ผู้เขียน หัวข้อ: พาวเวอร์แอมอยู่ตรงไหนครับหาไม่ะจอหรือไม่มีครับ  (อ่าน 2118 ครั้ง)

คนขายเนื้อ

• บุคคลในตำนาน
  • มีแล้วไม่ได้ใช้ดีกว่าจะใช้แล้วไม่มี
วันว่างๆเลยลองรื้อดู กะว่าจะลองเปลี่ยนพาวเวอร์แอมเอง  พอรื้อดูหาไม่เจอครับมันอยู่ตรงไหนแน่ครับ  หรือว่ามันไม่มี  รถผม e46 n42 318i  ไฟยกจดทะเบียนต้นปี2004 ท่านใดทราบลบกวนบอกด้วยครับ    ขอบคุณมากครับ                                                                                                          ไม่อนุญาตให้คุณมองเห็นลิงค์ สมัครสมาชิก หรือ ล็อกอิน                                 
ไม่อนุญาตให้คุณมองเห็นลิงค์ สมัครสมาชิก หรือ ล็อกอิน

คนขายเนื้อ

• มีแล้วไม่ได้ใช้ดีกว่าจะใช้แล้วไม่มี
ก่อนรื้อ                  ไม่อนุญาตให้คุณมองเห็นลิงค์ สมัครสมาชิก หรือ ล็อกอิน                                                                                                                                                                                   
ไม่อนุญาตให้คุณมองเห็นลิงค์ สมัครสมาชิก หรือ ล็อกอิน

คนขายเนื้อ

เครื่องมือพิเศษครับ :))                                                                                                                      ไม่อนุญาตให้คุณมองเห็นลิงค์ สมัครสมาชิก หรือ ล็อกอิน                                                             

RLV_46

• บุคคลทั่วไป
ปกติ อยู่ด้านซ้ายครับ แถวๆตู้ cd changer บางคันมี บางคันไม่มีครับ

ooooatooo

• http://www.clube46.com
ถ้า 318 เท่าที่รู้มีเป็นบางรุ่นนะครับ ส่วนมากจะไม่มีครับ

Ryan_E46

ถ้า 318 เท่าที่รู้มีเป็นบางรุ่นนะครับ ส่วนมากจะไม่มีครับ

แล้ว 323 ไฟตก ปี 2001 จะมีมั้ยครับเนี่ย
สงสัยไม่มีแน่เลย เพราะรถผมแม้แต่ CD Changer ยังไม่มีเลยอ่ะ  O0

ooooatooo

• http://www.clube46.com

แล้ว 323 ไฟตก ปี 2001 จะมีมั้ยครับเนี่ย
สงสัยไม่มีแน่เลย เพราะรถผมแม้แต่ CD Changer ยังไม่มีเลยอ่ะ  O0

ตัวที่ไม่มีกล่องแต่เป็น CD 1 แผ่น ไม่มีแอมป์ครับ เคยรื้อแล้วไม่เจอครับ

RLV_46

• บุคคลทั่วไป
ผม 323I ปี 2001 ลำโพง 10 จุด มีแอมป์คับ

คนขายเนื้อ

ตัวที่ไม่มีกล่องแต่เป็น CD 1 แผ่น ไม่มีแอมป์ครับ เคยรื้อแล้วไม่เจอครับ
[/quote] :oเศร้าเลย ไม่เป็นไรเดี๋ยวลองเปลี่ยนลำโพงดูก็ได้ :-[