ผู้เขียน หัวข้อ: ครบแสนโล เข้าศูนย์ที่ไหนได้บ้างครับ อยู่ยุดยาครบ  (อ่าน 2069 ครั้ง)

Aekapon

• สมาชิกสมัครใหม่
เจ้า N42 จะครบแสนโลแล้วครับ อยากไปเข้าเช็คตอนนี้อยู่ยุดยามีอู่ไหนใกล้ๆแนะนำบ้างครับ แล้วมีอีกเรื่องนะครับ Sprint Booster ซื้อได้ที่ไหนครับ ขอบคุณนะคร้าบบบบ

tom46

• Global Moderator
  • บุคคลในตำนาน
  • M52TUB30 SCHRICK CAM
แสนโล ถ้าเข้าศูนย์ก็จะมี น้ำมันเครื่อง น้ำมันเกียร์ กรองต่างๆ หัวเทียน สายพาน+ลูกรอก ครับหลักๆ

M52TUB24 NA TUNING
STROKER M54B30
SCHRICK CAM 248/248
aa tuning software custom
K&N performance air intake kit
Exhaust systems thailand hand made
Rear exhaust EISENMANN

Aekapon

ขอบคุณครับผม มีอู่แนะนำไหมครับ

Black Boony

• ขาประจำ
Sprint Booster ใส่แล้วจะติดใจครับ  ผมใส่รถแล้วไม่ค่อยคิดอยากจะเอาออกเลยครับ

Jeeranapong B.

• แฟนพันธุ์แท้
  • I'm behind the BMW's wheel
ร้านผู้เป็นตัวแทนจำหน่าย Sprint Booster อยู่ตรงข้าม ม.กรุงเทพ รังสิต ร้าน SV Motor Sport 0-2902-0057 ไม่อนุญาตให้คุณมองเห็นลิงค์ สมัครสมาชิก หรือ ล็อกอิน
เห็นว่าราคาพร้อมติดตั้ง 14,000 บาท
(ผมไม่มีส่วนได้เสียนะครับ)
"จะจงรักจอมจักริน อีกแดนแผ่นดิน ทำกินเก็บผล พระคุณเกษตรล้น รักเปี่ยมท้น ดวงจิตเอย"
JEERANAPONG  B.
[CIVIL ENGINEER][KU64][E60]
[Drive BMW 318ISE E46 Black Color]

Krisada511

• คิดว่าดีก็ทำต่อไป
  • Global Moderator
  • บุคคลในตำนาน
  • 325i M-Sport-N52k
    • http://www.subaruxvthailand.com/
ไม่อนุญาตให้คุณมองเห็นลิงค์ สมัครสมาชิก หรือ ล็อกอิน
ร้านผู้เป็นตัวแทนจำหน่าย Sprint Booster อยู่ตรงข้าม ม.กรุงเทพ รังสิต ร้าน SV Motor Sport 0-2902-0057 ไม่อนุญาตให้คุณมองเห็นลิงค์ สมัครสมาชิก หรือ ล็อกอิน
เห็นว่าราคาพร้อมติดตั้ง 14,000 บาท
(ผมไม่มีส่วนได้เสียนะครับ)

ส่วนมากจะราคา 12,000 บาทนะครับ

ไม่อนุญาตให้คุณมองเห็นลิงค์ สมัครสมาชิก หรือ ล็อกอิน

สิ่งที่สมบูรณ์แล้วโดยแท้ มันก็มีความบกพร่องอยู่ สิ่งที่บกพร่องอยู่ แท้จริงมันก็สมบูรณ์ดีอยู่แล้ว / ขอแนะนำเวปส่วนตัว ไม่อนุญาตให้คุณมองเห็นลิงค์ สมัครสมาชิก หรือ ล็อกอิน

Aekapon

ผมต้องหา Sprint Booster มาลองให้ได้ครับ ขอบคุณนะครับสำหรับคำแนะนำ :)