ผู้เขียน หัวข้อ: เราทำตามสัญญาแล้ว.. คุณยิ้ม  (อ่าน 2087 ครั้ง)

kwan47

• แฟนพันธุ์แท้
เราทำตามสัญญาแล้ว.. คุณยิ้ม
« เมื่อ: สิงหาคม 21, 2012, 23:00:53 »
ผมเคยสัญญาว่าจะหาสิ่งนี้มาให้คุณ แต่คุณยิ้มทิ้งเวปนี้ไปเสียแหระ อุตสาห์ไปไกลถึง ซานฟรานซิสโก แล้วนึกถึงคุณยิ้ม แกะมาจากเซียงกงกับมือเลย กลับมาแล้วถึงทราบข่าว..ผมจะบอกให้นะ ในเวปนี้น่ะคนดีก็มี คนเลวบ้างก็มี คนจริงใจก็มี ไม่ค่อยจริงใจก็มี ขี้คุย ขี้โม้ อวดร่ำอวดรวย เอามันอย่างเดียว มีสารพัด (ผมมีครบ)แล้วแต่จะอยู่ในสถานการณ์ใหน ถ้าเราเทใจหรือ IN ให้กับมันมาก คุณก็จะท้อแท้เมื่อคุณคิดว่าทำดีแล้วไม่ได้ดี เพราะคุณไม่ได้เคยกอดคอตีปี๊บมาด้วยกัน ใครๆก็ว่าตัวเองดี ทั้งนั้นแหระคุณยิ้ม..เอ้ย(รวมทั้งตัวผมด้วย) คนเราอายุปูนนี้แล้ว(มี BM ขับ ก็ไม่ธรรมดาแล้ว) ผิดบ้าง ถูกบ้าง อภัยกัน อย่าไปต่อความยาวสาวความยืด ทำพรุ่งนี้ให้ดีที่สุด สังคม E46thailand คือสังคมมิตรภาพ ทับทิมไฟส่องป้ายทะเบียนนี้ผมจะเก็บไว้ให้คุณยิ้มแทนความรู้สึกดีๆของเพื่อนพ้องน้องพี่ที่มีต่อคุณยิ้ม สมาชิกเวป E46thailand นะครับ (ฟรี..ครับ)

เราทำตามสัญญาแล้ว  ส่งไปทางไปรษณีย์แล้วนะครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 21, 2012, 23:06:15 โดย kwan47 »

ยิ้มบางแสน

• บุคคลในตำนาน
Re: เราทำตามสัญญาแล้ว.. คุณยิ้ม
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: สิงหาคม 21, 2012, 23:11:05 »
ขอขอบคุณพี่ปลัดเป็นอย่างสูงครับ ทราบซึ้งๆ

:-X
ยิ้มบางแสน เทพวินนิ่ง (ข้าพิชิตมาแล้วทุกสำนัก)

คนขายเนื้อ

• มีแล้วไม่ได้ใช้ดีกว่าจะใช้แล้วไม่มี
Re: เราทำตามสัญญาแล้ว.. คุณยิ้ม
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: สิงหาคม 21, 2012, 23:13:07 »
สัญญาลูกผู้ชายครับ ;) ;) ;) ;) ;) ;) ;) ;) ;)
ไม่อนุญาตให้คุณมองเห็นลิงค์ สมัครสมาชิก หรือ ล็อกอิน

green tea

• E46 M54 330IA
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: สิงหาคม 21, 2012, 23:37:59 »
สุดยอดครับ

kwan47

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: สิงหาคม 22, 2012, 21:19:16 »
คุณยิ้ม รับแล้วตอบด้วยนะครับ  ไม่รู้เปนรัยช่วงนี้ส่งของผ่าน ปณ. ไม่ค่อยถึง

ยิ้มบางแสน

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: สิงหาคม 22, 2012, 22:27:21 »
ไม่อนุญาตให้คุณมองเห็นลิงค์ สมัครสมาชิก หรือ ล็อกอิน
คุณยิ้ม รับแล้วตอบด้วยนะครับ  ไม่รู้เปนรัยช่วงนี้ส่งของผ่าน ปณ. ไม่ค่อยถึง

เดี๋ยวพรุ่งนี้ไปเช็คที่ไปรษณีย์เลยครับ เพราะอยู่ตึกเดียวกันกับที่ทำงานผม ได้รับแล้วจะแจ้งให้ทราบครับผม  ::)
ยิ้มบางแสน เทพวินนิ่ง (ข้าพิชิตมาแล้วทุกสำนัก)

ยิ้มบางแสน

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: สิงหาคม 23, 2012, 10:31:00 »
ได้รับของเรียบร้อยครับ ขอบคุณมากครับพี่ปลัด  ::)

kwan47

« ตอบกลับ #7 เมื่อ: สิงหาคม 23, 2012, 12:47:45 »
ได้รับของเรียบร้อยครับ ขอบคุณมากครับพี่ปลัด  ::)
ใช้ได้ใหมครับ โอหรือป่าว  พอไปเที่ยวเซียงกงที่ซรานฟราน เห็นรถ E46 ก็วิ่งเอาสิ่งนี้อันแรก รถเซียงกงที่โน้นเขาจอดไว้เป็นล๊อคๆ ตามยี่ห้อ ใครชอบอันใหนก็ต้องเอาเครื่องมือไปแกะเอาเอง ตอนออกค่อยมากอง ให้เขาคิดตังส์ หลังจากนั้นสักระยะรถคันนี้ก็จะโดนเข้าไปบีบอัดเป็นกล่องสี่เหลี่ยมเข้าโรงหล่อ  โครตเสียดายพวงมาลัย M ....