ผู้เขียน หัวข้อ: ขอถามอีกเรื่องครับ ใครเคยใช้ สตรัท Tuner Concept บ้าง หรือมีข้อมูลว่ามันเป็นอย่างไร  (อ่าน 2695 ครั้ง)

allenwalker

• ขาประจำ
ตามหัวข้อครับ ไม่มีข้อมูลสตรัทตัวนี้เลยจริงๆ ใจจริงก็เล็งๆ Silver ไว้ แต่ก็อยากทราบข้อมูลตัวนี้ด้วย

oon_resist

• แฟนพันธุ์แท้
เป็นสินค้าจากจีนครับ ผมลองใช้กับรถ AE ผลที่ได้พอใจในระดับนึง แต่กับ E46 ยังไม่เคยลองครับ แต่มีน้องคนนึงที่ใช้ชุดทดลองเปิดตัวบอกว่าใช้ไดีดี ยังไงลองสอบถามน้อง แฟรค์ ผู้นำเข้าดูครับเห็นบอกว่าไม่พอใจยินดีคืนเงิน (ผมไม่ได้มีส่วนได้ส่วนเสียนะครับ ยังไงพิจารณาร่วมกับหลายๆยี่ห้อ)

allenwalker

• ขาประจำ
ขอบคุณมากครับ  :-X

ผมลองโทรไปหาคุณแฟรงดูแล้ว ชุด 24000 ประกัน 1 ปี เสียมีอะไหล่เปลี่ยนได้ อยากลองเหมือนกัน ราคานี้ได้หัว ball joint ด้วย

yo-e46

• แฟนพันธุ์แท้
ความเห็นส่วนตัวนะรับผมว่า bmw เราเหมาะกับการเซ็ตค่าโช้ค ของพวก koni bilstein kw มากกว่าครับ เพราะจากที่ผมเคยลองนั้งรถ bmw ใส่โช้ค tein ของยุ่นแล้วรู้สึกว่ามันเหมือนรถยุ่นมากกว่า กลายเป็นสไตล์ยุ่นซะอย่างนั้นทั้งหมดเป็นความรู้สึกส่วนตัวล้วนๆนะครับจากที่เคยเทียบกับพวกโช้ค ยุโรป