ผู้เขียน หัวข้อ: เดินทางต่างจังหวัดด้วยความระมัดระวังกันนะครับ วันนี้พรุ่งนี้น่าจะจัดเต็ม  (อ่าน 1360 ครั้ง)

chet

• บุคคลในตำนาน
  • Love conquers all
    • ศูนย์บริการสิ่งพิมพ์ครบวงจร
เราไม่รู้เลยว่าคนอื่นจะทำอะไรเมื่อไหร่ เมื่อวานเดินทางกรุงเทพฯ-ขอนแก่น
เจอเปลี่ยนเลนปาดหน้ากระทันหัน ต้องเบรคหัวทิ่มไป 2-3 ครั้ง แถมมีไอ้บ้าบางคันหลงรักตูดงามๆของเราซะอีก
จี้จังเล้ยตูดอะ จนต้องแตะเบรคเตือนก็หลายหน

ข้อดีของปีนี้ที่ได้กลับก่อนเวลาคือไม่เจออุบัติเหตุเลย ปีที่แล้วจากกรุงเทพฯถึงขอนแก่น
ผมนับอุบัติเหตุตามรายทาง คร่าวๆนับได้เกือบ 20 คัน นี่ไม่นับร่องรอยเศษกระจกเกลื่อนถนนนะ

ขอให้เดินทางกันโดยปลอดภัยทุกๆคนสำหรับวันหยุดยาวและเทศกาลปีใหม่ครับ

ยิ้มบางแสน

• บุคคลในตำนาน
ปีใหม่ปีนี้ยังไม่มีโครงการไปไหนเลย แต่จะระวังให้มากที่สุดครับ เพื่อความปลอดภัยของตัวเองและคนข้างหลัง ขอบคุณครับพี่ที่ช่วยแนะนำ
ยิ้มบางแสน เทพวินนิ่ง (ข้าพิชิตมาแล้วทุกสำนัก)

OaTt

• แฟนพันธุ์แท้
มีสติตลอดเวลาครับ ส่วนผมอยู่กทม.ดีกว่า สบายใจ