ผู้เขียน หัวข้อ: เกิดอาการคัน เลยจัดยาแก้คันมา 1 ชุด  (อ่าน 2353 ครั้ง)

Fortis

• แฟนพันธุ์แท้
  • Read Only
เกิดอาการคัน เลยจัดยาแก้คันมา 1 ชุด
« เมื่อ: พฤศจิกายน 11, 2012, 19:04:07 »
หลังจากคันมานาน อยากสร้างอรรถรสในการขับขี่เพิ่มมากขึ้น พร้อมกับกระแส Gauge Ring กำลังระบาด เลยจัดชุด

ไม่อนุญาตให้คุณมองเห็นลิงค์ สมัครสมาชิก หรือ ล็อกอิน ไม่อนุญาตให้คุณมองเห็นลิงค์ สมัครสมาชิก หรือ ล็อกอิน ไม่อนุญาตให้คุณมองเห็นลิงค์ สมัครสมาชิก หรือ ล็อกอิน ไม่อนุญาตให้คุณมองเห็นลิงค์ สมัครสมาชิก หรือ ล็อกอิน ไม่อนุญาตให้คุณมองเห็นลิงค์ สมัครสมาชิก หรือ ล็อกอิน

- M Steering Wheel + Paddle Shift
- M Cluster UK Spec
- Gauge Ring

หมดนี้ หายคันไปหลายเดือนเลยครับ  O0

Aroon_320ci

• บุคคลในตำนาน
  • E46 transform to E92
    • http://www.arbims.com
Re: เกิดอาการคัน เลยจัดยาแก้คันมา 1 ชุด
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤศจิกายน 11, 2012, 19:18:03 »
สวย...งามแต้ๆ เรายังไม่ได้ติดเลย อังอยู่ในเก๊ะอยู่เลย :( :( :(
ไม่อนุญาตให้คุณมองเห็นลิงค์ สมัครสมาชิก หรือ ล็อกอิน

nuttyconga

• ขาประจำ
Re: เกิดอาการคัน เลยจัดยาแก้คันมา 1 ชุด
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: พฤศจิกายน 11, 2012, 19:37:34 »
โอ๊ย ๆ ...เห็นแล้วคันด้วยเลย  :( :( :(

Ryan_E46

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: พฤศจิกายน 11, 2012, 20:20:53 »
สวยสุดๆ ไปเลยครับ  ;)
แต่คันแบบนี้บ่อยๆไม่ดีนะครับคุณเรย์
เดี๋ยวชาวบ้านเค้าจะต้องคันไปด้วยอ่ะดิครับ
โดยเฉพาะผมเนี่ย O0

inin

• ขาประจำ
  • e36 e39 e46 ...and then
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: พฤศจิกายน 11, 2012, 20:22:49 »
สวยงามครับ ;)
บาปกรรมที่ใหญ่หลวงที่สุดในชีวิตคือไม่กตัญญู

Krisada511

• คิดว่าดีก็ทำต่อไป
  • Global Moderator
  • 325i M-Sport-N52k
    • http://www.subaruxvthailand.com/
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: พฤศจิกายน 11, 2012, 20:52:27 »
Paddle Shift  ;)
สิ่งที่สมบูรณ์แล้วโดยแท้ มันก็มีความบกพร่องอยู่ สิ่งที่บกพร่องอยู่ แท้จริงมันก็สมบูรณ์ดีอยู่แล้ว / ขอแนะนำเวปส่วนตัว ไม่อนุญาตให้คุณมองเห็นลิงค์ สมัครสมาชิก หรือ ล็อกอิน

นพดล

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: พฤศจิกายน 11, 2012, 20:56:17 »
 ;)สวยงามครับ

oon_resist

« ตอบกลับ #7 เมื่อ: พฤศจิกายน 11, 2012, 21:02:29 »
อยากคันบ้างแต่ ผบ. คอยเกาอยู่   O0 O0 O0

tom46

• Global Moderator
  • M52TUB30 SCHRICK CAM
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: พฤศจิกายน 11, 2012, 21:18:22 »
รูปสุดท้ายไมไฟเยอะจัง

M52TUB24 NA TUNING
STROKER M54B30
SCHRICK CAM 248/248
aa tuning software custom
K&N performance air intake kit
Exhaust systems thailand hand made
Rear exhaust EISENMANN

Schwarzrosette

• OHHHHHHHHHH
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: พฤศจิกายน 11, 2012, 22:32:21 »
ไมล์ ///M นี่ ใช้กับ M52TUB25 แล้วไมล์อ่อนมั้ยอะคับ

อยากหาใส่เหมือนกัน

Fortis

• Read Only
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: พฤศจิกายน 11, 2012, 23:17:15 »
ไม่อนุญาตให้คุณมองเห็นลิงค์ สมัครสมาชิก หรือ ล็อกอิน
สวย...งามแต้ๆ เรายังไม่ได้ติดเลย อังอยู่ในเก๊ะอยู่เลย :( :( :(

จัดเลยครับ ดูหล่อขึ้นมาอีกเยอะเลยครับ ;)
สวยสุดๆ ไปเลยครับ  ;)
แต่คันแบบนี้บ่อยๆไม่ดีนะครับคุณเรย์
เดี๋ยวชาวบ้านเค้าจะต้องคันไปด้วยอ่ะดิครับ
โดยเฉพาะผมเนี่ย O0

ขอบคุณครับ คุณนพ

ผมเหลือเบาะ M Sports พร้อมดึงน่องแล้วครับ  O0

โอ๊ย ๆ ...เห็นแล้วคันด้วยเลย  :( :( :(

รีบจัดด่วนเลยครับ ;)

สวยงามครับ ;)

ขอบคุณครับ :-X

Paddle Shift  ;)

ขอบคุณครับพี่กฤษดา  :-X

;)สวยงามครับ

ขอบคุณครับ คุณนพดล

อยากคันบ้างแต่ ผบ. คอยเกาอยู่   O0 O0 O0

รอจังหวะครับพี่อ่อน  ^-^

รูปสุดท้ายไมไฟเยอะจัง

ผมเทส เรือนไมล์ครับ ว่าใส่แล้ว ทำงานปกติไหม เพิ่งรู้มี Tire Pressure ด้วย

ไมล์ ///M นี่ ใช้กับ M52TUB25 แล้วไมล์อ่อนมั้ยอะคับ

อยากหาใส่เหมือนกัน

ใส่ได้ครับ ปกติเหมือนเดิมครับ เพราะผมใส่แค่แผ่นCluster ครับ เอาแผ่นเดิมติดรถออก แล้วเอาแผ่น m สองชั้นใส่แทนที่ และ ทำสีเข็มเป็นสีแดงครับ

chogunkku

« ตอบกลับ #11 เมื่อ: พฤศจิกายน 11, 2012, 23:24:18 »
อย่างหล่อเลยครับพี่เรย์  ;) ;) ;) ... ชอบมากๆครับ ข้างในดู ดำๆ สปอร์ตๆ แบบนี้ แถมสีสันสวยงาม ... จะเหลือก็แต่ เบาะ M SPORT อย่างว่าแหละครับบ อิอิ ....  ::) ::) ::)

xkenny

• ขาประจำ
    • กล้องวงจรปิด
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: พฤศจิกายน 12, 2012, 00:27:52 »
 ;) สวยงามมากจริง ๆ ครับ  ;)
ไม่อนุญาตให้คุณมองเห็นลิงค์ สมัครสมาชิก หรือ ล็อกอิน ไม่อนุญาตให้คุณมองเห็นลิงค์ สมัครสมาชิก หรือ ล็อกอิน

Noomai

« ตอบกลับ #13 เมื่อ: พฤศจิกายน 12, 2012, 00:29:43 »
สวยงามสุดๆ

29_FEB_s3.46

• บุคคลทั่วไป
« ตอบกลับ #14 เมื่อ: พฤศจิกายน 12, 2012, 11:15:07 »
แสงสีเสียง อิอิ ;)

Sun9056

« ตอบกลับ #15 เมื่อ: พฤศจิกายน 12, 2012, 11:27:45 »
สวยจิง ๆ  ;) ;) ;)

num2012

• ทำดี คิดดี ......ทำต่อไป
« ตอบกลับ #16 เมื่อ: พฤศจิกายน 12, 2012, 12:04:13 »
Paddle Shift นี่มันใช้งานจริงได้ใหมครับ ต้องต่อไรเพิ่มใหม ขอความรู้หน่อยครับ :-[

เก่า แต่ไม่แก่นะ

Fortis

• Read Only
« ตอบกลับ #17 เมื่อ: พฤศจิกายน 12, 2012, 12:13:26 »
อย่างหล่อเลยครับพี่เรย์  ;) ;) ;) ... ชอบมากๆครับ ข้างในดู ดำๆ สปอร์ตๆ แบบนี้ แถมสีสันสวยงาม ... จะเหลือก็แต่ เบาะ M SPORT อย่างว่าแหละครับบ อิอิ ....  ::) ::) ::)

ขอบคุณครับ โชกุน

;) สวยงามมากจริง ๆ ครับ  ;)

ขอบคุณครับ คุณโบว์

สวยงามสุดๆ

ขอบคุณครับ คุณใหม่

แสงสีเสียง อิอิ ;)

ตามconcept ครับ คุณมาร์ค ทำมาหลายปีแล้ว ยังไม่เสร็จเลย O0

สวยจิง ๆ  ;) ;) ;)

ขอบคุณครับ

Paddle Shift นี่มันใช้งานจริงได้ใหมครับ ต้องต่อไรเพิ่มใหม ขอความรู้หน่อยครับ :-[

ใช้งานได้จริงครับ ในการติดตั้งต้องมี sliping ของมันมาด้วยครับ

num2012

• ทำดี คิดดี ......ทำต่อไป
« ตอบกลับ #18 เมื่อ: พฤศจิกายน 12, 2012, 14:38:10 »
โอเยี่ยมเลย ถ้างั้นจัดมาทั้งหมดเท่าไรครับ เริ่มคันบ้างแล้วส่วนตัวชอบมาก เพทเทิลชิพ ขอราคาด่านๆจ้า 
เก่า แต่ไม่แก่นะ

Fortis

• Read Only
« ตอบกลับ #19 เมื่อ: พฤศจิกายน 12, 2012, 14:59:41 »
โอเยี่ยมเลย ถ้างั้นจัดมาทั้งหมดเท่าไรครับ เริ่มคันบ้างแล้วส่วนตัวชอบมาก เพทเทิลชิพ ขอราคาด่านๆจ้า

pm ไปแล้วครับ คุณหนุ่ม

nuiba

• DeliGolf
« ตอบกลับ #20 เมื่อ: พฤศจิกายน 12, 2012, 15:05:47 »
 ;) ;)