ผู้เขียน หัวข้อ: ขอคำแนะนำร้านเปลี่ยนถ่ายของเหลวครับ  (อ่าน 3740 ครั้ง)

Milovephoto

• มือใหม่หัดขับ
  • *
พอดีไปเปลี่ยนถ่ายของเหลวร้านนึงมาครับ........ เค้าบอกว่าร้านเค้าเปลี่ยนน้ำมันเกียร์ไม่ได้ ต้องหาร้านที่มีเครื่องมือเปลี่ยน  :(   เลยมาขอคำแนะนำจากพี่ๆในนี้ดีกว่า  ช่วยแนะนำร้านที่เปลี่ยนถ่ายของเหลวให้ผมทีครับ โซนไหนใน กทม. ก็ได้ครับ  ขอบคุณครับ

ปล. เกียร์ผมเป็น ZF นะครับ  ""ชูสองนิ้ว::

tom46

• Global Moderator
  • บุคคลในตำนาน
  • M52TUB30 SCHRICK CAM
Re: ขอคำแนะนำร้านเปลี่ยนถ่ายของเหลวครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กรกฎาคม 06, 2018, 20:58:08 »
ไปตามอู่ซ่อมบีเอ็มครับ ถ้าอู่เกียร์เฉพาะก็ พรหมประสิทธิ์ พระราม 9 ครับ

M52TUB24 NA TUNING
STROKER M54B30
SCHRICK CAM 248/248
aa tuning software custom
K&N performance air intake kit
Exhaust systems thailand hand made
Rear exhaust EISENMANN

Milovephoto

• มือใหม่หัดขับ
  • *
Re: ขอคำแนะนำร้านเปลี่ยนถ่ายของเหลวครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กรกฎาคม 06, 2018, 22:47:08 »
ไม่อนุญาตให้คุณมองเห็นลิงค์ สมัครสมาชิก หรือ ล็อกอิน
ไปตามอู่ซ่อมบีเอ็มครับ ถ้าอู่เกียร์เฉพาะก็ พรหมประสิทธิ์ พระราม 9 ครับ

ขอบพระคุณมากครับพี่  ::handsome::