ผู้เขียน หัวข้อ: ผมต้องการเปลี่ยนท่อน้ำ พอจะแนะนำให้หน่อยนะครับ  (อ่าน 1976 ครั้ง)

moo bangplee

• แฟนพันธุ์แท้
รถผม น้ำหายครับไปตรวจเช็ค แล้ว น่าจะเกิดจากท่อยางสองเส้นนี้ ไม่ทราบว่า ราคาประมาณเท่าไหร่ครับ  หรือว่า อาจจะเปลี่ยนทั้งชุด

ราคายกชุดนี่ งบเท่าไหร่ครับ 

green tea

• E46 M54 330IA
คุณหมูถผมมีครบชุดเลยครับเพราะเป็นโรคขี้กลัวแบบคุณยิ้มผมเข้า0เปลี่ยนยกเซ็ท. ยันหม้อน้ำดูๆแล้วบางเส้นมันปกติทุกอย่างเลยสนใจมารับไปเลยครับ

ขอบคุณคับ คุณ green tea 

ผมไปรับได้ที่ไหนครับ

Krisada511

• คิดว่าดีก็ทำต่อไป
  • Global Moderator
  • บุคคลในตำนาน
  • 325i M-Sport-N52k
    • http://www.subaruxvthailand.com/
เครื่องคนละรุ่น ต้องเทียบอะไหล่ดีๆนะครับ  ;)
สิ่งที่สมบูรณ์แล้วโดยแท้ มันก็มีความบกพร่องอยู่ สิ่งที่บกพร่องอยู่ แท้จริงมันก็สมบูรณ์ดีอยู่แล้ว / ขอแนะนำเวปส่วนตัว ไม่อนุญาตให้คุณมองเห็นลิงค์ สมัครสมาชิก หรือ ล็อกอิน

ขอบคุณครับคุณ Krisada เครื่องของผมเป็นเครื่อง N 42 ไม่รู้ว่าใช้กับของคุณ green tea ได้หรือเปล่า

Krisada511

• http://www.subaruxvthailand.com/
ของคุณเขาเป็น 330i นะครับ
สิ่งที่สมบูรณ์แล้วโดยแท้ มันก็มีความบกพร่องอยู่ สิ่งที่บกพร่องอยู่ แท้จริงมันก็สมบูรณ์ดีอยู่แล้ว / ขอแนะนำเวปส่วนตัว ไม่อนุญาตให้คุณมองเห็นลิงค์ สมัครสมาชิก หรือ ล็อกอิน

Krisada511

รู้สึกคุณ old man มีครบ n42 ท่อน้ำ

ยิ้มบางแสน

ของผมก็มีครบครับ แต่รู้สึกว่าช่างศูนย์เขาจะแกะออกมาแบบว่าไม่ให้เอาไปใช้ต่อได้เลย เพราะมันขาดและบิ่นตรงปลายท่อทั้งหมด คุณ nara เคยขอไว้ผมยังไม่กล้าให้เลย กลัวให้ไปแล้วจะเสียค่าส่งค่าแรงมาเอาเปล่าๆ เพราะมันโทรมจริงๆ

จำได้ว่าตอนแก้อาการน้ำหาย ศูนย์ล่อผมไปเกือบๆ 4 หมื่นมั่ง แต่ก็ดีเพราะน้ำไม่หายอีกเลย (เสียแต่ว่าเปลี่ยนเยอะไปหน่อย เปลี่ยนยกเซต)

O0
ยิ้มบางแสน เทพวินนิ่ง (ข้าพิชิตมาแล้วทุกสำนัก)

Somchai

ผมเห็นของคุณ oldman แล้ว  ของใหม่ ครับ  คุ้มกว่าแน่นอน

nara

ทั้งสองเส้นประมาณ 6500 บาท. ซื้อที่ศูนย์ มาเปลี่ยนเองได้ครับ. เส้นล่างจะต้องยกรถ

mr.oldman

• สมาชิกอุปถัมภ์
  • อยู่ร่วมกันต้องเคารพกฎข้อบังคับ
ผมมี่ระมาณสิบกว่าเส้น ของเหทือนใหม่ครับ พีเอ็มมาเลยครับ

kwan47

คุณหมูไปเอาของท่านทนายเถอะครับ ราคาไม่แรงต่อรองได้ คนนี้ใจใหญ่พอสมควร เพราะท่านมีอดีตกับเครื่อง N42 มาเยอะ เผลอๆจะขายเส้นแถมเส้นซ้ำไป ผมฟันธง เก็บไว้ก็รกออฟฟิตท่านเปล่าๆ รีบๆนะครับ เดวจะอด  555++++ ติดสติ๊กเกอร์หรือยัง โชว์หน่อยซิครับ เท่ห์จะตาย..... ;)

mr.oldman

• สมาชิกอุปถัมภ์
  • อยู่ร่วมกันต้องเคารพกฎข้อบังคับ
ไม่อนุญาตให้คุณมองเห็นลิงค์ สมัครสมาชิก หรือ ล็อกอิน
คุณหมูไปเอาของท่านทนายเถอะครับ ราคาไม่แรงต่อรองได้ คนนี้ใจใหญ่พอสมควร เพราะท่านมีอดีตกับเครื่อง N42 มาเยอะ เผลอๆจะขายเส้นแถมเส้นซ้ำไป ผมฟันธง เก็บไว้ก็รกออฟฟิตท่านเปล่าๆ รีบๆนะครับ เดวจะอด  555++++ ติดสติ๊กเกอร์หรือยัง โชว์หน่อยซิครับ เท่ห์จะตาย..... ;)

แหม พี่ปลัดก็ชมเกินไป
ผมไปเจอชุดนี้มากับหัวตัดครับ ของ เครื่อง -n42
วิ่งมาแค่ หมื่นโล ก็เลยขอเหมามาเลย
ซื้อมาก็เอามากองไว้เฉยๆ
หากใครจะใช้ก็มาเอาไปเลยครับ
เพราะตอนนี้ขยัยไปหกสูบแล้วครับ

เท่าที่รู้เส้นของแอร์เส้นเดียว  ในศูนย์เส้นนี้เป็นหมื่น
แพงจริงครับ

พี่ ทนาย (เรียกตามท่าน ปลัดขวัญ ) ผม PM ไปแล้วครับ  ผมอยากไปดูวันนี้เลยครับ พอดี วันนี้ผมขับรถไปส่ง ลูก มีไฟหม้อน้ำโชว์ ครับ สองรอบ ๆ สักพักก็หาย แต่ 

ผมเลยจอดรถ เติมน้ำและขับกลับบ้าน ดีนะ ผมส่งลูกเข้า รร.ไปแล้ว

พี่ ปลัด ขวัญ ขอบคุณมากนะครับ ผมว่าจะถามหลายรอบแล้ว ผมรับสติ๊กเกอร์มา ที่อยู่ผู้ส่งนี่อยู่คลองขลุง พี่ปลัดอยู่คลองขลุงเหรอครับ

ผมก็เด็กกำแพงครับ