ผู้เขียน หัวข้อ: Oil Service & Inspection  (อ่าน 1077 ครั้ง)

npnp

• คนคุ้นเคย
  • The Gunners
Oil Service & Inspection
« เมื่อ: มกราคม 31, 2014, 13:28:56 »
รบกวนสอบถามครับ
วันนี้ไปเปลี่ยนน้ำมันเครื่องมาครับ แล้วทางน้องเขาตั้งค่าให้ครับ
จากแต่เดิมมันขึ้น oil service แต่ตอนนี้มันขึ้นเป็น Inspection
ไม่ทราบว่ามันต่างกันอย่างไรครับ และสามารถปรับกลับให้ขึ้น oil service ได้เหมือนเดิมหรือไม่

ขอบคุณครับ

:-X

Sen-Dai

• แฟนพันธุ์แท้
  • น่ารัก แสนซน และมี เสน่ห์
Re: Oil Service & Inspection
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มกราคม 31, 2014, 14:07:37 »
เหมือนกันคับ
ใช้เครื่องปรับได้ คับ
ปกติพอครบรอบ 25000 เวลาเซตใหม่มันก็สลับเอง
:ซักวัน เส้นขอบฟ้า จะปรากฏ ณ โรงรถ

npnp

• คนคุ้นเคย
  • The Gunners
Re: Oil Service & Inspection
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มกราคม 31, 2014, 14:14:07 »
ไม่อนุญาตให้คุณมองเห็นลิงค์ สมัครสมาชิก หรือ ล็อกอิน
เหมือนกันคับ
ใช้เครื่องปรับได้ คับ
ปกติพอครบรอบ 25000 เวลาเซตใหม่มันก็สลับเอง

ขอบคุณครับ