ผู้เขียน หัวข้อ: แอร์คอนโซลกลางช่องขวากับฝั่งคนขับไม่เย็นครับ แก้ไขอย่างไรดี  (อ่าน 1389 ครั้ง)

ratchanone

• มือใหม่หัดขับ
  • *
ตรงคอนโซลกลางช่องขวากับฝั่งคนขับไม่เย็นครับ ช่องอื่นเย็นปกติ

เกิดจากอะไรครับ  :'( :'(

spiritzas

• บุคคลในตำนาน
ไม่อนุญาตให้คุณมองเห็นลิงค์ สมัครสมาชิก หรือ ล็อกอิน
ตรงคอนโซลกลางช่องขวากับฝั่งคนขับไม่เย็นครับ ช่องอื่นเย็นปกติ

แล้วลมออกเท่าช่องอื่นมั้ยครับ  ???
การชำระเงินสามารถทำได้ผ่าน crypto

BTC: bc1qc4vut5r0cadq3rmg5yqzyej9qs22rymgdvsp65
ETH: 0x01bDa4264f9FA576cf1a5bae95Da8a38586dBAE8
Monero: 44c9vx53gHF2wgmk9oXqPr9vVuSwK2C6oAdDD3c6dXazduQjMAHqwCaPdt6Px7s4BjTg79h14WmsbdSHDNJQvWiyVbk5d42

เพียงชำระเงินแล้วส่งรหัสธุรกรรมมาให้ฉันเพื่อยืนยัน

nuiba

• แฟนพันธุ์แท้
    • DeliGolf
ลองเติมน้ำยาดูก่อนครับ ถัากลับมาเย็นเท่ากันแล้วซักพักเป็นอีก ก็เช็ครั่วครับ

Krisada511

• คิดว่าดีก็ทำต่อไป
  • Global Moderator
  • 325i M-Sport-N52k
    • http://www.subaruxvthailand.com/
น่าจะตู้แอร์รั่วครับ ไปเช็คน้ำยารั่ว ใช้เครื่องจับน้ำยารั่ว ที่ช่องแอร์ได้เลยครับ  :-*
สิ่งที่สมบูรณ์แล้วโดยแท้ มันก็มีความบกพร่องอยู่ สิ่งที่บกพร่องอยู่ แท้จริงมันก็สมบูรณ์ดีอยู่แล้ว / ขอแนะนำเวปส่วนตัว ไม่อนุญาตให้คุณมองเห็นลิงค์ สมัครสมาชิก หรือ ล็อกอิน

Krisada511

• คิดว่าดีก็ทำต่อไป
  • Global Moderator
  • 325i M-Sport-N52k
    • http://www.subaruxvthailand.com/
เบื้องต้นลองเติมน้ำยาก่อนครับ ถ้ามันเกิน 4-5 เดือน ก็ยังประคองใช้ได้ แต่ถ้าเติมแล้ว 2-4 สัปดาห์น้ำยาหมดไม่เย็น
ก็ถึงเวลาเสียเงินครับ แอร์รถ แอร์บ้าน ราคา+อายุพอกันเลย 7-10 ปี ทำใจปกติครับ :-*
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 23, 2013, 21:27:47 โดย Krisada511 »
สิ่งที่สมบูรณ์แล้วโดยแท้ มันก็มีความบกพร่องอยู่ สิ่งที่บกพร่องอยู่ แท้จริงมันก็สมบูรณ์ดีอยู่แล้ว / ขอแนะนำเวปส่วนตัว ไม่อนุญาตให้คุณมองเห็นลิงค์ สมัครสมาชิก หรือ ล็อกอิน

ratchanone

• มือใหม่หัดขับ
  • *
ไม่อนุญาตให้คุณมองเห็นลิงค์ สมัครสมาชิก หรือ ล็อกอิน

แล้วลมออกเท่าช่องอื่นมั้ยครับ  ???

ปริมาณลมเท่ากันครับผม

Chetcck

• แฟนพันธุ์แท้
น้ำยาแอร์ไม่พอครับ ต้องเติมครับ ของผมเติมมาจะได้เดือนหนึ่งละ ยังปกติครับ รอลุ้นอีกสักเดือนสองเดือนว่าจะรั่วมั๊ย
ขายรถบรรทุกขนาด เล็ก กลาง ใหญ่ ISUZU 4-12 ล้อ
รับปรึกษาการต่อตัวถังรถบรรทุกทุกชนิด และ ให้คำปรึกษา
ด้านการจัดไฟแนนซ์รถบรรทุกขนาดใหญ่
E-Mail:[email protected]
มือถือ : 08-1969-7168