ผู้เขียน หัวข้อ: งานเข้าแล้ววว กันชนหน้า M3 หลุดลงมาทั้งอันเลย แนะนำร้านใส่กลับเข้าไปหน่อยครับ  (อ่าน 2562 ครั้ง)

BoonZaa

• แฟนพันธุ์แท้
  • 323i/M52tu+LPG
พยายามใส่กลับเข้าไปแล้วมันไม่อยู่ ไม่ทราบแถวรามอินทรา, ซอยนวลจันทร์, มีนบุรี มีร้านรับทำมั๊ยครับ เสาร์นี้ต้องใช้รถเลยอยากจะแค่ยึดกลับเข้าไปก่อน ส่วนที่มันแตกมุมล่าง มีเวลาค่อยยกเอาไปซ่อมทั้งอัน
ขอคำแนะนำด้วยนะครับ  :o :o :o

yo-e46

รู้จักซอยคู้บอน 26 ไหมับเข้าไป 300เมตรอูแรกซ้ายมือเข้าไปให้เค้าใส่ให้เลยคับไปหาพี่เมษ บอกว่าโยแนะนำมาคับอาจจะฟรีหรือแค่เลี้ยงน้ำ เม่านั้นคับไม่มีค่าใช้จ่ายอู่สนิทพี่ชายเพื่อนผมเองคับ ถ้าจะไปบอกนะคับจะส่งเบอร์ไปให้ทาง pm คับ รู้สึกว่ามันจะไม่ไกลจากนวลจันทร์เท่าไหร่ ประมาณไม่เกิน 15 นาทีคับ  ส่วนที่มันแตกให้พี่เค้าซ่อมไปเลยก็ได้นะคับถ้าไม่เบิกประกันเพราะอู่แกไม่ขึ้นกับประกันแต่ราคาไม่แพงเลยคับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤศจิกายน 08, 2012, 21:43:30 โดย yo-e46 »

BoonZaa

ขอบคุณมากเลยครับคุณ YO รบกวนขอเบอร์ทาง PM ด้วยครับพรุ่งนี้จะได้รีบนำรถไปทำแต่เช้า ใกล้บ้านมากครับ  ::)

yo-e46

ไม่อนุญาตให้คุณมองเห็นลิงค์ สมัครสมาชิก หรือ ล็อกอิน
ขอบคุณมากเลยครับคุณ YO รบกวนขอเบอร์ทาง PM ด้วยครับพรุ่งนี้จะได้รีบนำรถไปทำแต่เช้า ใกล้บ้านมากครับ  ::)
ส่งเบอร์ไปทาง pm แล้วนะคับ ลองโทรไปคุยดูคับ

BoonZaa

ดีใจคับ หาอู่ทำได้นึกว่าจะหาไม่ได้ซะแล้ว ผมมือใหม่เรื่องรถ มากๆ เลยครับ คงต้องรบกวนพี่ๆ เพื่อนในบอร์ดอีกเยอะเลย

yo-e46

ไม่อนุญาตให้คุณมองเห็นลิงค์ สมัครสมาชิก หรือ ล็อกอิน
ดีใจคับ หาอู่ทำได้นึกว่าจะหาไม่ได้ซะแล้ว ผมมือใหม่เรื่องรถ มากๆ เลยครับ คงต้องรบกวนพี่ๆ เพื่อนในบอร์ดอีกเยอะเลย
แต่แกไม่ได้ซ่อมบีเอ็มนะคับ แกเป็นอู่ทำสีเฉยๆถ้าอู่บีเอ็มต้องไปที่อื่นคับ เด๋วแนะนำกันไปได้คับมีไรถามที่นี่ได้คับกูรูที่นี่เยอะมากคับ

BoonZaa

BoonZaa

ไปทำมาเรียบร้อยแล้วครับ ขอบคุณๆ โย และช่างเมษ มากเลยครับ  ;) ;)

yo-e46

ไปทำมาเรียบร้อยแล้วครับ ขอบคุณๆ โย และช่างเมษ มากเลยครับ  ;) ;)
ยินดีคับผม  ;)

RAT_E46THAILAND

• ขาประจำ

BoonZaa

น้ำใจงาม. มากๆครับ
  ;) ;)

mahama

• ขาประจำ
ลิ้นกันชนหน้าไฟเบอร์แตกหักไป 2 ท่อนซ่อมได้ป่าวคับพอดีรถมันต่ำพอข้ำหลังมักจะขูดอยู่บ่อยๆ

naphat

• มือใหม่หัดขับ
  • *

BoonZaa

ลิ้นกันชนหน้าไฟเบอร์แตกหักไป 2 ท่อนซ่อมได้ป่าวคับพอดีรถมันต่ำพอข้ำหลังมักจะขูดอยู่บ่อยๆ

:o

mahama

• ขาประจำ
ลิ้นกันชนหน้าไฟเบอร์แตกหักไป 2 ท่อนซ่อมได้ป่าวคับ พอดีรถมันต่ำ พอข้ำเนินหลังเต่ามักจะขูดอยู่บ่อยๆ
วันนี้เอาไปให้ช่างดูแล้วซ่อมได้ครับแต่ให้ไปหาซื้อเรซิ่นอย่างเดี่ยวไม่รู้ว่าพอหรือป่าว ???