ผู้เขียน หัวข้อ: ถ้าลูกค้าบอกแบบนี้ แล้วคุณเป็นอู่คุณจะตอบเหมือนผมไหม ?  (อ่าน 3046 ครั้ง)

mr.dol

• บุคคลทั่วไป
ปล่อยเขาไปที่ชอบๆเถอะ

jae

• บุคคลทั่วไป
ไม่อนุญาตให้คุณมองเห็นลิงค์ สมัครสมาชิก หรือ ล็อกอิน
ไม่อนุญาตให้คุณมองเห็นลิงค์ สมัครสมาชิก หรือ ล็อกอิน
น่าจะถามไปว่า ไม่เอาปั๊มติ๊ก หรือจะรับ ปั๊มกิ๊ก ก่อนสักรอบมั้ยจ๊ะ
555555555ปั้มกิ๊ก ถ้ามีก็ชวนบ้างเน้อ ขอถ่ายคลิป อิอิอิอิอิิอ :)) :)) :))

>:D ถ้าน้องหน้าตาดีก็ว่าอยู่ เย้ยยยย

Jeeranapong B.

• แฟนพันธุ์แท้
  • I'm behind the BMW's wheel
แสดงว่าลูกค้ารายนี้ มีกะตัง ต้องซ่อมที่กรุงเทพ และอู่ฟันประจำ  :)) :)) :))

พี่อ้วนไปว่าน้องเขาโดนฟันได้อย่างไรครับพี่  >:D
"จะจงรักจอมจักริน อีกแดนแผ่นดิน ทำกินเก็บผล พระคุณเกษตรล้น รักเปี่ยมท้น ดวงจิตเอย"
JEERANAPONG  B.
[CIVIL ENGINEER][KU64][E60]
[Drive BMW 318ISE E46 Black Color]

zan

• Back off girl!
คนบางคนอธิบายให้ตายก็ไม่เข้าใจหรอกครับ
. . . . . ให้ตายเหอะ
-*-

ooooatooo

• บุคคลในตำนาน
    • http://www.clube46.com
เป็นผม....จะถอดปั๊มติ๊กจากรถผม แล้วใส่ให้ดู แล้ว start เครื่องให้เห็นว่าติด

ต่อจากนั้น ก็คิดตังค์  ก่อนลูกค้าจะไป.....ก็บอก ขออนุญาติ ถอดปี๊มติ๊กออกก่อนนะครับ

เพราะทำให้ดูแล้ว และเครื่องติดแล้ว......ตามคำขอ

แหม ผมชอบนะ วลีเด็ดเลย ทำให้ติดแล้ว ตามคำขอ...โอ้แม่เจ้า!!!

เป็นผมจะให้ช่างกรุงเทพโทรมาคุย แล้วบอกอาการ แล้วก็บอกช่างที่กรุงเทพว่าต้องทำอะไรบ้าง แจ้งราคา ให้ช่างที่โน่นยืนยัน เสร็จแล้วให้ลูกค้าคุยกับช่างเองเลย พอยืนยันแล้วก็เปลี่ยนตามที่ขอ

เสร็จแล้วก็ไล่กลับ

O0 O0

OaTt

นี่แหละ "ผู้หญิง" ว่าแต่หน้าตาเป็นไงครับ ? สาวหรือแก่  >:D