ผู้เขียน หัวข้อ: น้ำในหม้อน้ำหล่อเย็นไหลเข้าไปในเครื่องน้ำมันเครื่องไหลออกมาในหม้อน้ำ  (อ่าน 2116 ครั้ง)

jirasak6462

• คนคุ้นเคย
ไม่อนุญาตให้คุณมองเห็นลิงค์ สมัครสมาชิก หรือ ล็อกอิน
ไม่อนุญาตให้คุณมองเห็นลิงค์ สมัครสมาชิก หรือ ล็อกอิน
ถ้าเปลี่ยนเครื่องกับอู่ เขาจะเคลมเปลี่ยนเครื่องให้ใหม่นะครับ

แล้วตอนเปลี่ยนเครื่อง ออย ที่อู่เขาได้เปลี่ยนพวกท่อทางต่างๆให้ด้วยไหมครับ

เปล่าครับใช้ของเดิมหมด

ตัวออยเข้าไม่เปลี่ยนให้เหรอครับ ???

ออยก็เปลี่ยนครับ เครื่องเป็นของนอกครับ

คนขายเนื้อ

• บุคคลในตำนาน
  • มีแล้วไม่ได้ใช้ดีกว่าจะใช้แล้วไม่มี
ถ้าพี่งเปลี่ยนเครื่องมาอย่าพึ่งเปลี่ยนไปทำอู่อื่นน่ะครับ เพราะอู่ต้องรับผิดชอบครับ C:-)