ผู้เขียน หัวข้อ: พอมีใครทราบที่หาซื้อคู่มือที่ติดมากับรถทั้งหมดที่เป็นภาษาไทยได้ที่ไหนครับ ตอนซื้อไม่ได้มีมาด้วย  (อ่าน 12303 ครั้ง)

kosit_w

• บุคคลในตำนาน
  • 323 / M52tu+LPG
หลังจากมานั่งกู้ เมลล์คืนจาก แฮกเกอร์กลับมาได้  ก็ได้ส่ง  คู่มือ E46 ภาษาไทย  ไปให้แล้วนะครับ ตามเมลล์ที่แจ้งไว้ [email protected], [email protected], [email protected], [email protected], Potchimpee@:hotmail.com, [email protected], [email protected], [email protected], [email protected], [email protected], [email protected], [email protected], [email protected], [email protected],

ถ้าหากใครยังไม่ได้ หรือโหลดไม่ได้ ช่วยเมลล์กลับมาหาผมโดยตรงเลยครับเดี๋ยวจะส่งให้ใหม่ครับ

Krisada511

• คิดว่าดีก็ทำต่อไป
  • Global Moderator
  • 325i M-Sport-N52k
    • http://www.subaruxvthailand.com/
สิ่งที่สมบูรณ์แล้วโดยแท้ มันก็มีความบกพร่องอยู่ สิ่งที่บกพร่องอยู่ แท้จริงมันก็สมบูรณ์ดีอยู่แล้ว / ขอแนะนำเวปส่วนตัว ไม่อนุญาตให้คุณมองเห็นลิงค์ สมัครสมาชิก หรือ ล็อกอิน

jurakil

• แฟนพันธุ์แท้
รบกวนขอพี่ๆ อีกสักหนึ่งสำเนา จะทันหรือป่าวครับ  :'(

[email protected]   :-X

yuth_dec

• yuth_dec

Kenlida

• ขาประจำ
ขอบคุณครับ คุณ kosit กินสะตอมั๊ยครับเดี๋ยวผมจัดให้

tom_sci

• คนคุ้นเคย

tom_sci

• คนคุ้นเคย
ขอสอบถามครับ ไม่ทราบว่าคู่มือนี้ใช้ได้ทั้งกับตัวตาตกและตกยกใช่หรือเปล่าครับ

ขอบคุณครับ

chawalit0919

ผมขออีกคนหนึ่งนัครับ ขอบพระคุณยิ่งครับ [email protected]

inin

• ขาประจำ
  • e36 e39 e46 ...and then
บาปกรรมที่ใหญ่หลวงที่สุดในชีวิตคือไม่กตัญญู

kosit_w

ไม่อนุญาตให้คุณมองเห็นลิงค์ สมัครสมาชิก หรือ ล็อกอิน
ขอบคุณครับ คุณ kosit กินสะตอมั๊ยครับเดี๋ยวผมจัดให้

กินได้ครับ แต่ไม่ค่อยชอบมันเหม็น ฮาฮา.........
เสียชาติเกิดมั้ยเป็นคนใต้แต่ไม่ชอบสตอ

Inin FLoWeR StOn€

• ขาประจำ
  • •• I LoVe "KhUn-nGeN" ••
ได้รับเรียบร้อยแล้วนะคะ..ขอบคุณมากๆเลยคะ ;))
 :-X :-X :-X ^-^

I LoVe..." KhUn-nGeN "

rak2u

• ขาประจำ

kosit_w

Own

• ขาประจำ

Sun9056

ไม่อนุญาตให้คุณมองเห็นลิงค์ สมัครสมาชิก หรือ ล็อกอิน
ที่ผมมี แบบสแกนเอาครับ ผมสแกนด้วยตนเองครับ แจกไปหลายท่านแล้วครับ เอามั้ยถ้าเอาจะส่งให้ครับ เอา เมลล์มาครับ
รบกวนขอด้วยคนครับ [email protected]  :-X :-X :-X

jobzerer

• ขาประจำ
ผมก็ได้จากพี่ Kosit ครับ ขอบคุณมากมายครับ

Bloatcherz

• สมาชิกสมัครใหม่

Sun9056

ที่ผมมี แบบสแกนเอาครับ ผมสแกนด้วยตนเองครับ แจกไปหลายท่านแล้วครับ เอามั้ยถ้าเอาจะส่งให้ครับ เอา เมลล์มาครับ
รบกวนขอด้วยคนครับ [email protected]  :-X :-X :-X
ยังไม่ได้รับเลยครับสงสัยพี่ kosit ไม่ว่างรบกวนท่านที่ได้รับแล้ววานส่งต่อให้หน่อยอะครับ  :'(

TumE46M54

• ขาประจำ
ได้รับ (นาน) แล้วครับ แต่ไม่ได้เข้ามาขอบคุณซะที ขอบคุณครับ  ;)

วีรวิชญ์

รบกวนขอคุณโฆษิตด้วยอีกสักคนครับ [email protected] ขอบคุณล่วงหน้าครับ..!

kosit_w

ขอกันมาอีกเลยครับ แยอะๆเลย  จะได้ส่งให้ทีเดียว รออีกนิดนะครับ

Natnat

inin

• ขาประจำ
  • e36 e39 e46 ...and then
บาปกรรมที่ใหญ่หลวงที่สุดในชีวิตคือไม่กตัญญู

Sen-Dai

• น่ารัก แสนซน และมี เสน่ห์
:ซักวัน เส้นขอบฟ้า จะปรากฏ ณ โรงรถ