ผู้เขียน หัวข้อ: ผมว่าน่าจะใช้รถสมาชิกเรานะครับคันนี้  (อ่าน 1605 ครั้ง)

SweeTKhaI

• คนคุ้นเคย
  • BMW E46 323IA Normally
รถหล่ออีกหนึ่งครับ ครับไฟท้ายสวยมากๆเลย อยากได้ๆๆๆ

เหตุเกิด: วันพฤหัสบดีที่ 11 ตุลาคม 2555 เวลา 18:30 น.

จุดตรวจจับ: ถนนเลียบทางด่วนรามอินทรา-อาจณรงค์ มุ่งหน้าสู่ถนนเกษตรนวมินทร์ บริเวณสะพานข้ามถนนลาดพร้าว

จุดอ้างอิง:     บริเวณก่อนขึ้นสะพานข้ามถนนลาดพร้าว และทางลงสะพาน

29_FEB_s3.46

• บุคคลทั่วไป
Re: ผมว่าน่าจะใช้รถสมาชิกเรานะครับคันนี้
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ตุลาคม 11, 2012, 23:37:21 »
จะบอกว่าเส้นนี้ e46 เยอะมากๆ  ;)

Schwarzrosette

• แฟนพันธุ์แท้
  • OHHHHHHHHHH
Re: ผมว่าน่าจะใช้รถสมาชิกเรานะครับคันนี้
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: ตุลาคม 12, 2012, 00:09:31 »
เส้นเรียบทางด่วนผมก็วิ่งบ่อยนะ

มีคนรู้ที่ทำงานออนไซต์ด้วยกันอยู่แถวลาดพร้าว บางทีก็ต้องเซอร์เวย์ แถมทางกลับบ้านก็ใช้เส้นเรียบเข้ารามอินทราได้อีก

ที่ดีที่สุดคือ จากมหาลัยถึงบ้าน ขึ้นทางด่วนเส้นนั้นละครับกลับบ้าน 40 บาทมันส์เร้าใจ ยิ่งกว่าเล่นสวนสนุกอีก