ผู้เขียน หัวข้อ: อะไหล่ที่ลงขายใน lazada เป็นไงบ้างครับ  (อ่าน 2167 ครั้ง)

bassanova2499

• ใช้ความสงบ สยบความเคลื่อนไหว
  • แฟนพันธุ์แท้
คือผมเปิดในเวป lazada ดู ทำไมอะไหล่เยอะ และราคาถูกจังครับ บางอย่างถูกจนตกใจ ทั้งอะไหล่เครื่อง ภายใน ภายนอก เลยอยากจะถามว่ามีความเชื่อถือในคุณภาพ และเรื่องการติดตั้งใช้งานได้มากน้อยเพียงใดครับ มีใครเคยสั่งมาบ้างครับ  ???

T.Tankittiphob

• บุคคลในตำนาน
  • 330Ci/M54+LPG
Re: อะไหล่ที่ลงขายใน lazada เป็นไงบ้างครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มกราคม 20, 2017, 08:58:37 »
อยากรู้หลังไมค์ครับ เจ็บมาพอควรครับ
 :)) :)) :))
ไม่อนุญาตให้คุณมองเห็นลิงค์ สมัครสมาชิก หรือ ล็อกอิน

thavatchaii

• มือเก๋าเฝ้าบอร์ด
  • **
Re: อะไหล่ที่ลงขายใน lazada เป็นไงบ้างครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มกราคม 21, 2017, 01:53:01 »
แสดงว่าไม่น่าไว้ใจใช่ไหมครับ....................... :(

T.Tankittiphob

• บุคคลในตำนาน
  • 330Ci/M54+LPG
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: มกราคม 21, 2017, 12:33:46 »
ไม่อนุญาตให้คุณมองเห็นลิงค์ สมัครสมาชิก หรือ ล็อกอิน
แสดงว่าไม่น่าไว้ใจใช่ไหมครับ....................... :(
ไม่ใช่ครับ ใช้ไม่ได้เลยมากกว่า แอร์แมส เซ็นเซอร์ไอดี-ไอเสีย ผมกองไว้มากกว่า60ตัว
อ่านค่าผ่าน แต่ใช้งานจริงไม่ผ่านครับ
 :-X :-X :-X

chalatya

• คนคุ้นเคย
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: มกราคม 21, 2017, 14:19:44 »
อยากรู้หลังไมค์ครับ เจ็บมาพอควรครับ
 :)) :)) :))
ที่จริงผมว่าท่านตอบหน้ากระทู้นี้ ก็จะได้วิทยาทานกับท่านอื่นด้วยนะครับ
ถ้ากลัวเรื่องหมิ่นหรือละเมิดก็ใช่ว่า สั่งซื้อจากที่หนึ่งมา... น่าจะได้ครับท่าน

thavatchaii

• มือเก๋าเฝ้าบอร์ด
  • **
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: มกราคม 21, 2017, 19:33:09 »
จบกัน...............ถ้าของไม่มีคุณภาพ.....ของเสีย....ใช้ไม่ได้.....เกือบหลวมตัวเลยเรา

ขอบคุณครับที่บอกกัน......................แจ่มแจ้งมาก...... ;D ;D

etubbped

• ขาประจำ
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: เมษายน 06, 2017, 06:42:13 »
เคยสั่งเซนเซอร์ถอย (PDC) มาแต่ใช้ไม่ได้เลยครับ มันแค่ทำให้เสียงเตือนตื้ดยาวเงียบแค่นั้นเอง
กระจังพอใช้ได้ครับ เนื้องานพอได้แต่ต้องมาตัดแต่งนิดหน่อย
คลิปเล็กๆ น้อยๆ ถูกดี คุณภาพโอเคครับ

ส่วนตัวผมคิดว่าควรหลีกเลี่ยงอะไหล่อิเล็กทรอนิกส์และชิ้นส่วนที่เกี่ยวกับความปลอดภัยครับ