ผู้เขียน หัวข้อ: อีกทางเลือกสำหรับที่พักแขนและช่องใส่ของลอก  (อ่าน 3922 ครั้ง)

Inin FLoWeR StOn€

• ขาประจำ
  • •• I LoVe "KhUn-nGeN" ••
Re: อีกทางเลือกสำหรับที่พักแขนและช่องใส่ของลอก
« ตอบกลับ #30 เมื่อ: ตุลาคม 09, 2012, 08:36:53 »
ไม่อนุญาตให้คุณมองเห็นลิงค์ สมัครสมาชิก หรือ ล็อกอิน
สีของเดิมมันจะ นุ่มๆ เอาเล็บกดแล้วจะเป็นรอย

ของผมตอนไปทำผ้าหลังคาหย่อนที่ วิชัยการช่าง ให้ช่างเค้าถอดออกมาพ่นสีให้ใหม่ด้วย

ผลออกมาคือ สีที่พ่นมา สวยดี แต่ไม่มีไอ้ที่นุ่มๆแล้ว เป็นสีธรรมด้า ธรรมดานี่แหละครับ

บางทียังนึกถึงสีของเดิมอยู่เลยนะ เอามือลูบแล้วมันนุ่มดี  อิอิอิอิ  (ชอบนุ่มๆๆ)
จ๊า..ชอบนุ่มๆ  :-\ :-\ :-\

I LoVe..." KhUn-nGeN "

kumpol80

• ขาประจำ
Re: อีกทางเลือกสำหรับที่พักแขนและช่องใส่ของลอก
« ตอบกลับ #31 เมื่อ: ตุลาคม 09, 2012, 09:00:17 »
ผมก็ขูดเอาตรงplateบอกตำแหน่งเกียร์ครับ
ส่วนอื่นพ่นใหม่ที่วิเชียรการช่าง. ทำพร้อมผ้าหลังคากับเสาa,b,c
You will never walk alone