ผู้เขียน หัวข้อ: รถสมาชิกที่ประสบอุบัติเหตุที่ระยองตอนนี้เป็นไงบ้างอะ  (อ่าน 2474 ครั้ง)

Awirut

• klass 71 ไม่ใหญ่ แต่ไม่เคยกลัวใคร
  • บุคคลในตำนาน
  • ตอนนี้มีปัญญาหาได้แค่นี้ E46-323,E90-320,X1,X3
เห็นเงียบๆไป ตอนนี้เป็นไงบ้างอะครับ ไม่รู้ว่ารถเสร็จไปหรือยัง เพราะเห็นว่ารถเพึ่งซื้อมาแล้วก็ประสบเหตุเลย

I Love e46 323 I  >!<. 
ใครมีปัญหาเรื่องรถ สามารถโทรปรึกษาได้ครับ 082-365-6523 รุทธ์. หรือ แอดlineมาที่rut467

num2012

• ทำดี คิดดี ......ทำต่อไป
คุณนเรส ใช่ปะ.....ถ้าใช่ ก็ใกล้แล้วละ เหลือแค่หาของตกตแต่งภายใน ส่วนภายนอกเสร็จหมดละ เหลือแค่หาของแต่ง จุกจิก
อันนี้ตามที่ผมไปดูมาเมื่อออาทิตย์ที่แล้วนะ เผอิญ ผ่านไปเลยไปดู  O0 O0
เก่า แต่ไม่แก่นะ

Awirut

• klass 71 ไม่ใหญ่ แต่ไม่เคยกลัวใคร
  • ตอนนี้มีปัญญาหาได้แค่นี้ E46-323,E90-320,X1,X3
ไม่อนุญาตให้คุณมองเห็นลิงค์ สมัครสมาชิก หรือ ล็อกอิน
คุณนเรส ใช่ปะ.....ถ้าใช่ ก็ใกล้แล้วละ เหลือแค่หาของตกตแต่งภายใน ส่วนภายนอกเสร็จหมดละ เหลือแค่หาของแต่ง จุกจิก
อันนี้ตามที่ผมไปดูมาเมื่อออาทิตย์ที่แล้วนะ เผอิญ ผ่านไปเลยไปดู  O0 O0

น่าจะใช่นะครับ เห็นหายเงียบไปเป็นเดือนๆเลยถามดูนะครับ เผื่อเขาติดขัดอะไร จะได้ช่วยๆกันไปครับ

ใครมีปัญหาเรื่องรถ สามารถโทรปรึกษาได้ครับ 082-365-6523 รุทธ์. หรือ แอดlineมาที่rut467

ยิ้มบางแสน

น้ำใจงามแท้  ;)
ยิ้มบางแสน เทพวินนิ่ง (ข้าพิชิตมาแล้วทุกสำนัก)

Tapu

• ขาประจำ
ขอให้เสร็จไวๆ ได้ลงถนนใหม่นะครับ และก็ขอให้พี่ๆ e46 ทุกท่านแคล้วคลาดปลอดภัย ช่วงนี้ใกล้เทศกาลปีใหม่ด้วย รถเยอะๆ ทุกคนเร่งรีบขับขี่กันดีๆ แล้วกันครับ
"ชีวิตไม่ได้เป็นอย่างที่เราคิด แต่ชีวิตจะเป็นอย่างที่เราทำ"

วีรวิชญ์

เสร็จแล้วครับ เจ้าของไปเวียดนาม ขอบคุณแทนเจ้าของรถที่ได้รับบริจาคอะไหล่บางชิ้นจากเพื่อนๆ สมาชิก งานนี้ผมรับเป็นธุระดูแลการซ่อมให้ อะไหล่เล็กน้อยก็ยกให้ บางชิ้นก็คิดราคาถูก หากรถมีปัญหาติดขัดอะไรหลังใช้งานคงจะแจ้งให้ทราบอีกครั้ง  :-X

Krisada511

• คิดว่าดีก็ทำต่อไป
  • Global Moderator
  • 325i M-Sport-N52k
    • http://www.subaruxvthailand.com/
ลุงอั๋น ทรานฟอร์เมอร์  เป็นอู่สี อู่เครื่อง ไปเสียแล้ว ดีแล้วครับ ช่วยเหลือกันๆ  ;)
สิ่งที่สมบูรณ์แล้วโดยแท้ มันก็มีความบกพร่องอยู่ สิ่งที่บกพร่องอยู่ แท้จริงมันก็สมบูรณ์ดีอยู่แล้ว / ขอแนะนำเวปส่วนตัว ไม่อนุญาตให้คุณมองเห็นลิงค์ สมัครสมาชิก หรือ ล็อกอิน

Awirut

ล้อสวยดีครับ โหดๆดี ;)

วีรวิชญ์

ไม่อนุญาตให้คุณมองเห็นลิงค์ สมัครสมาชิก หรือ ล็อกอิน
ขอให้เสร็จไวๆ ได้ลงถนนใหม่นะครับ และก็ขอให้พี่ๆ e46 ทุกท่านแคล้วคลาดปลอดภัย ช่วงนี้ใกล้เทศกาลปีใหม่ด้วย รถเยอะๆ ทุกคนเร่งรีบขับขี่กันดีๆ แล้วกันครับ

จริงๆ ครับ ช่วงนี้ขับรถด้วยความไม่ประมาทดีที่สุด ในคลับ e46 หมดประกันยังค้างอีก 2 คัน ฟอร์จูนเนอร์อีกคัน ชนเสาไฟฟ้าต้องจ่ายค่าเสาอีก 180,000  O0

Krisada511

• คิดว่าดีก็ทำต่อไป
  • Global Moderator
  • 325i M-Sport-N52k
    • http://www.subaruxvthailand.com/
ว่าจะเอารถไปเจาะหลังคา คิวเยอะเลย  :))
สิ่งที่สมบูรณ์แล้วโดยแท้ มันก็มีความบกพร่องอยู่ สิ่งที่บกพร่องอยู่ แท้จริงมันก็สมบูรณ์ดีอยู่แล้ว / ขอแนะนำเวปส่วนตัว ไม่อนุญาตให้คุณมองเห็นลิงค์ สมัครสมาชิก หรือ ล็อกอิน

chet

• Love conquers all
    • ศูนย์บริการสิ่งพิมพ์ครบวงจร

ช่วงนี้ผมกดรับคนเข้ากลุ่มที่เฟซบุ้คเกือบทุกวัน บางท่านก็เข้ามาพูดคุย
หลายคนพูดเป็นเสียงเดียวกันว่าเว็บ e46thailand ของเราเป็นสังคมที่ดีมาก
มีบุคลากรมีทีมงานสมาชิกที่ดี ไม่ใช่แค่เก่งเรื่องเครื่องยนต์

แต่เป็นสังคมที่มีสมาชิกที่มีน้ำใจ ผมได้ฟังแล้วดีใจแทนทุกคนครับ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 18, 2017, 00:02:28 โดย chet »

BoonZaa

• แฟนพันธุ์แท้
  • 323i/M52tu+LPG

ช่วงนี้ผมกดรับคนเข้ากลุ่มที่เฟซบุ้คเกือบทุกวัน บางท่านก็เข้ามาพูดคุย
หลายคนพูดเป็นเสียงเดียวกันว่าเว็บ e46thailand ของเราเป็นสังคมที่ดีมาก
มีบุคลากรมีทีมงานสมาชิกที่ดี ไม่ใช่แค่เก่งเรื่องเครื่องยนต์

แต่เป็นสังคมที่มีสมาชิกที่มีน้ำใจ ผมได้ฟังแล้วดีใจแทนทุกคนครับ

;) ;) ;) ;)

sworra

• ผู้ชายธรรมดา แต่ชอบ BMW

Bank 777

ขอนับถือพี่ๆทุกคนครับ

อริส

• ขาประจำ
สุดยอดคัฟพี่ทุกคน...สักวันจะเก่งแบบพี่ๆและช่วยเหลือกันต่อไปคัฟ

etubbped

• ขาประจำ