ผู้เขียน หัวข้อ: น้องสาวผมอยากร่วมแก๊งอ่ะ(ใครจะอาสาแนะนำได้บ้าง อิอิ)  (อ่าน 2980 ครั้ง)

num2012

• บุคคลในตำนาน
  • ทำดี คิดดี ......ทำต่อไป
ไม่อนุญาตให้คุณมองเห็นลิงค์ สมัครสมาชิก หรือ ล็อกอิน
ไม่อนุญาตให้คุณมองเห็นลิงค์ สมัครสมาชิก หรือ ล็อกอิน
ชัดเจน..... >:D

พี่หนุ่มเชื่อผมแล้วใช่มั้ยครับ ผมผู้บริสุทธิ์ถูกใส่ร้าย อิๆๆๆ ไม่กล้าลงไปสามจังหวัดชายแดนภาคใต้เลยอ่ะ เพราะเค้าฆ่าแต่ผู้บริสุทธิ์ คริๆๆๆ
ไม่ที่บอก ชัดเจน คือ บ้ากามทั้งคู่ อิอิอิอิอิิอิอ >:D >:D >:D

นั่นๆ พาดพิงๆ

เรื่องของเรื่องคือว่า...อะแฮ่ม (เหมือนมหากาพย์เลยวุ๊ย)

ผมลงขายกระเป๋าไว้ 140000 ไม่ได้พิมพ์ผิดนะ หนึ่งแสนสี่หมื่นบาทไทย น้องเค้าทักมาในไลน์บอกว่า...อยากด๊ายยยย ผ่อนได้มะ

ก็เห็นว่าน้องเค้าพูดเล่น ผมก็เลยเล่นบ้าง บอกว่าผ่อนเดือนละ 1400 ผมก็โอเคนะ แต่...ผ่อนหมดค่อยเอาของไปใช้  >:D

อย่างน้อย ก็ได้รู้แล้วว่าน้องเค้าคงไม่เหงา เพราะมีคนคอยคุยด้วยตลอดเวลา เอิ๊กๆ
มันจะเหงาได้เยี่ยงไร อิอิอิอ  งั้นบอกพุดดิ่งว่า ไปเทียวทะเลด้วยกันซักวัน เดียวซื้อให้......พอกลับมาซื้อใบละ 140 อิอิอิ >:D >:D >:D  ล้อเล่นนิๆๆๆๆๆๆๆๆๆ >:D >:D
เก่า แต่ไม่แก่นะ

Tapu

• ขาประจำ
ชัดเจน..... >:D

พี่หนุ่มเชื่อผมแล้วใช่มั้ยครับ ผมผู้บริสุทธิ์ถูกใส่ร้าย อิๆๆๆ ไม่กล้าลงไปสามจังหวัดชายแดนภาคใต้เลยอ่ะ เพราะเค้าฆ่าแต่ผู้บริสุทธิ์ คริๆๆๆ
ไม่ที่บอก ชัดเจน คือ บ้ากามทั้งคู่ อิอิอิอิอิิอิอ >:D >:D >:D

นั่นๆ พาดพิงๆ

เรื่องของเรื่องคือว่า...อะแฮ่ม (เหมือนมหากาพย์เลยวุ๊ย)

ผมลงขายกระเป๋าไว้ 140000 ไม่ได้พิมพ์ผิดนะ หนึ่งแสนสี่หมื่นบาทไทย น้องเค้าทักมาในไลน์บอกว่า...อยากด๊ายยยย ผ่อนได้มะ

ก็เห็นว่าน้องเค้าพูดเล่น ผมก็เลยเล่นบ้าง บอกว่าผ่อนเดือนละ 1400 ผมก็โอเคนะ แต่...ผ่อนหมดค่อยเอาของไปใช้  >:D

อย่างน้อย ก็ได้รู้แล้วว่าน้องเค้าคงไม่เหงา เพราะมีคนคอยคุยด้วยตลอดเวลา เอิ๊กๆ
มันจะเหงาได้เยี่ยงไร อิอิอิอ  งั้นบอกพุดดิ่งว่า ไปเทียวทะเลด้วยกันซักวัน เดียวซื้อให้......พอกลับมาซื้อใบละ 140 อิอิอิ >:D >:D >:D  ล้อเล่นนิๆๆๆๆๆๆๆๆๆ >:D >:D
เอาแล้วไง พี่รุทคนเดียวเอาน้องสาวมาอวด เป็นเรื่องกันใหญ่เหล่าคนมีดอ-อี-ดี (ดี) เลยวุ่นวายกันใหญ่ ผมหาที่จอดเรือไม่ได้เลย (เพราะโดนกันท่าหมดแล้ว) 555555
"ชีวิตไม่ได้เป็นอย่างที่เราคิด แต่ชีวิตจะเป็นอย่างที่เราทำ"

oon_resist

• แฟนพันธุ์แท้
มันส์ดี เผากันเละ 55555 :)) :)) :))

Awirut

• klass 71 ไม่ใหญ่ แต่ไม่เคยกลัวใคร
  • ตอนนี้มีปัญญาหาได้แค่นี้ E46-323,E90-320,X1,X3
เปิดศึกชิงนางกันเข้าแล้ว เผากันเรียบเลย5555 :))

I Love e46 323 I  >!<. 
ใครมีปัญหาเรื่องรถ สามารถโทรปรึกษาได้ครับ 082-365-6523 รุทธ์. หรือ แอดlineมาที่rut467

Tapu

• ขาประจำ
เปิดศึกชิงนางกันเข้าแล้ว เผากันเรียบเลย5555 :))

ก็เพราะพี่รุทอ้ะเด้ะ เปิดตัวแรงไปหน่อยน่ะครับ เลยโดนกันเละเลย คริๆๆๆๆ
"ชีวิตไม่ได้เป็นอย่างที่เราคิด แต่ชีวิตจะเป็นอย่างที่เราทำ"

yuratchrian

มีตติ้งรอบนี้ บ้านพี่รุจ พอดีเลย เสาร์ที่ 29 ตกลงพี่รุจมีอะไรให้ผมรับใช้บ้างครับ

^-^ ^-^ ^-^
ถึงจะเป็นพี่โอ๊ทแต่ถ้าอย่างน้องพี่รุทธ์ ผมก็สู้ไม่ถอยนะค๊าบบบบ ^-^
10 ปากว่า ไม่เท่า ตาเห็น
10 ตาเห็น ไม่เท่า มือคลำ
10 มือคลำ หรือจะสู้ ทำใช้เอง

pamon724

ooooatooo

• http://www.clube46.com
มีตติ้งรอบนี้ บ้านพี่รุจ พอดีเลย เสาร์ที่ 29 ตกลงพี่รุจมีอะไรให้ผมรับใช้บ้างครับ

^-^ ^-^ ^-^
ถึงจะเป็นพี่โอ๊ทแต่ถ้าอย่างน้องพี่รุทธ์ ผมก็สู้ไม่ถอยนะค๊าบบบบ ^-^

ยังๆๆ มันยังไม่จบ น้องยู...

num2012

• ทำดี คิดดี ......ทำต่อไป

^-^ ^-^ ^-^

ยังๆๆ มันยังไม่จบ น้องยู...
ไม้ต้องแย่งกัน  เดียวพาไปร้าน  ......เรา ....   อิอิอิอิอิอิ >:D >:D
เก่า แต่ไม่แก่นะ