ผู้เขียน หัวข้อ: --- ผมเคยนั่งรถที่ขับเร็วที่สุด มาแล้ว ---(สำหรับผม)  (อ่าน 3679 ครั้ง)

Somchai

• แฟนพันธุ์แท้
ไม่อนุญาตให้คุณมองเห็นลิงค์ สมัครสมาชิก หรือ ล็อกอิน
ผมจำไม่ได้ว่าเคยขับเร็วขนาดไหน แต่ผมเคยขับนิสสัน Big M แล้วขับหนี Mira ไม่พ้นอะครับ
จำได้ว่าหน้าปัดอยู่ที่แถวๆ 150 - 160 แต่หนี Mira ไม่พ้น

^-^ ^-^

ผมแนะนำให้รีบติดต่อ บริษัทแม่ ของ Big-M เพื่อขอเครื่อง V 16 ขนาด 5000 cc มาวางใหม่

เพื่อภาพลักษณ์ของบริษัท  เจอ มีร่า คันนั้น ให้แก้แค้น

ถ้ายังสวนไม่ได้  ขอ เครื่อง JET ติดเพิ่มอีก......อิๆ   

tom46

• Global Moderator
  • บุคคลในตำนาน
  • M52TUB30 SCHRICK CAM
ถ้าจำไม่ผิด จะมี mira สีเหลือง อยู่คันที่เอา 3 sg turbo มาแปลงวางกลางรถทำเป็นขับหลังด้วยนะครับ

M52TUB24 NA TUNING
STROKER M54B30
SCHRICK CAM 248/248
aa tuning software custom
K&N performance air intake kit
Exhaust systems thailand hand made
Rear exhaust EISENMANN

num2012

• บุคคลในตำนาน
  • ทำดี คิดดี ......ทำต่อไป
6สูบเดิมๆเคยกด ไปก็หมดเลย 240 ไม่นาน ประมาณ10วิ หมดทางก่อนเข้าโค้ง  สงสัยอยู่ว่าทำไมมันไม่ตัดความเร็ว หรือโดนปลด กล่องมาแล้ว :-\
เก่า แต่ไม่แก่นะ

chaky

• แฟนพันธุ์แท้
ไม่อนุญาตให้คุณมองเห็นลิงค์ สมัครสมาชิก หรือ ล็อกอิน
ถ้าจำไม่ผิด จะมี mira สีเหลือง อยู่คันที่เอา 3 sg turbo มาแปลงวางกลางรถทำเป็นขับหลังด้วยนะครับ

รถเบามาก เอามาขับเร็ว อันตรายมากๆครับ ติดปีกให้อีกสักหน่อยคงจะ take off ได้แน่นอนครับ....ฟ้าววววววว

"Believe Me I'm Engineer"
จาก ช่างยนต์ กลายร่างมาเป็น วิศวะไฟฟ้า