ผู้เขียน หัวข้อ: รบกวนช่วยแนะนำอู่ด้วยครับ  (อ่าน 1531 ครั้ง)

คนขายเนื้อ

• บุคคลในตำนาน
  • มีแล้วไม่ได้ใช้ดีกว่าจะใช้แล้วไม่มี
รบกวนช่วยแนะนำอู่ด้วยครับ
« เมื่อ: ตุลาคม 22, 2012, 23:56:41 »
รบกวนช่วยแนะนำอู่ที่ ชำนาญเรื่องซ่อมบีเอ็มที่มีเครื่องมือตรวจวิเคราะ ่และมีความชำนาญในการซ่อม ที่สำคัญไม่ฟันหัวแบะ ขออยู่ไม่ไกลจากคลองหกธัญบุรีมากเกินไปด้วยครับ ขอบคุณล่วงหน้าครับ :-X
ไม่อนุญาตให้คุณมองเห็นลิงค์ สมัครสมาชิก หรือ ล็อกอิน

Jeeranapong B.

• แฟนพันธุ์แท้
  • I'm behind the BMW's wheel
Re: รบกวนช่วยแนะนำอู่ด้วยครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ตุลาคม 23, 2012, 00:35:14 »
ไม่กล้าแนะนำ กล้วโดนเล่น  :))
"จะจงรักจอมจักริน อีกแดนแผ่นดิน ทำกินเก็บผล พระคุณเกษตรล้น รักเปี่ยมท้น ดวงจิตเอย"
JEERANAPONG  B.
[CIVIL ENGINEER][KU64][E60]
[Drive BMW 318ISE E46 Black Color]

Awirut

• klass 71 ไม่ใหญ่ แต่ไม่เคยกลัวใคร
  • ตอนนี้มีปัญญาหาได้แค่นี้ E46-323,E90-320,X1,X3
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: ตุลาคม 23, 2012, 07:28:32 »
ไม่อนุญาตให้คุณมองเห็นลิงค์ สมัครสมาชิก หรือ ล็อกอิน
รบกวนช่วยแนะนำอู่ที่ ชำนาญเรื่องซ่อมบีเอ็มที่มีเครื่องมือตรวจวิเคราะ ่และมีความชำนาญในการซ่อม ที่สำคัญไม่ฟันหัวแบะ ขออยู่ไม่ไกลจากคลองหกธัญบุรีมากเกินไปด้วยครับ ขอบคุณล่วงหน้าครับ :-X

ถ้าจะวิเดราะจริงๆแนะนำให้เข้า 0 ครับ ให้เขาวิเคราะมาให้เรา ค่าวิเคราะประมาณ 1,000 บาท ที่เหลือค่อยมาหาซื้อของมาทำเองเลยครับ ทีนี้แหละไม่มีใครมาฟันแน่นอนเพราะทำเอง แต่ถ้าตัวไหนถอดไม่เป็นจริงๆ แต่เรารู้ว่ามันคือตัวไหน เราก็บอกให้ช่างเปลี่ยนตัวนั้นอย่างเดียว e46 มันก็เหมือนรถทั่วไปนั้นแหละครับ ไม่ได้ซับซ้อนอะไรมากมาย ถ้าวิเคราะมาแล้วด้วยยิ้งง่ายเลย ช่างที่ไหนก็เปลี่ยนได้ แต่ต้องคุยราคากันก่อนนะ และถ้าไปเจอพวกหัวหมอไม่ต้องไปง้อครับ คนทำในประเทศไม่ได้มีคนเดียวนะครับ  O:-) O:-) O:-)

....(อยากให้จัด meeting แบบแนวซ่อมรถจริงๆเลย ผมจะได้สอนวิธีรื้อรถให้ จะได้ไม่ต้องให้ใครมาฟันหัวเราอีกต่อไป)...
                                 :)) :)) :)) :)) :)) :))

I Love e46 323 I  >!<. 
ใครมีปัญหาเรื่องรถ สามารถโทรปรึกษาได้ครับ 082-365-6523 รุทธ์. หรือ แอดlineมาที่rut467

X-talize

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: ตุลาคม 23, 2012, 07:50:09 »
 ;) เอาครับเห็นด้วย จัดมิตติ้งตรวจเช็คสภาพรถฟรี :)) :))
เฉาก๊วย

Schwarzrosette

• OHHHHHHHHHH
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: ตุลาคม 23, 2012, 08:50:47 »
ไม่กล้าแนะนำ กล้วโดนเล่น  :))

ใครจะมาเล่นเอ่ย

อิอิกำ

Ouan

• คิดในสิ่งที่ดี ทำในสิ่งที่ถูกต้อง
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: ตุลาคม 23, 2012, 09:27:37 »
เห็นด้วยครับ มิตติ้งตรวจเช็คสภาพรถ >:D
ซื่อกินไม่หมด คตกินไม่นาน

ชั่วดีอยู่ที่ตัวทำ สูงต่ำอยู่ที่ทำตัว

Inin FLoWeR StOn€

• ขาประจำ
  • •• I LoVe "KhUn-nGeN" ••
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: ตุลาคม 23, 2012, 20:54:38 »
 ;) ;) ;):-* เยี่ยม!!

I LoVe..." KhUn-nGeN "

xkenny

• ขาประจำ
    • กล้องวงจรปิด
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: ตุลาคม 24, 2012, 16:41:46 »
ทำดีไม่ต้องกลัวน้องชาย สบายใจได้

แต่ถ้าเราซ่อมเองเป็นดีที่สุดครับ  ;)
ไม่อนุญาตให้คุณมองเห็นลิงค์ สมัครสมาชิก หรือ ล็อกอิน ไม่อนุญาตให้คุณมองเห็นลิงค์ สมัครสมาชิก หรือ ล็อกอิน