ผู้เขียน หัวข้อ: ไฟท้ายมีคราบน้ำไหลเข้าโคมเป็นไฟทับทิมชิ้นฝากระโปรงครับ  (อ่าน 1633 ครั้ง)

manbm

• คนคุ้นเคย
แก้ไขได้ไหมครับมันเป็นคราบน้ำเข้าเป็นคราบดำน่าเกลียดมากครับหรือต้องเปลี่ยนโคมอย่างเดียวขอคำชี้แนะด้วยครับ ขอบคุณมากครับ

spiritzas

• บุคคลในตำนาน
ซิลิโคนยาแนลรอบๆเลยครับ แนะนำแบบใสกับดำ อยากได้ขอบแบบไหนเลือกเอาเลย  :-*
การชำระเงินสามารถทำได้ผ่าน crypto

BTC: bc1qc4vut5r0cadq3rmg5yqzyej9qs22rymgdvsp65
ETH: 0x01bDa4264f9FA576cf1a5bae95Da8a38586dBAE8
Monero: 44c9vx53gHF2wgmk9oXqPr9vVuSwK2C6oAdDD3c6dXazduQjMAHqwCaPdt6Px7s4BjTg79h14WmsbdSHDNJQvWiyVbk5d42

เพียงชำระเงินแล้วส่งรหัสธุรกรรมมาให้ฉันเพื่อยืนยัน

manbm

• คนคุ้นเคย
ไม่อนุญาตให้คุณมองเห็นลิงค์ สมัครสมาชิก หรือ ล็อกอิน
ซิลิโคนยาแนลรอบๆเลยครับ แนะนำแบบใสกับดำ อยากได้ขอบแบบไหนเลือกเอาเลย  :-*
มันเข้าไปแล้วซิครับจะแก้ไขได้ไหมครับ หรือ ไม่ทันแล้ว

spiritzas

ไม่อนุญาตให้คุณมองเห็นลิงค์ สมัครสมาชิก หรือ ล็อกอิน
มันเข้าไปแล้วซิครับจะแก้ไขได้ไหมครับ หรือ ไม่ทันแล้ว
แกะโคมออกมาล้างครับ แต่ระหวังหน่อยนะครับ จะมีบางจุดภายในโคมที่ห้ามแตะโดยเด็ดขาด มันจะเป็นรอยด่าง จุดนั้นจะอยู่ช่วงรอบๆหลอดไฟอ่ะครับ  :-*
การชำระเงินสามารถทำได้ผ่าน crypto

BTC: bc1qc4vut5r0cadq3rmg5yqzyej9qs22rymgdvsp65
ETH: 0x01bDa4264f9FA576cf1a5bae95Da8a38586dBAE8
Monero: 44c9vx53gHF2wgmk9oXqPr9vVuSwK2C6oAdDD3c6dXazduQjMAHqwCaPdt6Px7s4BjTg79h14WmsbdSHDNJQvWiyVbk5d42

เพียงชำระเงินแล้วส่งรหัสธุรกรรมมาให้ฉันเพื่อยืนยัน

tom46

• Global Moderator
  • M52TUB30 SCHRICK CAM
ดูใน realoem เขามีเฉพาะซีลยางให้เบิกด้วย

ของผมก็เป็นอยู่ครับเดี๋ยววันไหนสั่งของได้จะมาบอกต่อครับ

M52TUB24 NA TUNING
STROKER M54B30
SCHRICK CAM 248/248
aa tuning software custom
K&N performance air intake kit
Exhaust systems thailand hand made
Rear exhaust EISENMANN

manbm

• คนคุ้นเคย
แกะโคมออกมาล้างครับ แต่ระหวังหน่อยนะครับ จะมีบางจุดภายในโคมที่ห้ามแตะโดยเด็ดขาด มันจะเป็นรอยด่าง จุดนั้นจะอยู่ช่วงรอบๆหลอดไฟอ่ะครับ  :-*
ดูใน realoem เขามีเฉพาะซีลยางให้เบิกด้วย

ของผมก็เป็นอยู่ครับเดี๋ยววันไหนสั่งของได้จะมาบอกต่อครับ
ขอบคุณมากๆครับ เด๋วจะลองดุ ถ้าหาของมือสองถูกๆได้เอามือสองเปลี่ยนเลยน่าจะชัวร์กว่า

nat

• แฟนพันธุ์แท้
ผมมีมือ2 ครับไม่ได้ใช้ + กระจังเคฟร่า + ไฟเลี้ยว +ไฟ ทับทิม พอดีเพื่อนฝากขายเหมาหมด 4000 ครับ whatapps nat 0816287342 ครับ

manbm

• คนคุ้นเคย
ผมมีมือ2 ครับไม่ได้ใช้ + กระจังเคฟร่า + ไฟเลี้ยว +ไฟ ทับทิม พอดีเพื่อนฝากขายเหมาหมด 4000 ครับ whatapps nat 0816287342 ครับ
ผมอยากได้แค่ไฟทับทิมขายไหมครับ

spiritzas

ราคาหนักเอาเรื่องอยู่นะครับ ไปจ้างเค้าล้างก็ได้ครับ วันก่อนผมเพิ่งถามตรงหลังสถานฑูตเกาหลี(ถนนผังเมือง)  เลยปั้มNGVไปจะเจอซอยลักษณะทำก่อสร้างอยู่ขวามือ เข้าซอยเลี้ยวขวาจะเจออู่ซ่อม(ราคาโอเครครับ) ถัดไปเป็นอู่ล้างรถ+ทำสี ถ้าจำราคาไม่ผิดน่าจะคิดค่าล้างโคมละร้อยครับ คุ้มกว่าซื้อใหม่แน่นอน  :D

nat

• แฟนพันธุ์แท้
ถามเพื่อนให้แล้วครับ ok แต่เขาไม่รู้จะขายเท่าไหร่ดี ครับ ลองโทรมาละกัน  เพราะตอนแรก ตั้งราคาไป มี ไฟท้าย 1ชุด + ไฟทับทิม + ไฟเลี้ยวรุ่นไฟยก และ กระจังหน้าเคฟร่าครับ

manbm

• คนคุ้นเคย
ถามเพื่อนให้แล้วครับ ok แต่เขาไม่รู้จะขายเท่าไหร่ดี ครับ ลองโทรมาละกัน  เพราะตอนแรก ตั้งราคาไป มี ไฟท้าย 1ชุด + ไฟทับทิม + ไฟเลี้ยวรุ่นไฟยก และ กระจังหน้าเคฟร่าครับ
ได้ครับถ้าราคาไม่แรงมากผมขอรับไฟทับทิมไว้หนึ่งคู่ครับ เดี๋ยวพรุ่งยี้จะโทรหานะครับ ขอบคุณครับ