ผู้เขียน หัวข้อ: ตั้งกระทู้ เพื่อกล่าวคำขอบคุณ ในความมีน้ำใจ แด่พี่ๆทุกคนในเว็บครับ  (อ่าน 1493 ครั้ง)

soczaxpk

• มือเก๋าเฝ้าบอร์ด
  • **
ผมอายุ 21 ปี อีกหนึ่งคนที่รัก E46 เต็มหัวใจ และตอนนี้กำลังเดินตามฝันของตัวเอง อยากมี E46 สุดที่รักกะเขาสักคัน เลยเข้ามาเฝ้า ตาม แอบมอง เว็บบอร์ดนี้เกือบทุกวัน  สิ่งที่ทำให้ผมประทับใจ คือ ความมีน้ำใจของพี่ๆหลายคน ที่คอยตอบคำถามอย่างจริงใจ คอยแก้ปัญหา  ผมขอคาราวะ จากใจจริงเลยครับ  :-X  :-X  :-X  :-X   น้องใหม่ฝากตัวด้วยนะครับ  ปล.เด็กน้อย ตามฝัน (แบรนด์)

kok_233:)

• แฟนพันธุ์แท้

taro_jungs

ขอให้ได้รถสวยๆไว้ใช้นะครับ

ก๊อง

• สวัสดีครับ
ยินดีต้อนรับครับ ขอให้ตามฝันเจอไวๆนะครับ  :)
"กัมมุนา วัตตติ โลโก"

soczaxpk

• **
สวัสดีครับ พี่ๆทุกคน

วีรวิชญ์

• บุคคลในตำนาน
เพื่อนๆ พี่ๆในเวปนี้น่ารักกันทุกคน เป็นสังคมที่อบอุ่นไม่แพ้คลับอื่น บางท่านอาจมีความคิดและมุมมองที่แตกต่าง แต่ก็มาจากประสพการณ์ของแต่ละคนมาแชร์ให้ทราบกัน ยินดีต้อนรับสู่ครอบครัว e46thailand ครับ และขอให้ได้รถในฝันในเร็ววัน..... 8) 8) 8)

soczaxpk

• **
ขอบคุณครับผม ให้ขอพี่ๆและครอบครัวของพี่ๆทุคน  มีสุขภาพแข็งแรง  เฮงๆๆๆๆ รวยๆๆๆๆ  จะได้มีเงินไปแต่งรถที่รักกันต่อครับ  >:D  >:D

KcKc

ตอนที่อายุเท่านี้ก็ออกล่า e30 coupe
โชคดีครับ***

Awirut

• klass 71 ไม่ใหญ่ แต่ไม่เคยกลัวใคร
  • ตอนนี้มีปัญญาหาได้แค่นี้ E46-323,E90-320,X1,X3
ขอให้ได้รถเร็วๆนะครับ :)

I Love e46 323 I  >!<. 
ใครมีปัญหาเรื่องรถ สามารถโทรปรึกษาได้ครับ 082-365-6523 รุทธ์. หรือ แอดlineมาที่rut467

spiritzas

รีบๆจัดe46มาไวๆนะครับ เป็นน้ำใจเล็กๆน้อยๆให้เพื่อนชาวe46thailandได้ชมเชยกัน  ^-^
การชำระเงินสามารถทำได้ผ่าน crypto

BTC: bc1qc4vut5r0cadq3rmg5yqzyej9qs22rymgdvsp65
ETH: 0x01bDa4264f9FA576cf1a5bae95Da8a38586dBAE8
Monero: 44c9vx53gHF2wgmk9oXqPr9vVuSwK2C6oAdDD3c6dXazduQjMAHqwCaPdt6Px7s4BjTg79h14WmsbdSHDNJQvWiyVbk5d42

เพียงชำระเงินแล้วส่งรหัสธุรกรรมมาให้ฉันเพื่อยืนยัน

soczaxpk

• **

Krisada511

• คิดว่าดีก็ทำต่อไป
  • Global Moderator
  • 325i M-Sport-N52k
    • http://www.subaruxvthailand.com/
ไม่ต้องห่วงนะครับ มีปัญหาใด หลังได้รถมา มาสอบถามในเวปนี้ มีเพื่อนสมาชิก ร่วมกันช่วยตอบให้กระจ่างแน่นอนครับ  ;)
สิ่งที่สมบูรณ์แล้วโดยแท้ มันก็มีความบกพร่องอยู่ สิ่งที่บกพร่องอยู่ แท้จริงมันก็สมบูรณ์ดีอยู่แล้ว / ขอแนะนำเวปส่วนตัว ไม่อนุญาตให้คุณมองเห็นลิงค์ สมัครสมาชิก หรือ ล็อกอิน

Pitch win

• คิดดี ทำดี ให้ถึงที่สุด
 :)ไม่ต้องห่วงอะไรครับ ในเวปนี้มีคนเก่งและช่างใหญ่อยู่เยอะพร้อมทุกด้านแม้แต่เรื่องชิวๆ ครับ

Aroon_320ci

• E46 transform to E92
    • http://www.arbims.com
เว็บนี้อบอุ่นดีครับ อาจมีปัญหาบ้างแต่ก็น้อยมาก
สมาชิกเก่งๆ เต็มใจตอบปัญหาด้วยความเต็มใจ ก็มีหลายๆ ท่านที่รู้ๆ กันอยู่
ผมเองก็เฝ้าและอยู่ในเว็บทุกวัน แต่ไม่สามารถตอบอะไรได้มาก เพราะรู้เรื่องรถน้อยมาก...ชอบขับกับแต่งรถนิดหน่อย
ไม่อนุญาตให้คุณมองเห็นลิงค์ สมัครสมาชิก หรือ ล็อกอิน

taitarcom

• ต้าร์ครับ ^^"
    • -
เพราะเว็บนี้แหละครับ จากบางทีจะต้องเสียหลายตัง ก็หันมาลองทำเองจนเสียเงินน้อยมากๆ

คิดว่ามีโอกาสจะขอไปมิตติ้งด้วยแน่นอน  ;D

รั ก เ ด็ ก ต้ อ ง ฟิ ต...ก ร ะ เ ป๋ า ต้ อ ง ตุ ง ~*