ผู้เขียน หัวข้อ: ยากทราบสถานที่ ซื้อบูชปีกนก power flex ครับ  (อ่าน 2141 ครั้ง)

kombig

• บุคคลในตำนาน
ยากทราบสถานที่ ซื้อบูชปีกนก power flex ครับ
« เมื่อ: กุมภาพันธ์ 21, 2013, 22:23:10 »
ยากทราบสถานที่ ซื้อบูชปีกนก power flex ครับ  เห็นมีพี่ในบอร์ดเปลี่ยนกันแล้ว ยากสอบถามสถานที่ราคาและเบอร์โทรผู้จำหน่ายครับ

ปล. ครับถามนิดนึงใส่แล้วดีกว่า ยี่หอ้ ruff ไหมเป็นเป็นยูรีเทรนเหมือนกัน อีกคันใส่ ruff อยู่แต่ฟิวไม่ค่อยต่างจากของเดิมเท่าไหร่

ผมอยู้แถวบางแคอะครับมีสถานที่จำหน่ายใกล้ๆไหมครับ ตอนนี้ได้ซื้อปีกนกใหม่และ นู่นนี้นั้นมาแล้วครับ เหลือบูชปีกนก ของ ruff ของหมดพอดีครับ

แล้วเปลี่ยน เหมือนกับยี่หอ้ ruff  หรือไม่ครับ 

Krisada511

• คิดว่าดีก็ทำต่อไป
  • Global Moderator
  • 325i M-Sport-N52k
    • http://www.subaruxvthailand.com/
Re: ยากทราบสถานที่ ซื้อบูชปีกนก power flex ครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 21, 2013, 22:29:34 »
ไม่อนุญาตให้คุณมองเห็นลิงค์ สมัครสมาชิก หรือ ล็อกอิน
สิ่งที่สมบูรณ์แล้วโดยแท้ มันก็มีความบกพร่องอยู่ สิ่งที่บกพร่องอยู่ แท้จริงมันก็สมบูรณ์ดีอยู่แล้ว / ขอแนะนำเวปส่วนตัว ไม่อนุญาตให้คุณมองเห็นลิงค์ สมัครสมาชิก หรือ ล็อกอิน

tom46

• M52TUB30 SCHRICK CAM
Re: ยากทราบสถานที่ ซื้อบูชปีกนก power flex ครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 22, 2013, 10:27:40 »
ขอบคุณมากครับพี่ ผมยังหากระทู้ตัวเองไม่เจอเลยครับ

แต่เพิ่มเติมนิดนึงนะครับ ของ POWERFLEX ถ้ามีโครงการจะเปลี่ยนเหล็กกันโคลง ไม่ต้องเปลี่ยนจุดนี้นะครับ เพราะ เหล็กกันโคลง แต่งเขาจมีมาให้ในชุดครับ จะได้ไม่ต้องเสียสองต่อครับ

M52TUB24 NA TUNING
STROKER M54B30
SCHRICK CAM 248/248
aa tuning software custom
K&N performance air intake kit
Exhaust systems thailand hand made
Rear exhaust EISENMANN

Foto_323

• แฟนพันธุ์แท้
    • www.wishphotomania.com
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 22, 2013, 20:12:22 »
ขอบคุณพี่ต้อมนะครับที่ส่ง PM มาบอกว่าช่างตามตัวนำรถเข้าซ่อม...เรียบร้อยไปสำหรับเสียงดังกวนใจ หนึ่งในรายการที่ทำไปมีเปลี่ยนบูชปีกนกยี่ห้อนี้ด้วยครับผม...
ไม่อนุญาตให้คุณมองเห็นลิงค์ สมัครสมาชิก หรือ ล็อกอิน >>>ไม่อนุญาตให้คุณมองเห็นลิงค์ สมัครสมาชิก หรือ ล็อกอิน

tom46

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 22, 2013, 20:37:36 »
อ๋อครับ พอดีช่างเขาโทรมาผมว่า หาเบอร์คุณรุทไม่เจอครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กุมภาพันธ์ 23, 2013, 08:14:40 โดย tom46 »

K&N performance air intake kit
Exhaust systems thailand hand made

tom46

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 24, 2013, 08:19:05 »
เปลี่ยนเฉพาะบูชปีกนกจะไม่ค่อยเห็นความแตกต่างเท่าไรนะครับ

เขาจะมีเป็นชุดของเขา ปีกนกหน้า อาร์มหลัง เหล็กกันโคลงหน้าหลัง สำหรับเกียร์ออโต

ถ้าเป็นเกียร์กระปุก ก็มี บูชแพท้าย เพิ่มมาอีก 4 ตัวครับ