ผู้เขียน หัวข้อ: เวลาถอนคันเร่ง มีเสียงกึก บริเวณท้ายรถ แก้ไข อย่างไรครับ  (อ่าน 1094 ครั้ง)

Saksiam

• มือเก๋าเฝ้าบอร์ด
  • **
สมาชิกใหม่ ใช้ 323I  มีเรื่องหวุดหงิด เวลาผ่อนคันเร่งมีเสียงกึก เวลาผ่อนคันเร่ง ต้องแก้ไข ซ่อมแซมส่วนไหน  งบประมาณครับ ::)

24noppon

• แฟนพันธุ์แท้
  • เรามันก็แค่เศษดาว จะอะไรกันนักกันหนา
รองเช็คบูชหิ้วเฟืองท้ายดูครับ อาจจะขาดแล้วคับ

หรือถ้าบุชยังไม่ขาด ก็น่าจะต้องเช็คหลายอย่างครับ เฟืองท้าย เพลาข้าง-กลาง เกียร์
ของผมตอนนี้ก็ดังเหมือนกันครับ เปลี่ยนบุชหิ้วเฟืองท้าย และ เปลี่ยนเฟืองท้ายแล้ว เสียงเงียบไปพอสมควร แต่ก็ยังมีให้ได้ยินอยู่คับ
ิBMW E46 323ISE STOCK ENGINE M52TU

Saksiam

• มือเก๋าเฝ้าบอร์ด
  • **
ขอบคุณครับ :lovelove: