ผู้เขียน หัวข้อ: พอดีผมกำลังจะตัดสินใจ e46 คันหนึ่งอยากถามผู้รู้ช่วยดู ให้หน่อย  (อ่าน 1934 ครั้ง)

alcatraze46

• มือใหม่หัดขับ
  • *
รถคันที่ดูไว้คันนี้ เป็นสีน้ำตาลรถใช้เองมือที่2 รูปตามลิ้งด้านล่างนี้
ไม่อนุญาตให้คุณมองเห็นลิงค์ สมัครสมาชิก หรือ ล็อกอิน

alcatraze46

• มือใหม่หัดขับ
  • *
มือใหม่ขอความช่วยเหลือด้วยครับ  ::)

kombig

• บุคคลในตำนาน
ดูจากรูปก็สวยดีครับแต่ต้องไปดูคันจริง ถ้าดีจริง ต่อลองหน่อย ก็จัดไปครับ ตัว top ด้วยครับมาแบบครบๆๆเลย

ORGAN

• บุคคลทั่วไป
ดูรูปแล้วก็ดูีดีครับ แต่รายละเอียดที่มีให้บนเว็บน้อยไปหน่อยครับ แนะนำว่าควรคุยกับเจ้าของดูครับว่าผ่านอะไรมาบ้าง มีปัญหาอะไรมั้ย จะได้ไม่เจ็บตัวมากครับ แต่ถ้าโอเคก็จัดเลยครับ ต่อลองราคาสักหน่อย