ผู้เขียน หัวข้อ: ประกาศแจ้งให้สมาชิกอัปเดตข้อมูลส่วนตัว เพื่อยืนยันตนเองครับ  (อ่าน 5743 ครั้ง)

e46thailand.com

• Administrator
  • ขาประจำ
เบื้องต้นทางคณะกรรมการเว็บจะเปิดใช้ระบบยืนยันตน (verified member) สำหรับสมาชิก

หลังจากตรวจสอบพบว่ามีสมาชิกเก่าหลายท่าน รวมถึงสมาชิกที่สมัครใหม่บางท่าน
ยังไม่ได้กรอกข้อมูล หรือแจ้งข้อมูลตามความเป็นจริง จึงขอแจ้งสมาชิกทุกท่าน
สละเวลาตรวจสอบและกรอกข้อมูลดังกล่าว ไม่อนุญาตให้คุณมองเห็นลิงค์ สมัครสมาชิก หรือ ล็อกอิน
ไม่อนุญาตให้คุณมองเห็นลิงค์ สมัครสมาชิก หรือ ล็อกอิน

ทางเว็บจะเปิดให้แก้ไขเป็นเวลาจำกัดนะครับ หลังวันที่ ๑ พฤศจิกายน ๒๕๕๖
หลังจากประกาศระเบียบใหม่ของทางเว็บ หากตรวจพบว่าสมาชิกท่านใดยังไม่ปรับปรุงข้อมูล
ทางเราขอสงวนสิทธิ์ระงับการใช้งานสำหรับบัญชีสมาชิกท่านนั้นๆครับ

e46thailand.com

num2012

• บุคคลในตำนาน
  • ทำดี คิดดี ......ทำต่อไป
กรอกใหม่แล้วจ้า   ;) ;) ;)
เก่า แต่ไม่แก่นะ

spiritzas

ยืนยันแล้วครับ :-X
การชำระเงินสามารถทำได้ผ่าน crypto

BTC: bc1qc4vut5r0cadq3rmg5yqzyej9qs22rymgdvsp65
ETH: 0x01bDa4264f9FA576cf1a5bae95Da8a38586dBAE8
Monero: 44c9vx53gHF2wgmk9oXqPr9vVuSwK2C6oAdDD3c6dXazduQjMAHqwCaPdt6Px7s4BjTg79h14WmsbdSHDNJQvWiyVbk5d42

เพียงชำระเงินแล้วส่งรหัสธุรกรรมมาให้ฉันเพื่อยืนยัน

zan

• แฟนพันธุ์แท้
  • Back off girl!
 :D
ยืนยันแล้วครับ
-*-

Krisada511

• คิดว่าดีก็ทำต่อไป
  • Global Moderator
  • 325i M-Sport-N52k
    • http://www.subaruxvthailand.com/
ดำเนินการให้แล้วครับ สำหรับเพื่อนสมาชิก ที่แก้ไข
ใส่ข้อมูลจริง ซึ่งยังรักษา ความเป็นส่วนตัวให้ท่านอยู่
สิ่งที่สมบูรณ์แล้วโดยแท้ มันก็มีความบกพร่องอยู่ สิ่งที่บกพร่องอยู่ แท้จริงมันก็สมบูรณ์ดีอยู่แล้ว / ขอแนะนำเวปส่วนตัว ไม่อนุญาตให้คุณมองเห็นลิงค์ สมัครสมาชิก หรือ ล็อกอิน

Pitch win

• คิดดี ทำดี ให้ถึงที่สุด
นอนยันไปแล้วคับ :)) :)) ;) ;)

prayuth vonkhum

ยืนยันแล้วครับ :-*

spiritzas

ถ้ายืนยันแล้วต้องขึ้นคำว่า"Verified"บนชื่อรึปล่าวครับ
เห็นสองท่านด้านบนยบอกว่ายืนยันแล้วแต่ยังไม่มีคำว่า"Verified" น่าจะกรอกข้อมูลยังไม่ครบ

*ของผมอยู่ดีๆVerifiedหาย* O0
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 15, 2013, 09:45:54 โดย spiritzas »
การชำระเงินสามารถทำได้ผ่าน crypto

BTC: bc1qc4vut5r0cadq3rmg5yqzyej9qs22rymgdvsp65
ETH: 0x01bDa4264f9FA576cf1a5bae95Da8a38586dBAE8
Monero: 44c9vx53gHF2wgmk9oXqPr9vVuSwK2C6oAdDD3c6dXazduQjMAHqwCaPdt6Px7s4BjTg79h14WmsbdSHDNJQvWiyVbk5d42

เพียงชำระเงินแล้วส่งรหัสธุรกรรมมาให้ฉันเพื่อยืนยัน

wat

ผมยืนยันแล้วแต่ไม่เห็นมีคำว่า "Verified" ใต้ล่างชื่อครับ

Pong PK.

• ขุนเขาที่สลับซับซ้อน ยังไม่ยอกย้อน***เท่าใจคน***
ไม่อนุญาตให้คุณมองเห็นลิงค์ สมัครสมาชิก หรือ ล็อกอิน
ผมยืนยันแล้วแต่ไม่เห็นมีคำว่า "Verified" ใต้ล่างชื่อครับ
ยืนยันแล้ว แต่ก็ยังม่ะเห็นเหมือนกัน  :)) :)) :))
คนที่ ขอโทษก่อน คือคนที่ กล้าหาญที่สุด
          คนที่ ให้อภัยก่อน คือคนที่ เข้มแข็งที่สุด
                    คนที่ ลืมได้ก่อน คือคนที่ มีความสุขที่สุด

chet

• Love conquers all
    • ศูนย์บริการสิ่งพิมพ์ครบวงจร
ท่านที่ยังไม่มี verified คงต้องรอผู้ดูแลทั้งสองท่านมาจัดการให้ครับ

mdlove

• มิตซูกาแล๊นซ์ a161 toyota 3s และ bmw e46 ปี 02 M43
  • ขาประจำ
  • หลงรัก BMW
ยืนยันแล้วครับแต่ยังไม่ขึ้นเลย
มิตซูกาแล๊นซ์ a161 toyota 3s และ bmw e46 ปี 02 M43
เมฆ เอ็นเตอร์เทนเม้นท์ จำกัด / MEK ENTERTAINMENT

SuperJack

• ขาประจำ
 เรียบแล้วครับ  :-X

sak_pk

• ที่ดินภูเก็ต
ยืนยันแล้ว แต่ก็ยังม่ะเห็นเหมือนกัน  :)) :)) :))

ยืนยันแล้ว แต่ยังไม่มีอะไรเปลี่ยนเหมือนกันครับ

tom46

• M52TUB30 SCHRICK CAM
ช่วงนี้อาจจะติดขัดไปบ้าง อยู่ระหว่างการประชุมความเห็นของกรรมการ เรื่องขั้นตอนการ ตอบรับ อยู่ครับ

ต้องขออภัยนะครับทุกท่าน  :-X

M52TUB24 NA TUNING
STROKER M54B30
SCHRICK CAM 248/248
aa tuning software custom
K&N performance air intake kit
Exhaust systems thailand hand made
Rear exhaust EISENMANN

Krisada511

• http://www.subaruxvthailand.com/
ผมเสียเวลาตรวจสอบ ชื่อ นามสกุล เบอร์โทร ฯลฯ ย้อนหลัง และ  verified member
ไปหลายท่านแล้วตั้งแต่เช้า แต่กลับมาเห็น verified member หลายท่าน โดนยกเลิก  ???
สิ่งที่สมบูรณ์แล้วโดยแท้ มันก็มีความบกพร่องอยู่ สิ่งที่บกพร่องอยู่ แท้จริงมันก็สมบูรณ์ดีอยู่แล้ว / ขอแนะนำเวปส่วนตัว ไม่อนุญาตให้คุณมองเห็นลิงค์ สมัครสมาชิก หรือ ล็อกอิน

sworra

• ผู้ชายธรรมดา แต่ชอบ BMW
ผมลงครบนานแล้วนะ
ยืนยันอีกทีก็ได้ครับ
 O:-)

Ouan

• คิดในสิ่งที่ดี ทำในสิ่งที่ถูกต้อง
ซื่อกินไม่หมด คตกินไม่นาน

ชั่วดีอยู่ที่ตัวทำ สูงต่ำอยู่ที่ทำตัว

npnp

• คนคุ้นเคย
  • The Gunners
ยืนยันเรียบร้อยแล้วครับ  ::)

Krisada511

ชื่อจริง นามสกุลจริง  ( ไทย-Eng )
ที่อยู่ เบอร์โทรศัพท์จริง
Email จริง
กระทู้ มีการพูดคุย ระยะเวลาหนึ่ง แสดงความรู้จักกันในบอรด์  ไม่ต่ำกว่า 30-50 กระทู้
( ที่มีการพิมพ์ มิใช่แค่คลิ๊ก สัญลักษณ์ Icom ตัวการ์ตูน หรือ ตอบแบบไม่มีเนื้อหา )

ผมให้ผ่าน + verified member

----------------------------------------------------------------------------------

การให้ยกเลิก verified member

สำหรับท่านที่ verified member ไปแล้วสามารถดำเนินการได้
ในกรณี สมาชิกที่กระทำความผิด ได้เรื่องต่างๆ  โดยจะผ่านการพิจารณาโดย คณะกรรมการ  3/5 เสียง

suparb

• คนคุ้นเคย
  • แก่ จน ไม่สปอร์ต ตจว.
Verify ตัวนี้ไม่มีการตรวจสอบภาพหรือเอกสารใช่ไหมครับ ??
ถ้าอย่างนั้น Mod เหนื่อยตายครับ มานั่งติ้ก verify ทีละคน
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 16, 2013, 13:34:15 โดย suparb »

Krisada511

Verify ตัวนี้ไม่มีการตรวจสอบภาพหรือเอกสารใช่ไหมครับ ??
ถ้าอย่างนั้น Mod เหนื่อยตายครับ มานั่งติ้ก verify ทีละคน

เบื้องต้น (verified member )  ในกลุ่มที่ชัดเจน  ข้อมูลครบ ใช้งานบอร์ดประจำ  ส่วนลำดับต่อไป กำลังปรึกษา ตกลง คณะกรรมการอยู่ครับ  :-X

Krisada511

สมาชิกที่ใช้งานบอร์ดเกิน 30 กระทู้ มีเพียง 500 คน

suparb

• คนคุ้นเคย
  • แก่ จน ไม่สปอร์ต ตจว.
เปนกำลังใจให้ครับ

somsak

• 318iase / N46
ผมกรอกข้อมูลตามจริงตั้งแต่ต้นแล้วครับ

akirabenz

ผมกรอกไปนานเเล้วคร๊าบ ผมใส่ที่อยู่จริงตอนนี้ครับ

mahama

• ขาประจำ
update ข้อมูลแล้วครับผม  :)

jirasak1

ผมตู่  จิระศักดิ์ สมาชิกใหม่  แก้ไขดำเนินการให้แล้วครับ

nuiba

• DeliGolf
update เพิ่มละคร้าบ  :D

superking

จำรหัสเดิมไม่ได้ทำไงครับ.....เพราะเครื่องมันบันทึกไว้แต่แรกเลย  :-\ :-\ :-\ :-\ จะเข้าไปแก้ไขเลยทำไม่ได้