ผู้เขียน หัวข้อ: คิดไม่ตก...โช๊คไหนเหมาะกับ สปริง HR สีแดง เตี้ยมากบ้าง แนะนำทีครับ  (อ่าน 1360 ครั้ง)

kok_233:)

• แฟนพันธุ์แท้
รบกวนด้วยครับ... :-X :-X
พอดีโช๊คเดิมที่ใส่อยู่ถ้าจะกลับบ้านเก่าแล้ว... O0 O0
ขอแบบเหมาะและเซฟตังค์ในกระเป๋าอ่ะครับ ??? ???

Ouan

• บุคคลในตำนาน
  • คิดในสิ่งที่ดี ทำในสิ่งที่ถูกต้อง
ซื่อกินไม่หมด คตกินไม่นาน

ชั่วดีอยู่ที่ตัวทำ สูงต่ำอยู่ที่ทำตัว

Fortis

• Read Only
ความคิดผม Sach กระบอกแดง แบบพี่กฤษดาครับ พี่ชู :-X

T.Tankittiphob

• 330Ci/M54+LPG
Bil B8ครับพี่ชู น่าจะลงตัวเช่นกันครับ
ไม่อนุญาตให้คุณมองเห็นลิงค์ สมัครสมาชิก หรือ ล็อกอิน

ขอบคุณมากครับ...ตอนนี้ดูสองตัวที่ว่านี่แหล่ะ ไม่Sach แดง ก็ Bil เหลือง

Ouan

• คิดในสิ่งที่ดี ทำในสิ่งที่ถูกต้อง
ซื้อ 2 เลยครับ ชอบอันไหนเลือกอันนั้น ที่เหลือให้ผมก็ได้ :)) :)) :)) :))
ซื่อกินไม่หมด คตกินไม่นาน

ชั่วดีอยู่ที่ตัวทำ สูงต่ำอยู่ที่ทำตัว

mr.oldman

• สมาชิกอุปถัมภ์
  • อยู่ร่วมกันต้องเคารพกฎข้อบังคับ
หากเป็นบิล บี6.ต้องเลือกร้านดีๆนะครับ

ปลอมเยอะมาก

T.Tankittiphob

• 330Ci/M54+LPG
ไม่อนุญาตให้คุณมองเห็นลิงค์ สมัครสมาชิก หรือ ล็อกอิน
หากเป็นบิล บี6.ต้องเลือกร้านดีๆนะครับ

ปลอมเยอะมาก
สังเกตุอย่างไรครับพี่ทนาย(ขออนุญาตเรียกตามคนอื่นๆครับ)

bil b6ไม่เหมาะกับเตี้ยมากอ่ะครับพี่
ได้พัสดุเรียบร้อยครับพี่ทนาย ขอบคุณมากครับ :-X