ผู้เขียน หัวข้อ: (Personal) Meeting เก็บตกบรรยากาศ ร้าน อร่อยดีครับผม เชิญชมคร้าบบ  (อ่าน 4330 ครั้ง)

asune46

• บุคคลทั่วไป
ไม่อนุญาตให้คุณมองเห็นลิงค์ สมัครสมาชิก หรือ ล็อกอิน
ไม่อนุญาตให้คุณมองเห็นลิงค์ สมัครสมาชิก หรือ ล็อกอิน
ตัวเป็นๆๆคุณกิจ หล่อกว่าในโปรไฟล์อีกนะครับ เสียดายไม่ชวนผมบ้าง....ไม่งั้น พระเอกกับพระเอก ได้เจอกันแล้ว..

พระเอกอินเดีย เพราะออกด้านข้างแล้ว ส่วนสูงไม่เพิ่ม   :))

คุณวีบอกพี่ปลัดติดภาระกิจ ไงครับ ผมก็สอบถามครับ ไว้คราวหน้าพบกันครับ  :-X

ปล. คืนนั้นผมก็โทรตามพี่สมชายหลายรอบไม่รับสาย เมื่อวานแกโทรมา ผมดันป่วยสลบปิดเสียงโทรอีก วันนี้ทั้งวัน
ก็ประชุม ยังไม่ได้โทรกลับเลย พรุ่งนี้ว่าจะโทรไปครับ  ;)

มีโอกาสอยากเห็น มีตติ้งวัยรุ่น(ใหญ่) ....................คุณกฤษดา-ปลัดขวัญ-ผู้บริหารสมชาย-ทนายประสิทธิ์-มิสเตอร์อ้วน- หมอกระชากวิญญาณด็อกเตอร์อา...เล็ก-เถ้าแก่เสต็กคลองหก และลูกพรรคอี สี่..หก มาร่วมวงกันคร๊าบบบ... :-\ :-\ :-\

แฟนผมถามว่า เรียกพี่ทุกคนเลยหรอ????
ผมเลยตอบว่า หน้าพี่เค้ายังไม่เห็นแก่ ยังดูเด็กกกันทุกคนเลย  >:D
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ธันวาคม 25, 2012, 09:51:18 โดย asune46 »

yuth_dec

• แฟนพันธุ์แท้
  • yuth_dec

num2012

• บุคคลในตำนาน
  • ทำดี คิดดี ......ทำต่อไป
โอ๊วว!!เพิ่งจะเห็นหน้าตาแอดมินตัวจิง...แอดมินน่ารัก...อิอิ 8) 8) ^-^
  อย่านอกใจตายิ้มซิ หนูนิน อิอิอิอิอ >:D
เก่า แต่ไม่แก่นะ

Inin FLoWeR StOn€

• ขาประจำ
  • •• I LoVe "KhUn-nGeN" ••
โอ๊วว!!เพิ่งจะเห็นหน้าตาแอดมินตัวจิง...แอดมินน่ารัก...อิอิ 8) 8) ^-^
  อย่านอกใจตายิ้มซิ หนูนิน อิอิอิอิอ >:D
555..หลงเลยแหล่ะ คริ คริ..  :D :D ล้อเล่นคร๊า!!

I LoVe..." KhUn-nGeN "