ผู้เขียน หัวข้อ: ฝนตกรถติด..เพื่อนๆ e46 เป็นไงกันบ้างคะเจอบนถนนทักทายกันได้นะคะ ^,^  (อ่าน 2982 ครั้ง)

Inin FLoWeR StOn€

• ขาประจำ
  • •• I LoVe "KhUn-nGeN" ••
แต่ละคนทุลักทุเลกันน่าดู..5555 พรุ่งนี้เอาใหม่นินจะออกจากบ้านตั้งแต่ตี5เลยทีเนี่ย...ยังไงใครที่ต้องใช้รถใช้ถนนไปทำงานก็เตรียมตัวกันนะคะ..เพราะกรมอุตุแจ้งว่าพรุ่งนี้ฝนจะเล่นงานคนกรุงอีก อิอิ  :-*

I LoVe..." KhUn-nGeN "

Ryan_E46

• บุคคลในตำนาน
กำลังจะขับรถจากออฟฟิส แถวเพลินจิต ไป อโศกครับ
เจอกันก็ทักทายกันได้นะครับ  :-* 323 ตาตก สีน้ำเงินครับ
แต่ จะทักกันยังไงหว่า ต่างคนก็ต่างขับรถอยู่นิ  ???

Sushi

• Klass 71
  • ขาประจำ
  • Klass 71
    • www.e46clubthailand.com
นี่ตกมาประมาณ 15 ชม แล้ววววววว  ยังไม่มีวี่แววว่าจะหยุดเลยยยยย!!! สาทรคร้าบบบบบบ
ไม่อนุญาตให้คุณมองเห็นลิงค์ สมัครสมาชิก หรือ ล็อกอิน

Inin FLoWeR StOn€

• ขาประจำ
  • •• I LoVe "KhUn-nGeN" ••
ไม่อนุญาตให้คุณมองเห็นลิงค์ สมัครสมาชิก หรือ ล็อกอิน
นี่ตกมาประมาณ 15 ชม แล้ววววววว  ยังไม่มีวี่แววว่าจะหยุดเลยยยยย!!! สาทรคร้าบบบบบบ
อยู่สาทรเหมือนกันเลยคะ  ;)

I LoVe..." KhUn-nGeN "

namnako

• คนคุ้นเคย
 O:-) O:-)แหมๆ คุณนินมาทีไร บอร์ดนี้คึกคักกันจัง