ผู้เขียน หัวข้อ: วันนี้มีแก๊งก์นกแก้วมาเที่ยวแถวบ้านด้วยครับ.. ไม่รู้เมื่อไหร่แก๊งก์ E46 จะมาบ้าง  (อ่าน 2829 ครั้ง)

ORGAN

• บุคคลทั่วไป
วันนี้เจอกลุ่ม e36 มาแวะทานอาหารที่ร้านอาหารแถถวบ้านด้วยครับ เมื่อไหร่จะมีกลุ่มของ E46 มาบ้างจะได้ไปแจมมม..อิอิ

ปล. จริงๆมีประมาณสิบกว่าคันนะครับ มาเป็นสปายซ็อตครับแอบขี่ฟีโน่เข้าไปเก็บภาพมา เกรงใจเจ้าของรถครับ..อิอิ เลยได้ภาพมาเท่านี้

วันที่ : 12 ธ.ค 58
สถานที่ : ร้านอาหารครัวน้ำตก อ.มวกเหล็ก จ.สระบุรี (ทางไปน้ำตกเจ็ดสาวน้อย ตรงข้ามหมู่บ้านผมเลยครับ)
ช่วงนี้ทานตะวันกำลังเบ่งบาน อากาศก็กำลังดี น้ำในน้ำตกก็กำลังสดใส แวะมาเที่ยวกันได้นะครับ..
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ธันวาคม 12, 2015, 22:43:02 โดย ORGAN »

mroboston

• ขาประจำ
อ่านแล้วทำให้อยากไปเที่ยวเลยครับ

ORGAN

ไม่อนุญาตให้คุณมองเห็นลิงค์ สมัครสมาชิก หรือ ล็อกอิน
อ่านแล้วทำให้อยากไปเที่ยวเลยครับ

มาเลยครับ เชิญให้มา อยากให้แวะมาเที่ยวกันเยอะๆ ช่วงนี้อากาศกำลังดีเลยครับใกล้เขาใหญ่เหมาะแก่การมาพักผ่อนมากๆเลย ถ้ามีโอกาสดีหรือเป็นไดปได้อยากทำความรู้จักกับพี่ๆในกลุ่มด้วยครับ..อิอิ

setthaphat

• คนคุ้นเคย
18-19/12 มาเลยครับเขาใหญ่ e46ครับ

ORGAN

ไม่อนุญาตให้คุณมองเห็นลิงค์ สมัครสมาชิก หรือ ล็อกอิน
18-19/12 มาเลยครับเขาใหญ่ e46ครับ

โอ๊ะโอ่!! ตรงวันสอบพอดีเป๊ะเลย น่าเสียดายจังเลยครับ อดเลย  :'( :'(