ผู้เขียน หัวข้อ: กลับจากบ้านนายรุทแล้ว  (อ่าน 2789 ครั้ง)

kok_233:)

• แฟนพันธุ์แท้
Re: กลับจากบ้านนายรุทแล้ว
« ตอบกลับ #30 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 03, 2013, 20:36:07 »
ยูสุดยอดเลย...ดื่มแต่วันยังชนะได้ ;) ;)

yuratchrian

« ตอบกลับ #31 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 04, 2013, 10:48:09 »
ไม่อนุญาตให้คุณมองเห็นลิงค์ สมัครสมาชิก หรือ ล็อกอิน
ไม่อนุญาตให้คุณมองเห็นลิงค์ สมัครสมาชิก หรือ ล็อกอิน
กลับกันตอนใหน...ได้เมากันป่าว

สุดท้ายก็เมาครับ แต่คุณยูมีแอบดื่มตั้งแต่ประมาณเที่ยงๆแล้วครับ มาจัดหนักกันช่วงตอนมึดครับ และแยกย้ายกันตอนประมาณเที่ยงคืนครับ  :D
อั่นแน่ แอบแซวด้วย :)) :)) :))
10 ปากว่า ไม่เท่า ตาเห็น
10 ตาเห็น ไม่เท่า มือคลำ
10 มือคลำ หรือจะสู้ ทำใช้เอง

yuratchrian

« ตอบกลับ #32 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 04, 2013, 10:49:33 »
ยูสุดยอดเลย...ดื่มแต่วันยังชนะได้ ;) ;)
กินไปไม่กี่แก้วเองครับ ให้เลือดมันสูบฉีด  >:D
10 ปากว่า ไม่เท่า ตาเห็น
10 ตาเห็น ไม่เท่า มือคลำ
10 มือคลำ หรือจะสู้ ทำใช้เอง

koobe

• มิตรภาพ สำคัญ ยิ่งกว่าเงิน
    • http://www.thailandoffroad.com/jeep/
« ตอบกลับ #33 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 06, 2013, 18:24:40 »
สวัสดีครับพี่ๆ ผมชื่อนัท น้องใหม่ขอ เข้าเป็นสมาชิกกลุ่ม E46 ด้วยนะครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กุมภาพันธ์ 07, 2013, 14:57:25 โดย koobe »
มิตรภาพ ที่เกิดขึ้น  บนเส้นทาง ธุรกิจ
ย่อมดีกว่า
ธุรกิจ     ที่เกิดขึ้น บนเส้นทาง มิตรภาพ

Awirut

• klass 71 ไม่ใหญ่ แต่ไม่เคยกลัวใคร
  • บุคคลในตำนาน
  • ตอนนี้มีปัญญาหาได้แค่นี้ E46-323,E90-320,X1,X3
« ตอบกลับ #34 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 06, 2013, 18:28:25 »
สวัสดีครับพี่ๆ ผมชื่อนัท น้องใหม่ขอ ขอเข้าเป็นสมาชิกกลุ่ม E46 ด้วยนะครับ

นี่ไงครับ ฝาแฝดพี่กฤษดานะครับ :))

ยินดีต้อนรับเข้าบ้านครับพี่นัท :-X :-X :-X

I Love e46 323 I  >!<. 
ใครมีปัญหาเรื่องรถ สามารถโทรปรึกษาได้ครับ 082-365-6523 รุทธ์. หรือ แอดlineมาที่rut467

Krisada511

• คิดว่าดีก็ทำต่อไป
  • Global Moderator
  • 325i M-Sport-N52k
    • http://www.subaruxvthailand.com/
« ตอบกลับ #35 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 06, 2013, 18:41:39 »
ยินดีต้อนรับครับ  :-X
สิ่งที่สมบูรณ์แล้วโดยแท้ มันก็มีความบกพร่องอยู่ สิ่งที่บกพร่องอยู่ แท้จริงมันก็สมบูรณ์ดีอยู่แล้ว / ขอแนะนำเวปส่วนตัว ไม่อนุญาตให้คุณมองเห็นลิงค์ สมัครสมาชิก หรือ ล็อกอิน

koobe

• มิตรภาพ สำคัญ ยิ่งกว่าเงิน
    • http://www.thailandoffroad.com/jeep/
« ตอบกลับ #36 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 07, 2013, 15:56:34 »

ขอบคุณครับพี่กฤษดา และต้องขอโทษแทนพี่อั๊นด้วยครับที่ล้อกันว่าผมเหมือนพี่ (มิอาจเอื้อมครับ)ผมติดตามอ่านกระทู้ที่พี่ตอบหรือบรรยายเรื่องต่างๆแล้วชอบมาก อย่างเรื่องที่พี่บรรยายว่าได้รถE46 มาอย่างไร และทึ่งในเรื่องที่พี่เก็บข้อมูลรายละเอียดเรื่องต่างๆไว้เป็นระบบ จะขอจำเอาแบบอย่างนี้ ไปใช้บ้างนะครับ นับถือครับ
มิตรภาพ ที่เกิดขึ้น  บนเส้นทาง ธุรกิจ
ย่อมดีกว่า
ธุรกิจ     ที่เกิดขึ้น บนเส้นทาง มิตรภาพ

Krisada511

• http://www.subaruxvthailand.com/
« ตอบกลับ #37 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 07, 2013, 16:06:23 »

ขอบคุณครับพี่กฤษดา และต้องขอโทษแทนพี่อั๊นด้วยครับที่ล้อกันว่าผมเหมือนพี่ (มิอาจเอื้อมครับ)ผมติดตามอ่านกระทู้ที่พี่ตอบหรือบรรยายเรื่องต่างๆแล้วชอบมาก อย่างเรื่องที่พี่บรรยายว่าได้รถE46 มาอย่างไร และทึ่งในเรื่องที่พี่เก็บข้อมูลรายละเอียดเรื่องต่างๆไว้เป็นระบบ จะขอจำเอาแบบอย่างนี้ ไปใช้บ้างนะครับ นับถือครับ

ผมตอบได้ก็พอช่วยตอบครับ ไม่รู้ก็หามาช่วยกัน ตอบผิดคือไม่ถูกทั้งหมดก็มี   ด้วยความนับถือเช่นกันครับ  ว่างๆมามิตติ้งด้วยกันสิครับ
ยินดีที่รู้จักครับ ผมว่าอายุพอๆกันครับ แต่น้อยกว่าพี่อั๊นแน่นอน ( ฮ่า )  :-X
สิ่งที่สมบูรณ์แล้วโดยแท้ มันก็มีความบกพร่องอยู่ สิ่งที่บกพร่องอยู่ แท้จริงมันก็สมบูรณ์ดีอยู่แล้ว / ขอแนะนำเวปส่วนตัว ไม่อนุญาตให้คุณมองเห็นลิงค์ สมัครสมาชิก หรือ ล็อกอิน

วีรวิชญ์

« ตอบกลับ #38 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 07, 2013, 16:09:13 »

ผมตอบได้ก็พอช่วยตอบครับ ไม่รู้ก็หามาช่วยกัน ตอบผิดคือไม่ถูกทั้งหมดก็มี   ด้วยความนับถือเช่นกันครับ  ว่างๆมามิตติ้งด้วยกันสิครับ
ยินดีที่รู้จักครับ ผมว่าอายุพอๆกันครับ แต่น้อยกว่าพี่อั๊นแน่นอน ( ฮ่า )  :-X

คุณนัท อายุน้อยพอๆกับผมครับพี่กฤษ 555  ;D

Krisada511

« ตอบกลับ #39 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 07, 2013, 16:13:59 »
สงสัยต้องพิจารณาตัวเองแล้ว คุยกับพี่ทนาย พี่ทนายก็เรียกผมพี่ อ้าวเราก็นึกว่า 44 ยังหนุ่ม  :)) :)) :))