ผู้เขียน หัวข้อ: ได้ยินมาว่าคนที่ขับรถบีเอ็มส่วนใหญ่เป็นคน เซ็กซ์จัด...!  (อ่าน 2064 ครั้ง)

วีรวิชญ์

• บุคคลในตำนาน
เลยอยากถามเพื่อนสมาชิกว่าจริงหรือไม่ และมีความเห็นอย่างไร..?  >:D

นพดล

• แฟนพันธุ์แท้
 จริงหรือครับ :-[
จัดนี่สัปดาห์ละกี่ครั้ง?

ยิ้มบางแสน

ไม่อนุญาตให้คุณมองเห็นลิงค์ สมัครสมาชิก หรือ ล็อกอิน
จริงหรือครับ :-[
จัดนี่สัปดาห์ละกี่ครั้ง?

ต้องถามว่าวันละกี่ครั้งดีกว่าครับ อิอิ
ว่าแต่กระทู้ผิดหมวดป่าว อิอิ
ยิ้มบางแสน เทพวินนิ่ง (ข้าพิชิตมาแล้วทุกสำนัก)

Pitch win

• คิดดี ทำดี ให้ถึงที่สุด
 :-[ เงียบจังหัวขัอนี้!!!! แต่สำหรับผมสนับสนุนครับ ว่าจริงครับ

tonbabu

Ouan

• คิดในสิ่งที่ดี ทำในสิ่งที่ถูกต้อง
น่าจะมีส่วนนะ เพราะสาว ๆ ชอบนั่ง และ ขี่ (คนขับ) BM :)) :)) :))
ซื่อกินไม่หมด คตกินไม่นาน

ชั่วดีอยู่ที่ตัวทำ สูงต่ำอยู่ที่ทำตัว

Awirut

• klass 71 ไม่ใหญ่ แต่ไม่เคยกลัวใคร
  • ตอนนี้มีปัญญาหาได้แค่นี้ E46-323,E90-320,X1,X3
 ???ไม่รู้............รู้แต่ว่าดื่มจัดแน่นอน 1,000%ครับ :)) :)) :))

I Love e46 323 I  >!<. 
ใครมีปัญหาเรื่องรถ สามารถโทรปรึกษาได้ครับ 082-365-6523 รุทธ์. หรือ แอดlineมาที่rut467

xkenny

• ขาประจำ
    • กล้องวงจรปิด
ไม่อนุญาตให้คุณมองเห็นลิงค์ สมัครสมาชิก หรือ ล็อกอิน
???ไม่รู้............รู้แต่ว่าดื่มจัดแน่นอน 1,000%ครับ :)) :)) :))

คอนเฟริม ด้วยอีกคนครับ  :)) :)) :))
ไม่อนุญาตให้คุณมองเห็นลิงค์ สมัครสมาชิก หรือ ล็อกอิน ไม่อนุญาตให้คุณมองเห็นลิงค์ สมัครสมาชิก หรือ ล็อกอิน

Aroon_320ci

• E46 transform to E92
    • http://www.arbims.com
การดื่มแอลกอฮอร์มากและบ่อย เป็นสาเหตุทำให้ความต้องการทางเพศลดลง.....
เหมือนผมก่อนเมาเซ็กส์เริ่มมาพอเมาแล้วเซ็กส์เริ่มหาย ขึ้นเตียงเป็นสลบ....555555

T.Tankittiphob

• 330Ci/M54+LPG
ต้องลองสถานเดียว :-* :-* :-*

Pitch win

• คิดดี ทำดี ให้ถึงที่สุด
การดื่มแอลกอฮอร์มากและบ่อย เป็นสาเหตุทำให้ความต้องการทางเพศลดลง.....
เหมือนผมก่อนเมาเซ็กส์เริ่มมาพอเมาแล้วเซ็กส์เริ่มหาย ขึ้นเตียงเป็นสลบ....555555
ของผมมีปริ่มพอๆกันครับ

Tornaero

อันนี้เป็นห้อง ถาม-ตอบ ปัญหา

แสดงว่าเซ็กส์จัดนี่เป็นปัญหา ใช่มั้ยครับ

แย่แล้วๆ  ;D

hali50

• คนคุ้นเคย
บางครั้งเครียดๆกับการหาปัญหาที่ต้องซ่อมของ BM ก็ทำให้ไม่อยากส่งการบ้านด้วย 555.... :))