ผู้เขียน หัวข้อ: มีปัญหาเรื่องเบรคไม่ค่อยอยู่ ช่วงไหลรถเวลารถติด  (อ่าน 1444 ครั้ง)

samart2004

• คนคุ้นเคย
มีปัญหาเรื่องเบรคไม่ค่อยอยู่ ช่วงไหลรถเวลารถติด เหยียบแรงสุดก็ยังไหลไปต่อนิดนึง แต่เวลาขับด้วยความเร็วเบรคเป็นปกติ เพื่อนๆคิดว่าเป็นกับอะไรครับ

chet

• บุคคลในตำนาน
  • Love conquers all
    • ศูนย์บริการสิ่งพิมพ์ครบวงจร
อาการนี้ผมมีสองสาเหตุ ท่อ vacuum เบรครั่ว
กับหม้อลมเบรคเสื่อมครับ

อาการจะแสดงออกชัดเรื่อยๆจนถึงไม่ทำงาน
เอาไปตรวจเช็คด่วนเลยครับ

บางอันปล่อยได้ บางอันไม่ควรปล่อย

samart2004

• คนคุ้นเคย
ไม่อนุญาตให้คุณมองเห็นลิงค์ สมัครสมาชิก หรือ ล็อกอิน
อาการนี้ผมมีสองสาเหตุ ท่อ vacuum เบรครั่ว
กับหม้อลมเบรคเสื่อมครับ

อาการจะแสดงออกชัดเรื่อยๆจนถึงไม่ทำงาน
เอาไปตรวจเช็คด่วนเลยครับ

บางอันปล่อยได้ บางอันไม่ควรปล่อย

ขอบคุณมากครับ มีร้านเก่งเรื่องเบรครถ BMW แนะนำไหมครับ