ผู้เขียน หัวข้อ: สมาชิกใหม่ครับ กำลังตามหา E46 323 ไฟยกครับ รบกวนช่วยชี้แนะครับ  (อ่าน 2747 ครั้ง)

natthanai

• สมาชิกสมัครใหม่
ุ้สมาชิกใหม่ครับ อยากตามหารถในฝัน E46 323 ไฟยก ครับ รบกวนพี่พี่ ช่วยแนะนำด้วยครับ
ยินดีที่ได้เข้ามาเป็นส่วนหนึ่งของ E46THAILAND ครับ ::) ::) ::)

tom46

• Global Moderator
  • บุคคลในตำนาน
  • M52TUB30 SCHRICK CAM
เลือกที่ชอบที่ใช่ครับ ส่วนเรื่องซ่อมค่อยมาว่ากันครับ

M52TUB24 NA TUNING
STROKER M54B30
SCHRICK CAM 248/248
aa tuning software custom
K&N performance air intake kit
Exhaust systems thailand hand made
Rear exhaust EISENMANN

thavatchaii

• มือเก๋าเฝ้าบอร์ด
  • **
ใจเย็น ๆ .............ค่อย ๆ  เลือกคับ.....พาคนรู้ไปด้วยก็ดีจะได้ไม่ตาลาย....ตอนผมซื้อเมื่อไม่นานนี้......ก็ดูอยู่หลายคันคับถึงจบ......ยิ้งดูยิ้งหนุก

JBR1992

• พ่อ แม่ คือพรหมของบุตร
  • บุคคลในตำนาน
  • คนไทย น้ำใจเกินร้อย
E46  มันเป็น "รถเลือกคน"  ครับ  ""ชูสองนิ้ว::    ""ชูสองนิ้ว::   
ถึงสูงเยี่ยมเทียมฟ้า อย่าดูถูก
ครูเคยปลูกวิชา มาแต่หลัง
ศิษย์ไร้ครูอยู่ได้ ไม่จีรัง
อย่าโอหัง ลบหลู่ ครูอาจารย์

Kamolwich

• มือเก๋าเฝ้าบอร์ด
  • **
ตอนผมซื้อวิ่งดูอยู่หลายคันครับ ค่อยๆดูครับหาที่สภาพดีสุด ราคาที่เรารับได้ครับ แล้วค่อยหาอู่เก็บงานเล็กน้อยก็แจ่มแล้วครับ
คันที่ผมใช้อยู่ตั้งแต่ได้มา เปลี่ยนแค่คอย 1 หัว/รีซิสแตนแอร์เพิ่งเสีย/เปลี่ยนซึลอ่างใต้เครื่องแค่นั้นครับ ยังไม่เคยเป็นไรเลยครับ
ค่อยๆดูเอาใจช่วยครับ  ;)

ToMay

• คนคุ้นเคย
  • มือใหม่ ใจรัก bmw
ผมได้มาครอบครอง 4 เดือน ก็จัดการเปลี่ยนโน่นนี่นั่น ไปตามอาการและสียงที่ได้ยินครับ  ""ชูสองนิ้ว::  แต่ขับมันมาก ... เผลอแป๊ปเดียวจี้ตูดชาวบ้านซะงั้น  :))