ผู้เขียน หัวข้อ: จัดมาแล้วครับ ปีกนก M มันดีจริงๆ นะ  (อ่าน 3398 ครั้ง)

kosit_w

• บุคคลในตำนาน
  • 323 / M52tu+LPG
Re: จัดมาแล้วครับ ปีกนก M มันดีจริงๆ นะ
« ตอบกลับ #30 เมื่อ: พฤษภาคม 14, 2013, 19:39:58 »
ไม่อนุญาตให้คุณมองเห็นลิงค์ สมัครสมาชิก หรือ ล็อกอิน
ถ้ามีโอกาสอยากลองบ้าง ไอ้สั่งของที่ vi นี่คืออะไรรึครับ ใสั่งอย่างไรครับ.. :-X

มันคือ ร้านขายอะไหล่BMWมือสอง ชื่อร้าน V.I. Auto Part เกษตรนวมินทร์

tom46

• Global Moderator
  • M52TUB30 SCHRICK CAM
Re: จัดมาแล้วครับ ปีกนก M มันดีจริงๆ นะ
« ตอบกลับ #31 เมื่อ: พฤษภาคม 14, 2013, 21:40:53 »
ไม่อนุญาตให้คุณมองเห็นลิงค์ สมัครสมาชิก หรือ ล็อกอิน
เป็นของเก่านอกครับ

แล้วของเก่า อายุการใช้งานมันจะได้อีกกี่กิโลครับ

เห็นช่างเขาเช็คดูว่า ตัวที่มาสวยๆแบบของคุณ RYAN_E46 ตัวลูกหมากแน่นกว่าของใหม่วัดโสมครับ

M52TUB24 NA TUNING
STROKER M54B30
SCHRICK CAM 248/248
aa tuning software custom
K&N performance air intake kit
Exhaust systems thailand hand made
Rear exhaust EISENMANN

Ryan_E46

« ตอบกลับ #32 เมื่อ: พฤษภาคม 15, 2013, 14:41:03 »
เป็นของเก่านอกครับ
แล้วของเก่า อายุการใช้งานมันจะได้อีกกี่กิโลครับ
เห็นช่างเขาเช็คดูว่า ตัวที่มาสวยๆแบบของคุณ RYAN_E46 ตัวลูกหมากแน่นกว่าของใหม่วัดโสมครับ
แน่นดีจริงๆ ครับ ช่างลองเช็คดูแล้วบอกว่าแน่นกว่าของตรานกเยอะเลยครับ
พอรู้สึกว่าหน้าไวลดลงก็ขับสนุกขึ้นเยอะครับ รอเปลี่ยนยางอีกอย่างก็น่าจะฟินล่ะครับ :D