ผู้เขียน หัวข้อ: มีสตรัทปรับเกลียวยี่ห้อเจ๋ง ๆ มาบอกกล่าวครับ  (อ่าน 1389 ครั้ง)

Schwarzrosette

• แฟนพันธุ์แท้
  • OHHHHHHHHHH
Aragosta บริษัทเดียวกับที่ทำท่อยาง SAMCO นั่นเอง

ตัวสตรัทมีหลาย Type มาก

●TYPE-S = スポーツ สปอร์ต
●TYPE-SS = スーパースポーツ ซุปเปอร์สปอร์ต
●TYPE-P = プレミア พรีเมี่ยมเกรด
●TYPE-E = コンフォート(アラゴスタE) คอมฟอร์ต
●TYPE-C = コンパクトスポーツ คอมแพคสปอร์ต (รถเล็ก
●TYPE-W = ワゴン (อันนี้ไม่ทราบ)

BMW จะมี S , SS , P แล้วก็ E (ราคาจุกเสียดแน่นท้องมาก)

ที่วงแดงไว้เป็นของ 6 สูบครับ เอาราคาคูณ 0.35 แล้วลองบวกสักสองสามหมื่นดู

**เพิ่งเห็น วงผิดครับ 5555***