ผู้เขียน หัวข้อ: ใครอยู่"ระยอง"บ้างครับ แนะนำร้าน ใส่ที่ท้าวแขน E46 หน่อยครับ  (อ่าน 1573 ครั้ง)

_octo_

• คนคุ้นเคย
จะหาร้านใส่ที่ท้าวแขนหน่อยครับ ในตัวเมืองยิ่งดี เป็นร้าน หรือ อู่ไหน ใครรู้จักแนะนำทีครับ ชื่อร้าน พร้อมเบอร์โทรด้วยจะดีมากครับ

ปล.ขอขอบคุณ พี่ๆเพื่อนๆ ล่วงหน้าครับ

หรือใครมี ปรีวิววีธีใส่บ้างครับ ยากมั้ย อยากใส่แล้ว อิอิ   O0

kwan47

• แฟนพันธุ์แท้
อดใจรอ วันอาทิตย์จะกลับบ้านครับ ใส่ง่ายมาก

Awirut

• klass 71 ไม่ใหญ่ แต่ไม่เคยกลัวใคร
  • บุคคลในตำนาน
  • ตอนนี้มีปัญญาหาได้แค่นี้ E46-323,E90-320,X1,X3
จริงๆแล้วมันถอดใส่ง่ายมากเลยนะครับ >!<'

I Love e46 323 I  >!<. 
ใครมีปัญหาเรื่องรถ สามารถโทรปรึกษาได้ครับ 082-365-6523 รุทธ์. หรือ แอดlineมาที่rut467

_octo_

• คนคุ้นเคย
ขอขอบคุณ คุณ Rut, คุณ kwan ด้วยนะครับ

พอดีเค้าซื้อของผมไปแต่เอาไปใส่ไม่ได้ ตัวผมก้ออยู่กรุงเทพ แนะนำแล้วพี่เค้าก็ทำไม่ได้ แต่ล่าสุด พี่เค้าหาที่ใส่ได้แล้วครับ

ปล.ขายของไปแล้วใช้ไม่ได้ กลัวเขาหาว่า หลอกขายเขา แต่เขาไม่ได้ว่าผมนะ แค่ไม่สบายใจ. แต่ตอนนี้สบายใจแร่ะ นี่แหละครับคลับนี้เหมือนครอบครัวผมครับ  :-*