ผู้เขียน หัวข้อ: สายต่อ AUX BMWแท้  (อ่าน 6678 ครั้ง)

nuiba

• แฟนพันธุ์แท้
    • DeliGolf
Re: สายต่อ AUX BMWแท้
« ตอบกลับ #30 เมื่อ: พฤศจิกายน 06, 2012, 14:50:51 »
ไม่ทราบว่าคุณ chaky รับทำสาย aux มั้ยครับ ผมกำลังว่าจะหา business cd ตัวที่สามารถรองรับ aux ได้มาใส่  :))

chaky

« ตอบกลับ #31 เมื่อ: พฤศจิกายน 09, 2012, 22:17:27 »
ไม่อนุญาตให้คุณมองเห็นลิงค์ สมัครสมาชิก หรือ ล็อกอิน
ไม่ทราบว่าคุณ chaky รับทำสาย aux มั้ยครับ ผมกำลังว่าจะหา business cd ตัวที่สามารถรองรับ aux ได้มาใส่  :))

ทำให้ได้ครับ ถ้าต้องการ...

"Believe Me I'm Engineer"
จาก ช่างยนต์ กลายร่างมาเป็น วิศวะไฟฟ้า

nuiba

• DeliGolf
« ตอบกลับ #32 เมื่อ: พฤศจิกายน 09, 2012, 22:31:06 »
ขอบคุณมากๆเลยครับ ตอนนีิ้ซื้อ business cd เรียบร้อยแล้ว รอคนขายส่งมาให้อยู่ เป็นรุ่นเล่น mp3 ได้ด้วย  :))

chaky

« ตอบกลับ #33 เมื่อ: พฤศจิกายน 09, 2012, 23:41:37 »
ไม่อนุญาตให้คุณมองเห็นลิงค์ สมัครสมาชิก หรือ ล็อกอิน
ขอบคุณมากๆเลยครับ ตอนนีิ้ซื้อ business cd เรียบร้อยแล้ว รอคนขายส่งมาให้อยู่ เป็นรุ่นเล่น mp3 ได้ด้วย  :))

โอ้โห เร็วจริงๆเลยครับ....
รวดเร็วทันใจดีจริงๆครับ ;)

"Believe Me I'm Engineer"
จาก ช่างยนต์ กลายร่างมาเป็น วิศวะไฟฟ้า

tonbabu

« ตอบกลับ #34 เมื่อ: พฤศจิกายน 10, 2012, 00:17:32 »

ทำให้ได้ครับ ถ้าต้องการ...

พี่ chaky ครับผมอยากได้ ทำขายผมก็ได้ครับ  :-X :-X :-X :-X

SweeTKhaI

• คนคุ้นเคย
  • BMW E46 323IA Normally
« ตอบกลับ #35 เมื่อ: พฤศจิกายน 10, 2012, 00:51:34 »
รบกวนสอบถามครับเนื่องจากไม่มีข้อมูลด้านนี้จริงๆ

รถผมยังเป็นวิทยุเทปอยู่เลยครับ  แต่อยากฟังจาก AUX ได้สามารถทำได้ไหมครับ

ขอบคุณครับ. :-X

nuiba

• DeliGolf
« ตอบกลับ #36 เมื่อ: พฤศจิกายน 10, 2012, 08:50:42 »
รบกวนสอบถามครับเนื่องจากไม่มีข้อมูลด้านนี้จริงๆ

รถผมยังเป็นวิทยุเทปอยู่เลยครับ  แต่อยากฟังจาก AUX ได้สามารถทำได้ไหมครับ

ขอบคุณครับ. :-X

ถ้าเป็นวิทยุเทปอยู่คงต้องใช้ xcarlink ครับ เอามาต่อแทน cd changer.  :-*

nuiba

• DeliGolf
« ตอบกลับ #37 เมื่อ: พฤศจิกายน 10, 2012, 08:55:02 »

โอ้โห เร็วจริงๆเลยครับ....
รวดเร็วทันใจดีจริงๆครับ ;)

เผอิญมีคนขายอยู่พอดีก็เลยจัดเลยครับ ยังไงต้องรบกวนคุณ chaky เรื่องสายด้วยนะครับ pmเลขที่บ/ชพร้อมค่าของ ค่าเสียเวลามาได้เลยครับ  :-X