ผู้เขียน หัวข้อ: Alpine นี่คือสุดยอดฟร้ินวิทยุแล้วใช่ไหมครับ  (อ่าน 7766 ครั้ง)

pae

• คนคุ้นเคย
Re: Alpine นี่คือสุดยอดฟร้ินวิทยุแล้วใช่ไหมครับ
« ตอบกลับ #30 เมื่อ: กันยายน 18, 2012, 18:53:53 »
ไม่อนุญาตให้คุณมองเห็นลิงค์ สมัครสมาชิก หรือ ล็อกอิน
สุดยอดของเครื่องเสียงรถยนต์ต้อง McIntosh ครับ แต่ราคาไม่ต้องพูดถึงครับ เกินเอื้อม
ส่วน Alpine เสียงก็ดีครับ ดีกว่าอีกหลายๆยี่ห้อในราคาที่หาซื้อได้ครับ

เห็นด้วยคับ

Preetz

• คนคุ้นเคย
Re: Alpine นี่คือสุดยอดฟร้ินวิทยุแล้วใช่ไหมครับ
« ตอบกลับ #31 เมื่อ: กันยายน 18, 2012, 22:22:29 »
ในระดับราคาหนึ่งหมื่น ฟร้อนที่เน้นคุณภาพของเสียง
ผมขอแนะนำ clarion dxz786 อีกตัวนะครับ
เคยอ่านๆมา เค้าว่าเสียง ดีกว่า alpine cda 117e
แต่ผมใส่ alpine ไปซะก่อน

Inin FLoWeR StOn€

• ขาประจำ
  • •• I LoVe "KhUn-nGeN" ••
« ตอบกลับ #32 เมื่อ: กันยายน 18, 2012, 23:09:35 »
คุณ Bank ตัดสินใจได้ยังคะ..ดูของนินแล้วเป็นไงบ้าง..คิดว่าโอปะ!! ^-^ 8)

I LoVe..." KhUn-nGeN "

oon_resist

• แฟนพันธุ์แท้
« ตอบกลับ #33 เมื่อ: กันยายน 19, 2012, 10:12:40 »
ไม่อนุญาตให้คุณมองเห็นลิงค์ สมัครสมาชิก หรือ ล็อกอิน
ในระดับราคาหนึ่งหมื่น ฟร้อนที่เน้นคุณภาพของเสียง
ผมขอแนะนำ clarion dxz786 อีกตัวนะครับ
เคยอ่านๆมา เค้าว่าเสียง ดีกว่า alpine cda 117e
แต่ผมใส่ alpine ไปซะก่อน

แล้วแต่คนชอบแนวเสียงครับ แต่ตัวนี้เสียงก็ดีมากเลย ;)

bank4s

• ขาประจำ
  • รักว่ะ E46 อ่ะ
« ตอบกลับ #34 เมื่อ: กันยายน 19, 2012, 14:27:31 »
คุณ Bank ตัดสินใจได้ยังคะ..ดูของนินแล้วเป็นไงบ้าง..คิดว่าโอปะ!! ^-^ 8)

เห็นรุปแล้วคร้าบ
ใจมา Alpine เต็มๆแล้วครับ เดี๋ยวสินเดือนนี้เจอกันครับ อิอิ :))

Inin FLoWeR StOn€

• ขาประจำ
  • •• I LoVe "KhUn-nGeN" ••
« ตอบกลับ #35 เมื่อ: กันยายน 19, 2012, 19:02:27 »

เห็นรุปแล้วคร้าบ
ใจมา Alpine เต็มๆแล้วครับ เดี๋ยวสินเดือนนี้เจอกันครับ อิอิ :))
จ๊า..จัดปายคะ..คุณแบงค์ร้อยพันเสน่ห์ 55555 ;D :D ^-^

I LoVe..." KhUn-nGeN "