ผู้เขียน หัวข้อ: +++ถึงคุณ sen-dai ที่อยู่หัวหินครับ ผมจะไปเยือนกันวันเสาร์นี้นะครับ+++  (อ่าน 2625 ครั้ง)

num2012

• บุคคลในตำนาน
  • ทำดี คิดดี ......ทำต่อไป
ไม่อนุญาตให้คุณมองเห็นลิงค์ สมัครสมาชิก หรือ ล็อกอิน
ไม่อนุญาตให้คุณมองเห็นลิงค์ สมัครสมาชิก หรือ ล็อกอิน
ไม่ xxx หลีกภัย เลยนะพี่อั่น 555  :))

My Wife Looker, So I have a trick now...!!! 555  O0 O0 O0
:)) :)) :)) :)) :)) O:-) O:-) O:-) O:-)
เก่า แต่ไม่แก่นะ

num2012

• ทำดี คิดดี ......ทำต่อไป
รอบนี้ผิดแผน รอบหน้าต้องวางแผนใหม่ จะได้ไม่พราดอีก :)) :)) :))
  ไม่เอาๆๆๆๆ  คิดถึงหน้าลูกเอาไว้   ตารุจ O:-) O:-) O:-) O:-)ปลงๆๆๆๆๆ :-\
เก่า แต่ไม่แก่นะ

Awirut

• klass 71 ไม่ใหญ่ แต่ไม่เคยกลัวใคร
  • ตอนนี้มีปัญญาหาได้แค่นี้ E46-323,E90-320,X1,X3
รอบนี้ผิดแผน รอบหน้าต้องวางแผนใหม่ จะได้ไม่พราดอีก :)) :)) :))
  ไม่เอาๆๆๆๆ  คิดถึงหน้าลูกเอาไว้   ตารุจ O:-) O:-) O:-) O:-)ปลงๆๆๆๆๆ :-\
:)) :)) :))

I Love e46 323 I  >!<. 
ใครมีปัญหาเรื่องรถ สามารถโทรปรึกษาได้ครับ 082-365-6523 รุทธ์. หรือ แอดlineมาที่rut467

Aroon_320ci

• E46 transform to E92
    • http://www.arbims.com
รอบหน้าเตรียมตัวให้พร้อมกว่านี้นะ...รุจ
แล้วรอบนี้ไปใหนกันบ้างเนี่ย....หัวหินมีด่านตรวจเมาป่าว

Fortis

• แฟนพันธุ์แท้
  • Read Only

spiritzas

;)

มีโอกาสอยากจะไปด้วยครับ..พอดีตรุษจีนไหว้ถึงวันเสาร์เสร็จหลังเที่ยงคืน  :(
การชำระเงินสามารถทำได้ผ่าน crypto

BTC: bc1qc4vut5r0cadq3rmg5yqzyej9qs22rymgdvsp65
ETH: 0x01bDa4264f9FA576cf1a5bae95Da8a38586dBAE8
Monero: 44c9vx53gHF2wgmk9oXqPr9vVuSwK2C6oAdDD3c6dXazduQjMAHqwCaPdt6Px7s4BjTg79h14WmsbdSHDNJQvWiyVbk5d42

เพียงชำระเงินแล้วส่งรหัสธุรกรรมมาให้ฉันเพื่อยืนยัน

วีรวิชญ์

เนื่องจากช่วงตรุษจีนปีนี้ตรงกับเทศการปูชักที่หาดชะอำ จะหาที่พักค่อนข้างยาก บริเวณริมหาดห้องพักก็เต็มหมด โชคดีที่พี่ชู kok_233 ได้ให้บริการห้องพักฟรีที่กฤษดาคอนโดเทล ชะอำ-หัวหิน 1 ห้องพัก และได้เช่าเพิ่มอีก 1 ห้องพัก เพราะมีผู้พักทั้งหมด 7 ท่าน เป็นห้องพักที่วิวสวยมากท่านใดสนใจจะซื้อไว้พักกับกิ๊กก็เข้าท่านะครับ...  ;) ;) ;)  จึงได้เก็บบรรยาการมาให้ชมกันดู

วีรวิชญ์

:-*

วีรวิชญ์

tom46

• Global Moderator
  • M52TUB30 SCHRICK CAM
คุณเส้นด้ายอุส่าจัดพริตตี้ไว้ตั้ง 4 คน แต่งานล่มหมดเลย เพราะเมียตามไปด้วย  :'(

555 พลาดอย่างแรงครับ เมื่อคืนมีน้องคนหนึ่งกำลัง อกหัก ด้วย เลยเอา RED ดามใจไป 3 ขวด  :))

ปะ ไม่น่าพลาดเลยงานนี้  :(

M52TUB24 NA TUNING
STROKER M54B30
SCHRICK CAM 248/248
aa tuning software custom
K&N performance air intake kit
Exhaust systems thailand hand made
Rear exhaust EISENMANN

bkk2526

เสียดายกลับก่อนครับ คราวหน้าจัดไปครับ

Sen-Dai

• น่ารัก แสนซน และมี เสน่ห์
คุณเส้นด้ายอุส่าจัดพริตตี้ไว้ตั้ง 4 คน แต่งานล่มหมดเลย เพราะเมียตามไปด้วย  :'(

555 พลาดอย่างแรงครับ เมื่อคืนมีน้องคนหนึ่งกำลัง อกหัก ด้วย เลยเอา RED ดามใจไป 3 ขวด  :))

ต้องขอขอบคุณน้องเส้นด้ายเป็นอย่างมาก ที่ให้การต้อนรับเป็นอยากดี รถของน้องสวยครับดีใจที่แม่ย่านางเป็นสาวสวยเหมือนกัน .... ;) ;)
ส่วนเรื่องการเตรียมน้องๆ ที่ไว้ต้อนรับการการมาเยือนของพี่อ้วนและของผมนั้น ขอบอกว่าไม่ต้องหรอกครับ..เกรงใจจริงๆ   ^-^ มีก็เพียงคุณรุทเท่านั้นที่สนใจ..เพราะยังหนุ่ม..เนื้อหอม...
....ครั้งหน้า ผมจะตอบแทนด้วยการไปเยี่ยมเยียนน้องๆ ที่มานังรอทั้งสี่คน...ที่ละคน โดยไปคนเดียวไม่บอกใคร...เพื่อเป็นการเซอร์ไพรส์ แก่น้องๆ...   ขอบคุณสำหรับการต้อนรับอันอบอุ่นครับ  :-X :-X :-X

ระวัง User ใบไม้นะพี่  ;D
:ซักวัน เส้นขอบฟ้า จะปรากฏ ณ โรงรถ

Sen-Dai

รอบหน้าเตรียมตัวให้พร้อมกว่านี้นะ...รุจ
แล้วรอบนี้ไปใหนกันบ้างเนี่ย....หัวหินมีด่านตรวจเมาป่าว

ไม่ต้องห่วงครับ กินได้เต็มที่ เดี๋ยวจัดการให้ครับ  :-X
:ซักวัน เส้นขอบฟ้า จะปรากฏ ณ โรงรถ

Sen-Dai

^-^