ผู้เขียน หัวข้อ: เปลี่ยนโช็ค เปลี่ยนสปริง ต้องเอาไปตั้งศูนย์ใหม่หรือเปล่าครับ  (อ่าน 2482 ครั้ง)

bank4s

• ขาประจำ
  • รักว่ะ E46 อ่ะ
วันนี้คงได้เวลาเปลี่ยนโช็คกะสปริงโหลดแล้วครับ ถ้าจำเป็นต้องตั้งศูนย์ จะได้ไปตั้งใหม่ให้จบๆไปครับ

ขอบคุณครับ

kosit_w

• บุคคลในตำนาน
  • 323 / M52tu+LPG
รถยนต์ไม่ว่ายี่ห้ออะไร  รุ่นอะไร  ถ้าทำช่วงล่าง ไม่ว่าจะทำอะไรมา ต้องตั้งศูนย์ใหม่ทุกครั้ง  ยกเว้นเปลี่ยนผ้าเบรค ไม่ต้องตั้งศูนย์

Awirut

• klass 71 ไม่ใหญ่ แต่ไม่เคยกลัวใคร
  • ตอนนี้มีปัญญาหาได้แค่นี้ E46-323,E90-320,X1,X3

I Love e46 323 I  >!<. 
ใครมีปัญหาเรื่องรถ สามารถโทรปรึกษาได้ครับ 082-365-6523 รุทธ์. หรือ แอดlineมาที่rut467

bank4s

• ขาประจำ
โอเคครับ รับทราบครับ

chai1977

• คนคุ้นเคย
ทำช่วงล่างตั้งหมดครับ ยกเว้นเปลี่ยนบูชปีกนกครับ ไม่ต้องตั้งได้ครับ

bank4s

• ขาประจำ
ไม่อนุญาตให้คุณมองเห็นลิงค์ สมัครสมาชิก หรือ ล็อกอิน
ทำช่วงล่างตั้งหมดครับ ยกเว้นเปลี่ยนบูชปีกนกครับ ไม่ต้องตั้งได้ครับ

ครับพี่..... ::)

num2012

• ทำดี คิดดี ......ทำต่อไป
ตั้งศูนย์บีเอ็มที่ถูกวิธีต้องมีการถ่วงน้ำหนัก  แนะพาสาวๆๆไปด้วยสัก3คน นั้งหน้า2 กระโปรงหลัง1 อิอิอิอิิอ >:D
เก่า แต่ไม่แก่นะ

bank4s

• ขาประจำ
ไม่อนุญาตให้คุณมองเห็นลิงค์ สมัครสมาชิก หรือ ล็อกอิน
ตั้งศูนย์บีเอ็มที่ถูกวิธีต้องมีการถ่วงน้ำหนัก  แนะพาสาวๆๆไปด้วยสัก3คน นั้งหน้า2 กระโปรงหลัง1 อิอิอิอิิอ >:D

5555 แนะนำเยี่ยมเลยครับ  ;D

Krisada511

• คิดว่าดีก็ทำต่อไป
  • Global Moderator
  • 325i M-Sport-N52k
    • http://www.subaruxvthailand.com/

เพิ่มเติมตามนี้ครับ

สิ่งที่สมบูรณ์แล้วโดยแท้ มันก็มีความบกพร่องอยู่ สิ่งที่บกพร่องอยู่ แท้จริงมันก็สมบูรณ์ดีอยู่แล้ว / ขอแนะนำเวปส่วนตัว ไม่อนุญาตให้คุณมองเห็นลิงค์ สมัครสมาชิก หรือ ล็อกอิน

29_FEB_s3.46

• บุคคลทั่วไป

เพิ่มเติมตามนี้ครับ

;) ;) ;)

bank4s

• ขาประจำ
โห แล้วจะมีที่ไหนเค้าถ่วงให้เราเนี่ย

ขอบคุณครับพี่กฤษดา

ปล.ใช้อะไรล้างเคลือบรถครับเงาดีเหลือเกินครับ

Krisada511

• คิดว่าดีก็ทำต่อไป
  • Global Moderator
  • 325i M-Sport-N52k
    • http://www.subaruxvthailand.com/

แมกไกว์เบอร์ 21  ครับ ลื่นเงา เช็ดง่าย เคลือบง่าย ไม่ต้องลงแรง  :-*

สิ่งที่สมบูรณ์แล้วโดยแท้ มันก็มีความบกพร่องอยู่ สิ่งที่บกพร่องอยู่ แท้จริงมันก็สมบูรณ์ดีอยู่แล้ว / ขอแนะนำเวปส่วนตัว ไม่อนุญาตให้คุณมองเห็นลิงค์ สมัครสมาชิก หรือ ล็อกอิน

bank4s

• ขาประจำ

แมกไกว์เบอร์ 21  ครับ ลื่นเงา เช็ดง่าย เคลือบง่าย ไม่ต้องลงแรง  :-*

รับแซ่บครับพี่