ผู้เขียน หัวข้อ: ไหตัดหมอกหลัง ไฟต่ำหน้าติดค้างไม่ทราบสาเหตุ ตอนนี้ต้องถอดแบตถ้าจอดนานๆ  (อ่าน 1576 ครั้ง)

songwut wongaruksorn

• ขาประจำ
้เป็นอาการแบบนี้มาเป็นเดือนแล้ว  มันเป็นที่รีเลย์ค้างหรือเปล่าครับ  เช็คสวิทช์แล้วก็ไม่เห็นสิ่งผิดปกติ ขอชี้ทางหน่อยครับ
 ???

tom46

• Global Moderator
  • บุคคลในตำนาน
  • M52TUB30 SCHRICK CAM
ผมเคยเหยียบเบรคแล้วไฟหน้าจะโชว์ว่าไฟหน้า ไฟท้าย ขาดขึ้นมาพร้อมกัน ตอนนี้ช่างเขามาไล่สายไฟแถวๆกล่องเปิดปิดไฟ เอาดูก็หาย ไม่รู้จะเกี่ยวด้วยหรือเปล่า

อย่างไงก็ลองถามช่างดูครับ

M52TUB24 NA TUNING
STROKER M54B30
SCHRICK CAM 248/248
aa tuning software custom
K&N performance air intake kit
Exhaust systems thailand hand made
Rear exhaust EISENMANN

songwut wongaruksorn

• ขาประจำ
หายแล้วครับช๊อกเก็สไฟท้ายไหม้อยู่ขาหนึ่งพอดีใด้ไฟท้าย ledมาเปลึ่ยนหายแล้วครับ :cheerup: