ผู้เขียน หัวข้อ: @@ ได้มาแล้วครับ เป็นมือสองสภาพดีแถว เชียงกง บางนาครับ  (อ่าน 1797 ครั้ง)

moo bangplee

• แฟนพันธุ์แท้
จากกระทู้ก่อน เรื่องท่อน้ำ ผมดูราคาถ้าเป็นของใหม่ เบิกO 3950 ครับ ผมตั้งใจว่าคงไปเบิกศูนย์มาเปลี่ยนเอง แต่พอดีผมขับรถผ่าน ร้านขายอะไหล่ มือสองแถวเชียงกง

บางนาก็เลยลองแวะเข้าไปดู  เห็นเจ้านี่พอดีครับขอซื้อเขา ทางร้านขา่ย 2000 ( ต่อไม่ได้เลย 555 ) ผมเลยเอามาลองแก้ขัดไปพลาง ๆก่อนครับ

สภาพดีพอสมควรครับ

ตามรูปครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กันยายน 13, 2012, 13:10:12 โดย moo bangplee »

STI2011

• บุคคลทั่วไป
สาย ไม่แนะนำ มือ 2 ครับ

อายุที่ ใช้งานมา ไม่แน่ชัด

สายเส้นนี้ ของผมก็เพิ่งเปลี่ยน มาเมื่อสัปดาห์ที่แล้ว  ที่เปลี่ยน

ก็เพราะ เห็นมีคราบ แดง ๆ บริเวณปลายท่อ ผมก็เลยต้องเปลี่ยน

ราคา 3,650บาท

เห็นช่างเค้า เรียก สายชนิดนี้ ว่า กระสือ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กันยายน 13, 2012, 15:14:00 โดย STI2011 »

ยิ้มบางแสน

• บุคคลในตำนาน
แค่ชื่อก็ บรื๊อ...แล้ว  :o
ยิ้มบางแสน เทพวินนิ่ง (ข้าพิชิตมาแล้วทุกสำนัก)

OaTt

• แฟนพันธุ์แท้
แนะนำมือ 1 ด้วยคนครับ ของอย่างนี้ ยอมจ่ายเพิ่มอีกหน่อยดีกว่าครับ