ผู้เขียน หัวข้อ: *** E92 ตปท. โดนขโมยล้อ ใครใส่ล้อดีๆ ระวังการจอดหน่อยครับ ***  (อ่าน 2092 ครั้ง)

Krisada511

• คิดว่าดีก็ทำต่อไป
  • Global Moderator
  • บุคคลในตำนาน
  • 325i M-Sport-N52k
    • http://www.subaruxvthailand.com/

ไม่อนุญาตให้คุณมองเห็นลิงค์ สมัครสมาชิก หรือ ล็อกอิน

เจ้าของคงเซ็งเป็ดเลย ช่วงล่างหน้า-หลังอีก พี่ขโมยเล่น ยกรถวางกับพื้นถนน ....  >:(

สิ่งที่สมบูรณ์แล้วโดยแท้ มันก็มีความบกพร่องอยู่ สิ่งที่บกพร่องอยู่ แท้จริงมันก็สมบูรณ์ดีอยู่แล้ว / ขอแนะนำเวปส่วนตัว ไม่อนุญาตให้คุณมองเห็นลิงค์ สมัครสมาชิก หรือ ล็อกอิน

ช่าง ทอง

• แฟนพันธุ์แท้
    • www.changtongs.com
 ::) โอ้ เล่นกัน หนัก จัง คับ แถวไหน ครับ เนี้ย จะได้ ระวัง ตัวใว้ ครับ
ไม่อนุญาตให้คุณมองเห็นลิงค์ สมัครสมาชิก หรือ ล็อกอิน

รับทำงาน จิวเวอร์รี่ เครื้องประดับ ทุกชนิด

oon_resist

เลวจริงๆ

Jeeranapong B.

• I'm behind the BMW's wheel
ผมออเดอร์ไปเองแหละ จะเปลี่ยนล้ออีกแล้ว  :))
"จะจงรักจอมจักริน อีกแดนแผ่นดิน ทำกินเก็บผล พระคุณเกษตรล้น รักเปี่ยมท้น ดวงจิตเอย"
JEERANAPONG  B.
[CIVIL ENGINEER][KU64][E60]
[Drive BMW 318ISE E46 Black Color]

nuiba

• DeliGolf
ขนาดล้อเดิมๆยังขโมยกันเลย

ตอนผมอยู่ที่ SF ก็เคยโดนเหมือนกันแต่มันเอาไปแค่ฝากลางทั้งสี่ล้อเลย ดีที่ไม่โดนถอดล้อไปด้วย  O0

nuiba

• DeliGolf
::) โอ้ เล่นกัน หนัก จัง คับ แถวไหน ครับ เนี้ย จะได้ ระวัง ตัวใว้ ครับ

แถว Texas ครับ พวกเราคงไม่ได้เอารถไปจอดแถวนั้น แต่ในเมืองไทยก็ต้องระวังเหมือนกัน  :-*

นพดล

C:-)เลวมากๆ เจ้าของคงเซ็งเป็ดไปหลายวัน

KcKc

ขอกันดีๆก็ได้ !

nuttyconga

• ขาประจำ
ขอกันดีๆก็ได้ !
จริงเหรอคร้าบ ใครใจดีผมขอมั่งสิ  >:D >:D >:D

treety

• เก่งกันจริงๆ
บ้านเราก็มีเยอะนะครับโดนขโมยแบบนี้    :-\  แต่จริงๆเอาไปทั้งคันเจ็บใจน้อยกว่าขโมยล้อนะเนี่ย C:-)

Jeeranapong B.

• I'm behind the BMW's wheel
แสดงว่าโจร มีเครื่องมือที่ถอดน็อตกันขโมยด้วยสิครับแบบนี้  ???
"จะจงรักจอมจักริน อีกแดนแผ่นดิน ทำกินเก็บผล พระคุณเกษตรล้น รักเปี่ยมท้น ดวงจิตเอย"
JEERANAPONG  B.
[CIVIL ENGINEER][KU64][E60]
[Drive BMW 318ISE E46 Black Color]

pae

• คนคุ้นเคย
โคตรซวย

Pong PK.

• ขุนเขาที่สลับซับซ้อน ยังไม่ยอกย้อน***เท่าใจคน***
บ้านเราก็มีครับ เมืองทอง เป็นข่าวเมื่อหลายก่อน       ไม่อนุญาตให้คุณมองเห็นลิงค์ สมัครสมาชิก หรือ ล็อกอิน
คนที่ ขอโทษก่อน คือคนที่ กล้าหาญที่สุด
          คนที่ ให้อภัยก่อน คือคนที่ เข้มแข็งที่สุด
                    คนที่ ลืมได้ก่อน คือคนที่ มีความสุขที่สุด

chet

• Love conquers all
    • ศูนย์บริการสิ่งพิมพ์ครบวงจร
บ้านเราก็มีครับ เมืองทอง เป็นข่าวเมื่อหลายก่อน       ไม่อนุญาตให้คุณมองเห็นลิงค์ สมัครสมาชิก หรือ ล็อกอิน

ที่นั่นเกิดประจำจนถือว่าเป็นเรื่องปรกติครับ เหมือนเดินที่หน้าโรงแรมสยามเป็นต้องเจอซักอย่างนั่นแหละ
ที่จอดแล้วไม่หายคือที่จอดที่เสียตังค์ บางทีผมยังอดคิดไม่ได้เลยว่าเป็นทฤษฎีสมคบคิดหรือเปล่า