ผู้เขียน หัวข้อ: BMW_Performance อยู่ตรงข้ามเชียร์ รังสิต  (อ่าน 1603 ครั้ง)

oody bm330

• แฟนพันธุ์แท้
  • Smile to yourself and people beside you
    • www.concepthome.co.th
BMW_Performance อยู่ตรงข้ามเชียร์ รังสิต
« เมื่อ: กุมภาพันธ์ 25, 2013, 17:42:58 »
BMW_Performance อยู่ตรงข้ามเชียร์ รังสิต (ปากทางเข้าเมืองเอกมา 800 เมตรอยู่ซ้ายมือหน้าปั้มshell ไม่อนุญาตให้คุณมองเห็นลิงค์ สมัครสมาชิก หรือ ล็อกอิน
เห็นมีของมาเรื่อยๆ ท่านใดมีประสพการณ์กับร้านนี้ บ้างครับ  :-X

mr.oldman

• สมาชิกอุปถัมภ์
  • อยู่ร่วมกันต้องเคารพกฎข้อบังคับ
Re: BMW_Performance อยู่ตรงข้ามเชียร์ รังสิต
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 25, 2013, 18:14:01 »
ผมซื้อเครื่อง 330 มาจากที่นี่ครับ สิ่งที่สำคัญที่สุดในการซื้อของที่นี่คือ ต้องคุยเรื่องการรับประกันให้แน่นอนและชัดเจนครับ

สำหรับร้านเชียงกงที่แน่นอนเรื่องการรับประกันคือที่vi auto. ครับ ชัดเจนและแน่นอน

oody bm330

• Smile to yourself and people beside you
Re: BMW_Performance อยู่ตรงข้ามเชียร์ รังสิต
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 25, 2013, 18:44:04 »
 :-X :-X :-X

ooooatooo

• บุคคลในตำนาน
    • http://www.clube46.com
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 26, 2013, 16:22:22 »
ผมก็ไปได้ของมาจากพี่ทนายที่ร้านนี้แหละครับ ใช้ไม่ได้เค้าก็รับคืนครับ นี่จะครบเดือนแล้วยังไม่ได้เอาไปคืนเลย ><"
ไม่อนุญาตให้คุณมองเห็นลิงค์ สมัครสมาชิก หรือ ล็อกอิน

num2012

• ทำดี คิดดี ......ทำต่อไป
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 26, 2013, 16:32:44 »
 ;) ;) ;) ;) ;)ต่อรองสถานเดี่ยวที่นี่
เก่า แต่ไม่แก่นะ

mr.oldman

• สมาชิกอุปถัมภ์
  • อยู่ร่วมกันต้องเคารพกฎข้อบังคับ
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 26, 2013, 16:42:22 »
ไม่อนุญาตให้คุณมองเห็นลิงค์ สมัครสมาชิก หรือ ล็อกอิน
ผมก็ไปได้ของมาจากพี่ทนายที่ร้านนี้แหละครับ ใช้ไม่ได้เค้าก็รับคืนครับ นี่จะครบเดือนแล้วยังไม่ได้เอาไปคืนเลย ><"

พาไปซื้อครับ ยังไม่ได้ไปเอามาจากอู่พี่หมายเลยครับ

เรื่องร้านเชียงกงทุกร้าน ถามผมครับ

ชำนาญของจริง. ขยันซื้อ

num2012

• ทำดี คิดดี ......ทำต่อไป
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 26, 2013, 16:47:24 »

พาไปซื้อครับ ยังไม่ได้ไปเอามาจากอู่พี่หมายเลยครับ

เรื่องร้านเชียงกงทุกร้าน ถามผมครับ

ชำนาญของจริง. ขยันซื้อ
;) ;)
เก่า แต่ไม่แก่นะ

oody bm330

« ตอบกลับ #7 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 26, 2013, 22:44:44 »
อยากมีเวลาขับรถเล่นไปเดินดูของบ่อยๆจัง  :(