ผู้เขียน หัวข้อ: E46 ตะวันออก meetingกันมั๊ยครับ  (อ่าน 5960 ครั้ง)

BM_X

• ขาประจำ
E46 ตะวันออก meetingกันมั๊ยครับ
« เมื่อ: พฤษภาคม 27, 2012, 14:30:43 »
เนื่องจากทางตะวันออกเรา มีE46มากกว่า10คันแล้วครับ
เลยอยากจะพบปะสังสรรค์บ้างครับ ไม่ทราบว่ามีท่านใดเห็นด้วยบ้าครับ
ถ้าสนใจลงชื่อพร้อมเบอร์โทรไว้นะครับ
ผมว่าจะให้ทัน วันที่ 3มิ.ย.55ครับ
เอ็กซ์ครับ tel.089-1200898
และอาจมีแก็ง กกต.มาร่วมด้วย
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มิถุนายน 08, 2012, 10:11:58 โดย admin »

RAT_E46THAILAND

• ขาประจำ
Re: E46 ตะวันฉอก meetingกันมั๊ยครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤษภาคม 27, 2012, 14:46:19 »
เสียดายจังช่วงนี้อยู่ ตจว ครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 01, 1970, 07:00:00 โดย Guest »

ยิ้มบางแสน

• บุคคลในตำนาน
Re: E46 ตะวันฉอก meetingกันมั๊ยครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: พฤษภาคม 27, 2012, 17:10:13 »
2-3-4 มิ.ย. ผมว่าจะไปต่างจังหวัดพอดีเลย  :indotz
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 01, 1970, 07:00:00 โดย Guest »
ยิ้มบางแสน เทพวินนิ่ง (ข้าพิชิตมาแล้วทุกสำนัก)

X-talize

• แฟนพันธุ์แท้
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: พฤษภาคม 27, 2012, 19:25:57 »
ทำงานกลับมาอีกทีกลางเดือนแน่ะครับ :donwan
เฉาก๊วย

ooooatooo

• http://www.clube46.com
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: พฤษภาคม 27, 2012, 23:38:44 »
อ้างจาก: "BM_X"
เนื่องจากทางตะวันออกเรา มีE46มากกว่า10คันแล้วครับ
เลยอยากจะพบปะสังสรรค์บ้างครับ ไม่ทราบว่ามีท่านใดเห็นด้วยบ้าครับ
ถ้าสนใจลงชื่อพร้อมเบอร์โทรไว้นะครับ
ผมว่าจะให้ทัน วันที่ 3มิ.ย.55ครับ

ป๋าเอ็กซ์ครับกกต พร้อมนะครับ แต่ว่าขอระยะทางใกล้กว่าระยองได้มั๊ยอ่าครับ โหวตที่เฟซเลยก็ได้นะ ไประยองกลัวโดนบิงเหมือนคราวที่แล้ว

คิคิ

อ้างจาก: "yimbangsaen"
2-3-4 มิ.ย. ผมว่าจะไปต่างจังหวัดพอดีเลย  :indotz

ปกติอยู่บางแสนผมโทรตามยังไม่มาเลยค้าฟคุณยิ้ม ไปสิบกว่ารอบไม่ได้เจอเลยซักที
ไม่อนุญาตให้คุณมองเห็นลิงค์ สมัครสมาชิก หรือ ล็อกอิน

yo-e46

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: พฤษภาคม 27, 2012, 23:55:10 »
อ้างจาก: "ooooatooo"

ป๋าเอ็กซ์ครับกกต พร้อมนะครับ แต่ว่าขอระยะทางใกล้กว่าระยองได้มั๊ยอ่าครับ โหวตที่เฟซเลยก็ได้นะ ไประยองกลัวโดนบิงเหมือนคราวที่แล้ว

คิคิ

ปกติอยู่บางแสนผมโทรตามยังไม่มาเลยค้าฟคุณยิ้ม ไปสิบกว่ารอบไม่ได้เจอเลยซักที
ใช่ครับพี่โอ๊ต คาหนังคาเขายังบ่ายเบี่ยงขอตัวเลยเคืองใครใน กกต. รึเปล่าครับคุณยิ้ม

ยิ้มบางแสน

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: พฤษภาคม 28, 2012, 00:04:05 »

เมื่อถามแบบนี้อีก ผมขออนุญาติอธิบายอีกครั้งล่ะกันนะครับ ไม่อยากให้ผิดใจกันและไม่อยากให้คิดว่าโทรตามแล้วยังไม่ไป

ในส่วนการไม่ได้ไปมิตติ้งนั้น ผมเคยแจ้งไปหลายครั้งแล้วว่าผมต้องอยู่อยู่แลร้าน โดยเฉพาะในช่วงเย็นๆ ของทุกวัน และถ้างานไหนผมไปได้ผมจะคอนเฟิร์มว่าไปครับ แต่งานไหนไปไม่ได้ผมก็จะไม่คอนเฟิร์มใดๆ เท่าที่จำได้ผมยังไม่ได้คอนเฟิร์มว่าจะมามิตตั้งนะครับ ฉะนั้นช่วยทำใจกลางๆ อย่าได้เขียนในเชิงให้ท่านอื่นๆ เข้าใจผมผิดว่าทั้งๆ ที่โทรตามแล้วผมไม่ยอมมามิตติ้ง เดี๋ยวจะผิดใจกันเปล่าๆ เรื่องนี้ผมอยากให้พี่ๆ ที่เคยมาเจอผมที่บางแสนเป็นพยานให้ผมด้วยครับ เพราะหลายๆ ท่านโทรหาผม มาเอาอะไหล่กับผม ผมก็บอกทุกท่านตลอดว่าขอให้แจ้งก่อนสัก 1 วัน ผมจะได้เผื่อเวลาออกมาหาได้ ไม่ได้เล่นตัวนะครับแต่มันจำเป็นจริงๆ อย่างเช่นมีพี่ท่านหนึ่งมารับอะไหล่โช๊คหน้ากับผม พี่เขาก็ได้เจอผม ผมเองก็เตรียมของไว้ให้ นัดเจอกันถึงที่ทำงานเลยทีเดียว เพราะผมแทบไม่มีเวลาออกไปไหนไกลๆ กลางวันทำงานใน ม.บูรพา ตอนเย็นจันทร์ถึงศุกร์ดูแลร้านถึงเที่ยงคืน เสาร์อาทิตย์ดูแลร้านทั้งวันทั้งคืน ถ้าจะไปไหนก็ต้องจ้างคนมาดูแลซึ่งหาคนที่ไว้ใจมาแทนมันยากกว่าการจ่ายค่าจ้างครับ กรณีแบบนี้ยังไม่นับเรื่องตำรวจมาลงร้านช่วงดึกๆ เพื่อตรวจอายุผู้ใช้บริการและตรวจสารเสพติดนะครับ ถ้าเจอแบบนั้นหนักเข้าไปอีก

ส่วนวันที่ 2-3-4 มิ.ย. ผมวางแผนไว้ตั้งแต่ก่อนแต่งงานแล้วว่าจะพาแฟนไปไหว้พระและทำบุญ วางโปรแกรมไว้นานมาก เพราะแฟนทำงานพยาบาลต้องเข้ากะเข้าเวรตลอด นานๆ จะว่างตรงกันสักที และนานๆ ผมจะเคลียร์ร้านได้สักที ช่วงนั้นหยุดราชการหลายวันก็เลยมีโอกาสได้ไปกับแฟนครับ

ก็อยากขออธิบายให้ทราบนะครับ ไม่ได้คิดอะไรมาก ถ้ามีโอกาสผมก็จะไปมิตติ้งด้วยครับ แต่ถ้าไม่ได้ไปก็ต้องขอโทษจริงๆ
 :o_o
ยิ้มบางแสน เทพวินนิ่ง (ข้าพิชิตมาแล้วทุกสำนัก)

ยิ้มบางแสน

« ตอบกลับ #7 เมื่อ: พฤษภาคม 28, 2012, 00:09:22 »
อ้างจาก: "yo-e46"
ใช่ครับพี่โอ๊ต คาหนังคาเขายังบ่ายเบี่ยงขอตัวเลยเคืองใครใน กกต. รึเปล่าครับคุณยิ้ม

ไม่ได้เคืองใครครับ ผมไม่เคยเคืองหรือโกรธใคร คอนข้างอารมณ์ดีด้วยซ้ำไป วันนั้นที่บอกคาหนังคาเขาอาจจะเพราะผมพาเพื่อนจากแดนไกลไปเลี้ยงข้าวร้านเดียวกันกับพี่ๆ ที่มามิตติ้งมากกว่า แต่มันก็เป็นเครื่องยืนยันได้นี่ครับว่าผมติดธุระตามที่แจ้งจริงๆ และเย็นวันนั้นหลังจากทานข้าวกับเพื่อนผมก็เข้าไปดูแลร้านตามปกติอย่างที่ผมบอกไว้ คือช่วงเย็นๆ ผมก็ต้องไปดูร้านเป็นประจำครับ อธิบายด้วยเหตุและผลนะครับ ผิดถูกยังไงขอโทษล่วงหน้าครับผม

yo-e46

« ตอบกลับ #8 เมื่อ: พฤษภาคม 28, 2012, 00:11:33 »

เมื่อถามแบบนี้อีก ผมขออนุญาติอธิบายอีกครั้งล่ะกันนะครับ ไม่อยากให้ผิดใจกันและไม่อยากให้คิดว่าโทรตามแล้วยังไม่ไป

ในส่วนการไม่ได้ไปมิตติ้งนั้น ผมเคยแจ้งไปหลายครั้งแล้วว่าผมต้องอยู่อยู่แลร้าน โดยเฉพาะในช่วงเย็นๆ ของทุกวัน และถ้างานไหนผมไปได้ผมจะคอนเฟิร์มว่าไปครับ แต่งานไหนไปไม่ได้ผมก็จะไม่คอนเฟิร์มใดๆ เท่าที่จำได้ผมยังไม่ได้คอนเฟิร์มว่าจะมามิตตั้งนะครับ ฉะนั้นช่วยทำใจกลางๆ อย่าได้เขียนในเชิงให้ท่านอื่นๆ เข้าใจผมผิดว่าทั้งๆ ที่โทรตามแล้วผมไม่ยอมมามิตติ้ง เดี๋ยวจะผิดใจกันเปล่าๆ เรื่องนี้ผมอยากให้พี่ๆ ที่เคยมาเจอผมที่บางแสนเป็นพยานให้ผมด้วยครับ เพราะหลายๆ ท่านโทรหาผม มาเอาอะไหล่กับผม ผมก็บอกทุกท่านตลอดว่าขอให้แจ้งก่อนสัก 1 วัน ผมจะได้เผื่อเวลาออกมาหาได้ ไม่ได้เล่นตัวนะครับแต่มันจำเป็นจริงๆ อย่างเช่นมีพี่ท่านหนึ่งมารับอะไหล่โช๊คหน้ากับผม พี่เขาก็ได้เจอผม ผมเองก็เตรียมของไว้ให้ นัดเจอกันถึงที่ทำงานเลยทีเดียว เพราะผมแทบไม่มีเวลาออกไปไหนไกลๆ กลางวันทำงานใน ม.บูรพา ตอนเย็นจันทร์ถึงศุกร์ดูแลร้านถึงเที่ยงคืน เสาร์อาทิตย์ดูแลร้านทั้งวันทั้งคืน ถ้าจะไปไหนก็ต้องจ้างคนมาดูแลซึ่งหาคนที่ไว้ใจมาแทนมันยากกว่าการจ่ายค่าจ้างครับ กรณีแบบนี้ยังไม่นับเรื่องตำรวจมาลงร้านช่วงดึกๆ เพื่อตรวจอายุผู้ใช้บริการและตรวจสารเสพติดนะครับ ถ้าเจอแบบนั้นหนักเข้าไปอีก

ส่วนวันที่ 2-3-4 มิ.ย. ผมวางแผนไว้ตั้งแต่ก่อนแต่งงานแล้วว่าจะพาแฟนไปไหว้พระและทำบุญ วางโปรแกรมไว้นานมาก เพราะแฟนทำงานพยาบาลต้องเข้ากะเข้าเวรตลอด นานๆ จะว่างตรงกันสักที และนานๆ ผมจะเคลียร์ร้านได้สักที ช่วงนั้นหยุดราชการหลายวันก็เลยมีโอกาสได้ไปกับแฟนครับ

ก็อยากขออธิบายให้ทราบนะครับ ไม่ได้คิดอะไรมาก ถ้ามีโอกาสผมก็จะไปมิตติ้งด้วยครับ แต่ถ้าไม่ได้ไปก็ต้องขอโทษจริงๆ
แซวกันขำๆอะคับคุณยิ้ม อย่าซีเรียสๆ นึกว่าเคืองกันเห้นเจอโดยบังเอิญก็ไม่ค่อยอยากเจอน่ะครับเลยคิดกันไปต่างๆนาๆ  :crywithno

ยิ้มบางแสน

« ตอบกลับ #9 เมื่อ: พฤษภาคม 28, 2012, 00:17:34 »
แซวกันขำๆอะคับคุณยิ้ม อย่าซีเรียสๆ นึกว่าเคืองกันเห้นเจอโดยบังเอิญก็ไม่ค่อยอยากเจอน่ะครับเลยคิดกันไปต่างๆนาๆ  :crywithno

เหตุการณ์ในวันนั้นต้องบอกว่าบังเอิญจริงๆ ครับพี่ แต่ผมก็ย้อนกลับเข้าไปในร้านเพื่อทักทายพี่ๆ ทุกท่านครับเมื่อรู้ว่าพี่ๆ แวะมากัน ตอนแรกที่เดินผ่านโต๊ะพี่ๆ นั้นไม่ได้สังเกตจริงๆ มารู้ก็เอาตอนคนจัดรถของร้านมาบอกว่าพวกพี่ๆ มามิตติ้งกินข้าวกันที่ร้าน จึงรีบกลับไปทักทายทันที

หากทำอะไรผิดไปขอโทษจริงๆ ครับ ไม่ได้คิดอะไรหรือโกรธใครเลย บอกตามตรงว่า กกต. คืออะไรผมก็ยังไม่รู้เลย แล้วผมจะไปโกรธอะไรคร้าบบบบ เหอะๆๆๆ

BM_X

• ขาประจำ
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: พฤษภาคม 28, 2012, 00:19:36 »
งานนี้ขอพัทยาแล้วกันใกล้ดี ใครไม่ว่างไม่เป็นไรครับ
เอาตามสะดวก แต่คุณยิ้มปิดร้านกี่โมงอะครับ
งานนี้ผมขอออกก่อนลูกคลอดครับพี่โอ๊ต เดียวจะอดแล้ว

ยิ้มบางแสน

« ตอบกลับ #11 เมื่อ: พฤษภาคม 28, 2012, 00:27:12 »
งานนี้ขอพัทยาแล้วกันใกล้ดี ใครไม่ว่างไม่เป็นไรครับ
เอาตามสะดวก แต่คุณยิ้มปิดร้านกี่โมงอะครับ
งานนี้ผมขอออกก่อนลูกคลอดครับพี่โอ๊ต เดียวจะอดแล้ว

ร้านผมเป็นร้านเกม PS3 ครับ เปิดเที่ยงวัน ส่วนเวลาปิดจะไม่แน่นอนนะครับ ถ้าลูกค้ายังเล่นอยู่ก็เปิดเรื่อยๆ บางคืนก็อาจจะเปิดถึงสว่างครับ หลังเที่ยงคืนจะมีน้องมารับช่วงต่อเวรเฝ้าร้านครับ แต่ผมก็จะนอนอยู่หลังร้านเผื่อมีอะไรฉุกเฉิน

แต่ปัญหาที่ลำบากใจที่สุดคือ แฟนนี่ล่ะครับ แฟนจะออกเวรจาก รพ.มหาวิทยาลัยบูรพา ราวๆ เที่ยงคืน ผมไม่กล้าให้เขากลับบ้านเอง เพราะบ้านอยู่หลังมหาวิทยาลัย ใครอยู่แถวนี้จะรู้ว่ามันโคตรเปลี่ยว ผมเลยต้องคอยรับส่งแทบทุกคืน

เรื่องมิตติ้ง สัญญาว่าถ้าว่างผมไปแน่นอนครับผม

ooooatooo

« ตอบกลับ #12 เมื่อ: พฤษภาคม 28, 2012, 00:47:56 »

ป๋าเอ็กซ์ คลอดเมื่อไหร่ บอกได้เลยว่า น้ำหนักแม่และพ่อลงฮวบๆแน่ๆ เอิ๊กๆ ผมว่ารอบหน้านะ มีตติ้งคนมีครอบครัวเอาเป็นหัวข้อนี้เลย รับรองไม่มีใครมา กลัวเป็นข่าวกัน

เอิ๊กๆ

เหตุการณ์ในวันนั้นต้องบอกว่าบังเอิญจริงๆ ครับพี่ แต่ผมก็ย้อนกลับเข้าไปในร้านเพื่อทักทายพี่ๆ ทุกท่านครับเมื่อรู้ว่าพี่ๆ แวะมากัน ตอนแรกที่เดินผ่านโต๊ะพี่ๆ นั้นไม่ได้สังเกตจริงๆ มารู้ก็เอาตอนคนจัดรถของร้านมาบอกว่าพวกพี่ๆ มามิตติ้งกินข้าวกันที่ร้าน จึงรีบกลับไปทักทายทันที

หากทำอะไรผิดไปขอโทษจริงๆ ครับ ไม่ได้คิดอะไรหรือโกรธใครเลย บอกตามตรงว่า กกต. คืออะไรผมก็ยังไม่รู้เลย แล้วผมจะไปโกรธอะไรคร้าบบบบ เหอะๆๆๆ

แหม่ คุณยิ้มก็คิดมากไป ที่หมายถึงคือว่า ไปสิบกว่ารอบเนี่ย ผมก็โทรหาก่อนทุกครั้ง ก็น่าจะรับสายกันบ้างน๊าาาา  :cry  น้อยใจๆ

อย่างวันที่โทรตามแล้วบอกว่าไม่รับปากนั้น ไม่มีใครว่าอะไรครับ เพราะต่างคนต่างมีหน้าที่ต้องรับผิดชอบอยู่แล้ว

ผมว่า รอบหน้า มีตติ้งร้านคุณยิ้มไปเลย จอดรถลำบากหน่อย แต่ท่าจะแหร่ม กกต รับรองว่า จะไม่มีหญิงใดกล้าย่างกรายเข้าหน้าร้านแน่นอน แซวกันแบบรุนแรงทุกคน แตกร้าวกันเป็นแถบๆ

ขำๆนะครับ อย่าคิดมว๊ากกกกก
ไม่อนุญาตให้คุณมองเห็นลิงค์ สมัครสมาชิก หรือ ล็อกอิน

ยิ้มบางแสน

« ตอบกลับ #13 เมื่อ: พฤษภาคม 28, 2012, 07:20:06 »
เรื่องรับโทรศัพท์ผมว่าผมรับนะครับ คิดว่าได้คุยกับพี่ๆ เรื่องมิตติ้งด้วยและก็ได้ยืนยันว่าคงจะไปร่วมไม่ได้ ที่ว่าโทรมาสิบกว่ารอบแล้วผมไม่ได้รับนี่ผมว่าไม่น่าใช่ละ ปกติถ้ามีสาย miss call ผมก็จะโทรกลับ แต่ถ้าไม่ได้รับสายเป็นสิบๆ ครั้งจริงๆ ก็ขอโทษด้วยครับ

อธิบายยาวไปเยอะอย่ารำคาญนะครับ ถ้าไม่ยาวเดี๋ยวไม่เข้าใจกัน ขอบคุณครับ

ooooatooo

« ตอบกลับ #14 เมื่อ: พฤษภาคม 28, 2012, 09:53:57 »
เรื่องรับโทรศัพท์ผมว่าผมรับนะครับ คิดว่าได้คุยกับพี่ๆ เรื่องมิตติ้งด้วยและก็ได้ยืนยันว่าคงจะไปร่วมไม่ได้ ที่ว่าโทรมาสิบกว่ารอบแล้วผมไม่ได้รับนี่ผมว่าไม่น่าใช่ละ ปกติถ้ามีสาย miss call ผมก็จะโทรกลับ แต่ถ้าไม่ได้รับสายเป็นสิบๆ ครั้งจริงๆ ก็ขอโทษด้วยครับ

อธิบายยาวไปเยอะอย่ารำคาญนะครับ ถ้าไม่ยาวเดี๋ยวไม่เข้าใจกัน ขอบคุณครับ

รอบหน้าแก้ตัวใหม่แล้วกันครับ

kwan47

« ตอบกลับ #15 เมื่อ: พฤษภาคม 29, 2012, 01:51:27 »
..กลับจากเมกาทันอยากจะมามีตติ้งเหมือนกัน เพราะตอนรถมีอาการไม่รู้จะปรึกษาใคร เป็นคนระยองแต่กำเนิด แต่ทำงานไกลถึงกำแพงเพชร มีปิ่นโตอยู่ ปตท.มาบพุด ต้องลงมาทุกอาทิตย์อยู่แล้ว

ooooatooo

« ตอบกลับ #16 เมื่อ: พฤษภาคม 29, 2012, 11:03:01 »
เสาร์นี้ กกต ไปบางแสนกันครับ ปกติก็ 10 กว่าคันอยู่แล้ว ถ้าใครไปอีกก็สนุกกว่านี้แน่นอนครับ

wbp

• มือใหม่หัดขับ
  • *
« ตอบกลับ #17 เมื่อ: พฤษภาคม 29, 2012, 14:06:08 »
โย่วๆๆ,,,บางแสนยุตงไหนคับผมม่่ะเคยไปอยากไปมั่งแล้วบางแสนมี46กี่คันคับพี่ยิ้มวังเวง,,คริๆ

ยิ้มบางแสน

« ตอบกลับ #18 เมื่อ: พฤษภาคม 29, 2012, 14:07:28 »
อ้างจาก: "wbp"
โย่วๆๆ,,,บางแสนยุตงไหนคับผมม่่ะเคยไปอยากไปมั่งแล้วบางแสนมี46กี่คันคับพี่ยิ้มวังเวง,,คริๆ

น่าจะมีหลายคันนะครับ แต่ที่ไม่ได้อยู่ในคลับก็มีนะ ผมเห็นบ่อยๆ ไม่มีโลโก้คลับเราเลย  :D

Eakk kalokkala

• มือเก๋าเฝ้าบอร์ด
  • **
« ตอบกลับ #19 เมื่อ: พฤษภาคม 29, 2012, 14:26:40 »
ต้องติดสติ๊กเกอร์คลับด้วยเหรอครับ ถึง
จะเป็นสมาชิกได้ ผมอยากรู้ ผมจะได้ไปหา
มาติด !!!
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤษภาคม 29, 2012, 14:31:14 โดย Eakkchai »
อย่าหยุด ถ้ายังไม่จุดสุดยอดดดด

ยิ้มบางแสน

« ตอบกลับ #20 เมื่อ: พฤษภาคม 29, 2012, 14:27:57 »
อ้างจาก: "Eakkchai"
ต้องติดสติ๊กเกอร์เหรอครับ ถึงจะเป็นสมาชิกได้ ผมอยากรู้

ไม่จำเป็นครับ แต่ถ้าติดเราก็จะมั่นใจว่าเป็นรถในคลับ ผมจะขับปาดหน้าซ้ายขวาได้อย่างสะใจ อิอิ

wbp

• *
« ตอบกลับ #21 เมื่อ: พฤษภาคม 29, 2012, 14:34:55 »
แต่ถ้าผมติดติ๊กเกอร์แล้วมีไคปาดผมๆอาจติดคุกได้นะคับ5555

ooooatooo

« ตอบกลับ #22 เมื่อ: พฤษภาคม 29, 2012, 14:52:35 »
เดี๋ยวเสาร์นี้คงเจอสติ๊กเกอร์กลุ่ม กกต ติดหลังรถกัน

ที่จริงติดไว้ไม่มีอะไรหรอกครับ คนอื่นจะได้ยิงถูกตัว เอิ๊กๆ

คิคิ

ยิ้มบางแสน

« ตอบกลับ #23 เมื่อ: พฤษภาคม 29, 2012, 15:33:08 »
กกต. ย่อมาจากอะไรครับ

BMWRed

• **
« ตอบกลับ #24 เมื่อ: พฤษภาคม 29, 2012, 17:15:24 »
เสาร์นี้บางแสนครับ มีทติ้งย่อย ขอเชิญชาวบางแสนและใกล้เคียงมาร่วมรับประทานอาหารกันครับ คุยเรื่องผู้หญิงเปนส่วนใหญ่ รถนิดหน่อย งานไม่พูดถีง ไม่เช้าไม่เลิก  :vomit

wbp

• *
« ตอบกลับ #25 เมื่อ: พฤษภาคม 29, 2012, 18:07:06 »
กกต. ย่อมาจากอะไรครับ

แล้วพี่ยิ้มคิดว่าแปลว่าอะไรล่ะคับ  

แต่ผมว่าน่าจะแปลว่า ไอ่ "ก๊วก กวง ติง"อ่าคับพี่ยิ้มคับ :kickball

wbp

• *
« ตอบกลับ #26 เมื่อ: พฤษภาคม 29, 2012, 18:09:29 »
อ้างจาก: "BMWRed"
เสาร์นี้บางแสนครับ มีทติ้งย่อย ขอเชิญชาวบางแสนและใกล้เคียงมาร่วมรับประทานอาหารกันครับ คุยเรื่องผู้หญิงเปนส่วนใหญ่ รถนิดหน่อย งานไม่พูดถีง ไม่เช้าไม่เลิก  :vomit

แล้วบางแสนไปทางไหนอ่าคับเหงมีตติ้งย่อยกันจัง  ยังย่อยม่ะหมดหรอคับ ให้พี่ยิ้มไปช่วยย่อยดิคับ :cold

ยิ้มบางแสน

« ตอบกลับ #27 เมื่อ: พฤษภาคม 29, 2012, 18:15:08 »

แล้วบางแสนไปทางไหนอ่าคับเหงมีตติ้งย่อยกันจัง  ยังย่อยม่ะหมดหรอคับ ให้พี่ยิ้มไปช่วยย่อยดิคับ :cold

ผมย่อยไม่เก่งเก่งแต่เย็.... อิอิ  :omg

BMWRed

• **
« ตอบกลับ #28 เมื่อ: พฤษภาคม 29, 2012, 18:48:35 »

ผมย่อยไม่เก่งเก่งแต่เย็.... อิอิ  :omg

อะจ๊ากกกก คุณยิ้มมีร้านอาหารในบางแสนหรือใกล้เคียงแนะนำมั้ยครับ เอาที่จองโต๊ะและสั่งอาหารรอได้อะครับ เพราะถ้าไปถึงจะได้กินกันเลย

wbp

• *
« ตอบกลับ #29 เมื่อ: พฤษภาคม 29, 2012, 18:50:49 »
บางแสนร้านไหนเวริคคับพี่ยิ้ม