ผู้เขียน หัวข้อ: ผมจะเปลี่ยนมาใช้ E46 323ise แล้วจะขาย TIIDA 5D เค้าจะว่าผมโง่มั้ยครับ  (อ่าน 3574 ครั้ง)

z3ang

• คนคุ้นเคย
มีโอกาสรีบคว้าไว้ครับ มีอีกหลายคนคนที่อยากครอบคองแต่ยังไม่มีโอกาส

:'( :'( :'(

somsak

• บุคคลในตำนาน
  • 318iase / N46
ไม่อนุญาตให้คุณมองเห็นลิงค์ สมัครสมาชิก หรือ ล็อกอิน
คิดถูกแล้วครับ ถ้าเน้นปลอดภัย นั่งสบาย เดินทางไกลดี ตรงประเด็นครับ
แต่เรื่องซ่อมงบประมาณเดือนละสามพัน เท่ากับปีแรก 3-4 หมื่น มันไม่อยู่ครับ โดนอะไหล่สิ้นเปลืองพวก หัวเทียน กรอง ของเหลว ก็สองหมื่นแล้ว ท่อทางยางประเก็น มันเกินงบไปนิด
 แต่ถ้าเจอรถสวยๆเก็บมาหมดแล้วก็น่าจะโอครับ  แต่ปีต่อๆไปหลังเก็บหมดสามสี่พันสบายเหลือๆ
เห็นด้วยอีกข้อ.ของผมได้รถสภาพดีมา จ่ายเพิ่มเติมพวกประเก็น+ของเหลว ไม่เกิน 20000

niknot66

• มือเก๋าเฝ้าบอร์ด
  • **
-ขอบคุณทุกท่านครับ อบอุ่นมากเลย เดี๋ยวได้รถแล้วจะมาลงรูปให้ดูอีกทีครับ

spiritzas

ไม่อนุญาตให้คุณมองเห็นลิงค์ สมัครสมาชิก หรือ ล็อกอิน
-ขอบคุณทุกท่านครับ อบอุ่นมากเลย เดี๋ยวได้รถแล้วจะมาลงรูปให้ดูอีกทีครับ
;)
การชำระเงินสามารถทำได้ผ่าน crypto

BTC: bc1qc4vut5r0cadq3rmg5yqzyej9qs22rymgdvsp65
ETH: 0x01bDa4264f9FA576cf1a5bae95Da8a38586dBAE8
Monero: 44c9vx53gHF2wgmk9oXqPr9vVuSwK2C6oAdDD3c6dXazduQjMAHqwCaPdt6Px7s4BjTg79h14WmsbdSHDNJQvWiyVbk5d42

เพียงชำระเงินแล้วส่งรหัสธุรกรรมมาให้ฉันเพื่อยืนยัน

spiritzas

คิดถูกแล้วครับ ถ้าเน้นปลอดภัย นั่งสบาย เดินทางไกลดี ตรงประเด็นครับ
แต่เรื่องซ่อมงบประมาณเดือนละสามพัน เท่ากับปีแรก 3-4 หมื่น มันไม่อยู่ครับ โดนอะไหล่สิ้นเปลืองพวก หัวเทียน กรอง ของเหลว ก็สองหมื่นแล้ว ท่อทางยางประเก็น มันเกินงบไปนิด
 แต่ถ้าเจอรถสวยๆเก็บมาหมดแล้วก็น่าจะโอครับ  แต่ปีต่อๆไปหลังเก็บหมดสามสี่พันสบายเหลือๆ
เห็นด้วยอีกข้อ.ของผมได้รถสภาพดีมา จ่ายเพิ่มเติมพวกประเก็น+ของเหลว ไม่เกิน 20000
ของผมสภาพภายนอกดี ขับไปเดือนนึงซ่อมตามมาอีก ตอนนี้หมดไปสามหมื่นแล้วครับ + มีโครงการแยกออยเกียร์กับถ่ายของเหลว  รวมๆน่าจะหมด4หมื่นจบทั้งคันครับ ส่วนที่เหลือต้องรอดูยังไม่มีอาการอะไรเพิ่มเติมครับ  :D
การชำระเงินสามารถทำได้ผ่าน crypto

BTC: bc1qc4vut5r0cadq3rmg5yqzyej9qs22rymgdvsp65
ETH: 0x01bDa4264f9FA576cf1a5bae95Da8a38586dBAE8
Monero: 44c9vx53gHF2wgmk9oXqPr9vVuSwK2C6oAdDD3c6dXazduQjMAHqwCaPdt6Px7s4BjTg79h14WmsbdSHDNJQvWiyVbk5d42

เพียงชำระเงินแล้วส่งรหัสธุรกรรมมาให้ฉันเพื่อยืนยัน

jokmitl

• แฟนพันธุ์แท้
 ;) ตอนผมซื้อเมื่อ 4 ปีที่ผ่านมา ราคาก็เปรียบเทียบ Accord หรือ Camry ป้ายแดงได้เลยครับ แต่ใจมันรัก E46 อย่างแรง เลยตัดสินใจง่ายเลยครับ :-[

citroen

• มือใหม่หัดขับ
  • *
  • ทุกอย่างอยู่ที่ใจ ใจถึงก็ไปถึง
    • sabaiicar autoshop
บ่ายนี้ผมก็กำลังจะไปดูครับ 323iase คิดว่าถ้าถูกใจคงเอา jazz ge 08 top ไปแลก ใจผมไปหมดแระ ใครห้ามไม่ฟังแล้ว  :( :( :(

FlaGeOleT

• ขาประจำ
ผมว่ามีข้อดีนะครับ

ทำให้เราก้าวหน้าในการงานมากขึ้น+
คือ ต้องหาเงินมาซ่อมรถ (ที่สำคัญคือแต่งรถด้วย) จนต้องขยันหาเงินไปในตัว
555+

เหมือนได้ใช้ชีวิตให้คุ้มค่าขึ้น อยู่กับสิ่งที่ชอบและรถที่รัก
 ::) ::)

แต่ผมโชคดีหน่อยที่คนรอบๆ ตัวก็เข้าใจ และสนับสนุน
 :-[

คนขายเนื้อ

• มีแล้วไม่ได้ใช้ดีกว่าจะใช้แล้วไม่มี
เมื่อคุณได้ครอบครองแล้วลองขับ คุณก็จะพูดว่า รู้อย่างนี้เปลี่ยนไปนานแล้ว ;)

otto

• แฟนพันธุ์แท้
ยินดีต้อนรับ สู่ "ขุนแผนเยอรมันคลับ" ครับ  >:D
Silver 2002

Aroon_320ci

• E46 transform to E92
    • http://www.arbims.com
รักสิ่งใหนจัดสิ่งนั้น...แล้วจะมีความสุขกับมัน (ตอนขับ)

Awirut

• klass 71 ไม่ใหญ่ แต่ไม่เคยกลัวใคร
  • ตอนนี้มีปัญญาหาได้แค่นี้ E46-323,E90-320,X1,X3
ผมบ้ากว่าครับ เอา civic fd ป้ายแดงแต่งอีกประมาณ 400,000 ไปแรก e46 ครับ555 :))
แสดงว่าใจรักจริง ถ้าที่บ้านผมแบบนั้นโดนด่าตายเลยคับ เค้าว่าอะไรใหม่กว่าย่อมดีกว่าผมเคยอาการแบบนี้ครับ เอา  honda city ไปแลก baby benz 190e เค้าว่าผมโง่มากคับแล้วยังมาอวดเก่งว่าฉลาดๆอีกที่เอารถใหม่ไปแลกเก่าขนาดนั้นทั้งทีเป็นเงินผมด้วย แต่ก้มานั่งรถผมกันคับ 555 แล้วคุณรุทมีรูปรถ civic fd แต่ง 4แสนไหมครับอยากเห้นว่าแต่งสี่แสนเป็นอย่างไรครับสวยแค่ไหน ขอบคุณครับ

จำได้ว่าเคยเอาลงให้ดูแต่จำไม่ได้ว่ากระทู้ไหน น่าจะเป็นกระทู้ที่ลงว่าก่อนใช้ e46 เคยขับคันไหนมาก่อนนะครับ ถ้าผมจำไม่ผิดน่ะ เมื่อกี้ลองหาดูแต่หาไม่เจอนะครับ ยังไงเดี๋ยวจะลองไปดูในคอมอีกทีครับว่ารูปยังอยู่หรือเปล่าวนะครับ อิอิ
ขอบคุณมากคับรอชมๆ รถงามๆ

ไปเจอมารูปเดียวเองครับ รูปอืนไม่รู้ไปอยู่ไหนหมด หาไม่เจอจริงๆครับ ชุดจานเบรคเป็นของแบมโบ้ หน้า 350 หลัง 320 ส่วนเครื่องเป็นของ mugen ทั้งเครื่องครับ แม็กเป็นขอบ 19 กว้าง 9 นิ้วทั้ง 4 วง ยาง 235/30/19 ครับ ...(เอาไปดูเล่นๆก่อนนะครับ ถ้าเจอรูปอื่นจะเอามาลงให้ดูอีกครับ อิอิ

I Love e46 323 I  >!<. 
ใครมีปัญหาเรื่องรถ สามารถโทรปรึกษาได้ครับ 082-365-6523 รุทธ์. หรือ แอดlineมาที่rut467

Ouan

• คิดในสิ่งที่ดี ทำในสิ่งที่ถูกต้อง
เห็นรูปแล้ว คงต้องบอกว่า มันบ้าจริง ๆ  :)) :)) :))
ซื่อกินไม่หมด คตกินไม่นาน

ชั่วดีอยู่ที่ตัวทำ สูงต่ำอยู่ที่ทำตัว

Awirut

• klass 71 ไม่ใหญ่ แต่ไม่เคยกลัวใคร
  • ตอนนี้มีปัญญาหาได้แค่นี้ E46-323,E90-320,X1,X3
ไปเจอรูปมาอีกนิดหน่อย เป็นรูปตอนสีดำและก็รูปตอนทำสีขาวเสร็จใหม่ๆนะครับ ทีนี้แหละไม่มีใครบ้าเท่าผมแล้วครับ555 :)) :)) :))

I Love e46 323 I  >!<. 
ใครมีปัญหาเรื่องรถ สามารถโทรปรึกษาได้ครับ 082-365-6523 รุทธ์. หรือ แอดlineมาที่rut467

Krisada511

• คิดว่าดีก็ทำต่อไป
  • Global Moderator
  • 325i M-Sport-N52k
    • http://www.subaruxvthailand.com/
คุณ rut ชอบเรื่องรถยนต์ จริงๆ นับถือ. E46 ผมว่าปลอดภัยว่า ซีวิค แน่  ;)
สิ่งที่สมบูรณ์แล้วโดยแท้ มันก็มีความบกพร่องอยู่ สิ่งที่บกพร่องอยู่ แท้จริงมันก็สมบูรณ์ดีอยู่แล้ว / ขอแนะนำเวปส่วนตัว ไม่อนุญาตให้คุณมองเห็นลิงค์ สมัครสมาชิก หรือ ล็อกอิน