ผู้เขียน หัวข้อ: ดีค่ะ มาอีกแล้ว น้ำหาย น้ำมันเครื่องขาด ควันขาว จะไปหานะค่ะ  (อ่าน 2670 ครั้ง)

blue

• สมาชิกสมัครใหม่
สวัสดีค่ะพี่สุเมธ ก่อนน้ำท่วมว่าจะเข้าไปหาคร่า แต่ไปมะได้น้ำท่วมซะก่อน
ที่เคยไปทำกะพี่ไว้จำได้ไหมเอ่ย ทั้ง 3 ปัญหานี่มาเหมือนเดิมอีกแล้วค่ะ น้ำหายทุก 2 วันเลยค่ะ
น้ำมันเครื่องก็ขาดถี่มากขึ้น ส่วนควันก้อยังโขมงอยู่จ้า เห้อ....
เด๋วก้อยเข้าไปให้พี่ดูวันเสาร์นะค่ะ บุ๊คไว้ด้วยนะ จะเข้าไปหาส่งลูกเสร็จจะเข้าไปนะ

ขอบคุณค่ะ จุ๊ฟ จุ๊ฟ จุ๊ฟ กร๊าก ๆ ๆ ๆๆ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 01, 1970, 07:00:00 โดย Guest »

Sumate

• แฟนพันธุ์แท้
มาได้เลยงานนี้ ถึงยางซีลวาลย์แน่ๆๆ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 01, 1970, 07:00:00 โดย Guest »
ตัวแทนสินค้าออนไลน์ จากญี่ปุ่น รับสั่งตัดทั้งคันมาลงระบบใหม่/หัวตัด/เครื่อง/เกียร์/วิเคราะห์ระบบ E46 ด้วย GT1 Tel.088-856-8506 สุเมธ

blue

• สมาชิกสมัครใหม่
ป๊าดดดดดดดด. ที่ทำไปเมื่อสิงหานี่มันไม่ได้ผลใช่ไหมค่ะ รอบนี่จะต้องมีค่าใช้จ่ายประมาณเท่าไหร่ค่ะ
เตรียมใจบอกเจ้าของรถได้ถูก ว่า.....รอบนี้ที่เข้าไปทำอะไร เท่าไหร่ จ้า.......

ขอบคุณค่ะ