ผู้เขียน หัวข้อ: มีใครเคยใช้ยาง Michelin Primacy 3st มั้ยครับ เป็นไงบาง  (อ่าน 2503 ครั้ง)

chet

• บุคคลในตำนาน
  • Love conquers all
    • ศูนย์บริการสิ่งพิมพ์ครบวงจร
เห็นโปรฯซื้อ 2 แถม 2 ในเว็บราคาดีมาก
แต่ไปไล่อ่านความเห็นในกูเกิ้ลกลับมีลบมากกว่าบวก

เลยไม่ค่อยมั่นใจแระ

ผมเคยใช้ Bridgestone Turanza GR100 จากนั้นมาก็ใช้ยางไทยพวก Deestone
พอรถไปแฉลบสอยตูด Vigo มาเลยเริ่มอยากกลับมาหายางดีๆอีกที

หรือมีคำแนะนำมั้ยครับ

tom46

• Global Moderator
  • M52TUB30 SCHRICK CAM
Re: มีใครเคยใช้ยาง Michelin Primacy 3st มั้ยครับ เป็นไงบาง
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤศจิกายน 27, 2018, 16:12:43 »
เขาออกเป็นตัวใหม่มาเป็น 4 ด้วยแล้วมั้งครับพี่ ตัว ไพมาซี่ เขาจะเน้นนุ่มเงียบ หน่อยละครับ

M52TUB24 NA TUNING
STROKER M54B30
SCHRICK CAM 248/248
aa tuning software custom
K&N performance air intake kit
Exhaust systems thailand hand made
Rear exhaust EISENMANN

chet

• Love conquers all
    • ศูนย์บริการสิ่งพิมพ์ครบวงจร
Re: มีใครเคยใช้ยาง Michelin Primacy 3st มั้ยครับ เป็นไงบาง
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: พฤศจิกายน 27, 2018, 16:51:21 »
ไม่อนุญาตให้คุณมองเห็นลิงค์ สมัครสมาชิก หรือ ล็อกอิน
เขาออกเป็นตัวใหม่มาเป็น 4 ด้วยแล้วมั้งครับพี่ ตัว ไพมาซี่ เขาจะเน้นนุ่มเงียบ หน่อยละครับ

ที่สนใจเพราะเห็นเขาจัด 2 แถม 2 ยังกะร้านวัตสันนี่แหละครับ
 :))

tom46

• Global Moderator
  • M52TUB30 SCHRICK CAM
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: พฤศจิกายน 27, 2018, 16:57:04 »
ไม่อนุญาตให้คุณมองเห็นลิงค์ สมัครสมาชิก หรือ ล็อกอิน

ที่สนใจเพราะเห็นเขาจัด 2 แถม 2 ยังกะร้านวัตสันนี่แหละครับ
 :))

5555

อันนี้ครับพี่ที่ว่าออกใหม่ ไม่อนุญาตให้คุณมองเห็นลิงค์ สมัครสมาชิก หรือ ล็อกอิน

M52TUB24 NA TUNING
STROKER M54B30
SCHRICK CAM 248/248
aa tuning software custom
K&N performance air intake kit
Exhaust systems thailand hand made
Rear exhaust EISENMANN